หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 23 ของ 403 แรกแรก ... 1321222324253373123 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 221 ถึง 230 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    695

ค่าปกติ

ชอบอแมนด้ามากกก เหมือนกันค่ะ ชีแรงทุกท่วงท่า ทุกลีลา แม่เจ้าาา ชีทำได้้้้้้

คุณ ตัน บาวเออร์ห้ามพลาดเรื่องนี้เลยน่ะค่ะ เราคอประมาณเดียวกันอ่ะ
    ตอนนี้มี 3 เรื่องที่ติดอันดับต้นๆ ในดวงใจ ก็ 24 hours, prison break, ugly betty นี่แหละ ให้ เกีอบเต็ม 10
    นอกนั้นก็ชอบหลายเรื่อง แต่เป็นอันดับ รองๆ

โพส
    30

ค่าปกติ

อยากมีเวลานอนดูซีรี่ย์บ้างจังเลย เห็นแต่ละคนแนะนำกันมา อิอิ ไม่ค่อยมีเวลาดูเลย ถ้าดูมันจะติดไง ต้องเลือกดูพวกหนังแผ่นเดียวจบไปเลยดีกว่า ยิ่งซีรี่ย์ฝรั่งนะจำนวนแผ่นเยอะจัง เหอะ ๆๆ เคยดูเรื่องนึงสนุกดี ยังดูไม่จบปี 1 เลยดีที่มันเป็นตอน ๆๆ ไป แล้วก็มีพากย์ไทยไม่งั้นไม่ต้องทำไรจ้องอ่านซับไม่ต้องทำไรเลย เหอะ ๆๆ

Merlin Season 1 : โคตรสงครามมังกรไฟ พ่อมดเมอร์ลิน ปี 1 / 5 แผ่นจบ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    •●O【welcome to crazyseries】:O●•

ติดต่อ Pm|Mail crazyseries.dvd@gmail.com นะคะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

เรื่องย่อ สร้างจากนิยายชุด Vampire Diaries ของ L.J. Smith เรื่องราวของแวมไพน์หนุ่ม 2 พี่น้องที่แตกต่างกันสุดขั้ว

คนหนึ่งดีแต่อีกคนกลับชั่วร้าย ทั้งคู่ต่างหมายปองวิญญาณบริสุทธิ์ของหญิงสาวนามว่า Elena Gilbert

สองพี่น้องต้องต่อสู้กันในสงครามเพื่อช่วงชิง Elena รวมไปถึงดวงวิญญาณของครอบครัวและเพื่อนๆของเธอด้วย

ปอยคิดว่าเรื่องนี้สนุกดี เลยจะมาแนะนำ ไม่รู้ว่ามีใครดูไปแล้วบ้าง

แต่โดยส่วนตัวแล้วชอบ True Blood มากกว่า เพราะว่าไม่ค่อยน่ากลัว

Vampire Diaries มันน่ากลัวเหมือนหนังผีดูแล้วสยอง แต่ก็มัน

เรื่องนี้มีแต่คนหน้าตาดี ดูแล้วมีชีวิตชีวามาก นางเอกก็สวย พระเอกก็หล่อ คนอื่นๆก็ดูดีไปหมด

ตอนนี้ปอยเหลืออีก 2แผ่นจะจบและ เดี๋ยวจะมาโม้ให้อ่านต่อนะค่ะ ^_^
    Last edited by gupoiy; 04-10-2010 at 23:27.

โพส
    695

ค่าปกติ

อ้าา มีคนพูดถึง merlin แล้ว เพื่งรู้ว่าจบตอนๆ เผื่อสั่งมาดูมั่ง ขอบคุณน่ะค่ะที่แน่ะนำ

โพส
    695

ค่าปกติ

True Blood เห็นมีคนเชียร์หลายคน ก็น่าสนเนอาะ

โพส
    2

ค่าปกติ

เอ่อ เพิ่งเข้ามา ขอถามหน่อยครับ ร้านไหนมีเรื่อง cold case บ้าง

ตาม check ดูหลายร้านแล้ว ก็ยังไม่เจอ
    ระบบ search ก็พึ่งไม่ค่อยได้ (หรือเราใช้ไม่ถูกวิธีหว่า)

โพส
    695

ค่าปกติ

ลอง serch ดูประมาณหลายร้านอยู่ เจออยู่ร้านเดียววค่ะ Zabb แต่จะชอบไม่ชอบยังงัยไม่ขอวิจารณ์น่ะค่ะ

อาจจะมีร้านที่มีมาตอบอีกมัี้งค่ะ

ถ้าดูแล้วสนุกยังงัยมาเล่าสู่กันฟังมั่งน่ะค่ะะ

โพส
    316

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    True Blood เห็นมีคนเชียร์หลายคน ก็น่าสนเนอาะ
    เพิ่งดู Season 1 จบไปสนุกใช้ได้ครับ แต่ควรหลีกเลี่ยงเวลามีเด็กอยู่ด้วย เพราะมีฉาก........มาถี่มากครับ

โพส
    492

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chat541 แสดงโพส
    เอ่อ เพิ่งเข้ามา ขอถามหน่อยครับ ร้านไหนมีเรื่อง cold case บ้าง

ตาม check ดูหลายร้านแล้ว ก็ยังไม่เจอ
    ระบบ search ก็พึ่งไม่ค่อยได้ (หรือเราใช้ไม่ถูกวิธีหว่า)

เรื่องนี้ผมเห็นร้านพ่อค้าแ่ผ่นโคลนมั้งนะ ไม่แน่ใจแต่ก็ร้านเค้าฉิบหายไปละ แล้วที่เคยเห้นมันก็ภาค หลังๆอะครับ ภาคแรกยังไม่มีคนทำเลย

โพส
    492

ค่าปกติ

ดูเรื่องเดียวกันเลยน้องปอย ช่วงนี้ติดอยู่เหมือนกัน ชอบนางเอกมากสวย น่ารัก หุ่นดีสุดๆๆ ตาสวยมาก

แต่พระเอกผมไม่ชอบเท่าไร ชอบพี่ชายพระเอกตัวร้ายมากกว่า หล่อกว่านะ ผมชอบผู้ชายแนวนี้นะ หนุกๆๆเนอะ True blood ก็หนุกนะ แต่เรื่องนี้มันส์กว่า

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส