หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 263 ของ 403 แรกแรก ... 163213253261262263264265273313363 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,621 ถึง 2,630 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    492

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    น่าน..มีคนเชียร์บิลอีกคนแย้ว น้องปอยก็รักบิลน่ะ นี่ถ้าปอยรู้คงเศร้าแทนบิลเหมือนกันเนอ่ะ

ร้านเป็นงัยบ้างพี่นก มาสวนอีกหรือป่าว ผมไปบ่อยเผื่อชวนกินข้าวกัน

ปอยเป็นงัยบ้างแล้วเนี่ย หายไปเลยแหะ
    ขายหนังมือสอง

http://dvdtook.com/forum/showthread....45#post2643745

ติดได้วิศ ทาง pm หรือ เมล์ tensoplastkub@hotmail.com

โพส
    695

ค่าปกติ

เมื่อก่อนไปบ่อยครับ แต่พักหลังนี่ไม่ได้ไปเลย มันเริ่มเหน่ือยๆอ่ะ
    ไว้ไปอีกเมื่อไหร่ เดี๋ยวโทรหาน่ะ

ร้านก็เรื่อยๆ ลูกค้าส่วนใหญ่ก็กลายเป็นเพื่อนกันไปแบบหนุกๆอ่ะค่ะ
    Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    ร้านเป็นงัยบ้างพี่นก มาสวนอีกหรือป่าว ผมไปบ่อยเผื่อชวนกินข้าวกัน

ปอยเป็นงัยบ้างแล้วเนี่ย หายไปเลยแหะ

โพส
    695

ค่าปกติ

หายไปใหนก้นหมดน้อ พอพี่มาเยี่ยมหน่อยหายกันไปเลย แง็ววว
    พ่อค้า แม่ค้าก็หายกันไปเยอะ คนโมก็ล่ำลาวงการกันไปเรื่อยๆ
    หวังว่าน้องๆ คงไม่หายไปใหนกันน่ะ คือยังรู้สึกว่ากะทู้นี้ยังมีประโยชน์อยู่บ้าง
    เพราะเวลาไม่รู้จะดูหนัง หรือซีรีย์เรื่องอะไรดี ก็เข้ามาในนี้ ก็ได้สั่งหนังหนุกๆ มาดูได้ตลอด เพิ่มเติมอยู่เรื่อยๆ
    โดยเฉพาะพี่เทพอะ ดูหนังเยอะ วิทก็สุดยอดเซียน เมเม่งิี้ ปอยงี้ อย่าเพิ่งหายไปใหนเน้อ กำล้งหาซีรีย์ดูเพิ่มเตืมอยู่
    ตอนนี้ดูเรื่อง Brothers and sisters ก็สนุกดีเหมือนกัน

โพส
    492

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    หายไปใหนก้นหมดน้อ พอพี่มาเยี่ยมหน่อยหายกันไปเลย แง็ววว
    พ่อค้า แม่ค้าก็หายกันไปเยอะ คนโมก็ล่ำลาวงการกันไปเรื่อยๆ
    หวังว่าน้องๆ คงไม่หายไปใหนกันน่ะ คือยังรู้สึกว่ากะทู้นี้ยังมีประโยชน์อยู่บ้าง
    เพราะเวลาไม่รู้จะดูหนัง หรือซีรีย์เรื่องอะไรดี ก็เข้ามาในนี้ ก็ได้สั่งหนังหนุกๆ มาดูได้ตลอด เพิ่มเติมอยู่เรื่อยๆ
    โดยเฉพาะพี่เทพอะ ดูหนังเยอะ วิทก็สุดยอดเซียน เมเม่งิี้ ปอยงี้ อย่าเพิ่งหายไปใหนเน้อ กำล้งหาซีรีย์ดูเพิ่มเตืมอยู่
    ตอนนี้ดูเรื่อง Brothers and sisters ก็สนุกดีเหมือนกัน

พี่นก นางเอกมันคนเดียวกับ นางเอก ไคล์ XY ปะครับ
    ขายหนังมือสอง

http://dvdtook.com/forum/showthread....45#post2643745

ติดได้วิศ ทาง pm หรือ เมล์ tensoplastkub@hotmail.com

โพส
    360

ค่าปกติ

สวัสดีคะพี่นก

เห็นด้วยอ่ะ ช่วงนี้เงียบๆ อาจจะเกิดจากหลายปัจจัยนะคะ พี่ เศรษฐกิจ สังคม ข่าวเศร้าสร้อย ต่างๆ นานา

‘Extras’ เป็นผลงานตลกเฮฮาของอังกฤษ (British) ที่นำแสดงและกำกับโดย ริคกี้ เจอร์เวส ในซีรี่ย์เสียดสีแสบสันต์ที่เขาร่วมสร้างสรรค์ยังกับเมอร์ช้านท์เพื่อออกอากาศทาง BBC และ HBO ด้วย

ดูแล้วตลกดีนะคะ แถมมีเพื่อน Ugly Betty

ที่ตั้ง
    100Acrewoods
    โพส
    130

ค่าปกติ

สวัสดีช่วงหลังข่าวภาคค่ำ ^^ ทุกคนครับ
    ตามหาหนังเหล่านี้
    Some Girls (1988) Break Up (1998) Eye for an Eye (1996) Highlander II (1991) The Doors (1991) White Fang (1991)

โพส
    1,073

ค่าปกติ

มาช้า ยังดีกว่าไม่มา ลัลล้า+++ มาตอบรวบยอดเลยนะค่ะ ^__^

น้องปอยก็รอ The Walking Dead Season2 เหมือนกัน รอกันหลายคนเลยนะเนี๊ย.....

ปอยไปหาหมอที่รามคำแหงค่ะ ตอนนี้ออกจากโรงบาลแล้วค่ะ เพิ่งออกเมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมา

นอนตั้ง 13วัน น่าเบื่อที่สุด ค่าใช้จ่ายหมดไปก็หลายแสน เฮ้อออ!! เหนื่อยใจค่ะ

ตอนนี้อาการดีขึ้นแล้ว ขอบคุณมากๆๆค่ะพี่เต้

Quote Originally Posted by YA00022305 แสดงโพส
    รอดูอยู่เหมือนกัน The Walking Dead Season2

ตอนนี้ติด True Blood Season4 อิอิ

ส่วนน้องปอย ไปหา หมอที่ รพ ไหนเหรอครับ

ตอนนี้ อาการดีขึ้นรึยัง ดูแลสุขภาพด้วยนะจ้า

นอนจิพี่เบอร์ดี้ ประเด็นหลักปอยอ่ะคือเป็น ความดันในกระโหลกสูง น้ำในไขสันหลังอ่ะผลิตน้ำมากเกินไป

ทำให้ไปดันสมอง ทำให้เกิดอาการปวดหัวอยากรุนแรงมากๆ เกิดได้จากคนที่กินพวกยาสิว ยาฮอร์โมน วิตามินเอ

อาหารเสริมทั้งหลายแหล่ และ 1ใน100000เกิดจากอ้วน เพราะบางอย่างร่างกายเราไม่ได้ขาดแต่เรากินเพิ่มเข้าไปมันก็เลยเกินอะรัยแบบนี้

ร่างกายก็รับไม่ไหว มันก็จะส่งผลมออกมา และถ้าอยากจะให้หายเร็วๆก็ต้องเจอะน้ำไขสันหลังออกทุกๆวันเพื่อให้น้ำไขสันหลังน้อยลง

แต่พ่อปอยไม่ยอมเพราะมันอันตรายและปอยอ้วน มันยากแล้วก็เจ๊บด้วยอ่ะ ก็เลยต้องให้สเตียร์รอยแทน

สเตียร์รอยพอให้ก็มีผลกับลำไส้กะกระเพาะ ทำให้บาง กินของเผ็ดไม่ได้ ของมันของทอด นม ทรมานสุดๆ

ตอนนี้เบ่งขี้ยังไม่ได้เลยพี่มีผลกระทบต่อสมอง หมอห้ามเบ่งฉี่ ขี้ ห้ามโกธร ห้ามโมโห

แล้วก็ห้ามจ้องคอมเป็นเวลานานๆด้วย ห้ามทำอารัยหลายๆอย่าง55+

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    โห ปอย เป้นได้ขนาดนั่นเลยหรอ แล้วนี่นอน รพ.ป่าวเนี่ย สงสัยโรคอ้วนประเด็นหลัก เสียวๆๆ วะ หายดีนะน้อง
    มาอัพเดทด้วย

ขอบคุณมากๆค่ะพี่เมเม่

Quote Originally Posted by dvdkonjon แสดงโพส
    สนุกจ้าน้อย ปอย อ่านข่าวอัพเดทน้องแอยแล้ว น่ากลัวมากๆนะคะ ดูแลเสุขภาพด้วย แถมช่วงนี้อาการเปลี่ยนแปลงอีกตั้งหาก

ฝากไปถึงพี่ๆน้องๆทุกคนด้วยนะคะ

โหน้องซัน มันต้องมีจิ่ ในคุกก็มีแก๊งกระเทยไง ไม่งั้นจะมีสุภาษิตหรอว่า อย่าทำสบู่ตกในคุก อิอิ

ไม่เป็นรัยค่ะพี่ .....ขอบคุณมากๆๆค่ะ

น้องปอย,,,พี่นกขอโทษน่ะค่ะ วันน้้้นโทรไปปอยบอกอยู่โรงพยาบาล พี่ก็ฟังไม่ค่อยได้ศัพท์กลับมาตีความว่าไม่ซีเรียส
    นึกว่าเป็นอะไรเล็กๆน้อย..สงสารปอยจัง เอาใจช่วยให้หายเร็วๆน่ะค่ะ เพิ่งจะมีโอกาสได้ออนวันนี้เอง ไม่งั้นไม่รู้ข่าวปอยเลยเนี่ย

ขอบคุณค่ะพี่เต้...

Quote Originally Posted by YA00022305 แสดงโพส
    ขอให้น้องปอย หายเร็วๆ เด้อ

ขอบคุณค่ะพี่เทพ..

Quote Originally Posted by thep แสดงโพส
    ทำไมน่ากลัวจัง พักผ่อนเยอะๆ นะจ๊ะน้องปอย ดูแลตัวเองดีๆ หายป่วยไวๆ เป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้จ๊ะ
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    695

ค่าปกติ

พี่นก นางเอกมันคนเดียวกับ นางเอก ไคล์ XY ปะครับ
    ไม่รู้เลยจ้ะ เพราะว่าไม่ได้ดู เรื่องนั้นเลยค้าบ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ขอบคุณทุกๆกำลังใจจากพี่ๆชาวDVDTOOKด้วยนะค่ะ (น้องซันแจ้งไปทางเฟสเหมือนกันว่าพี่ๆฝากกำลังใจมา)

ขอบคุณมากๆๆค่ะ♥

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ปอยไม่ได้ดูซีรี่มาเป็นเดือนๆและพี่นก ....ไม่มีเวลาเลย

เดี๋ยวนี้ปอยเรียนพิเศษด้วย เหนื่อยๆสุดๆ

จ-ศ เรียน / ส เรียนพิเศษ / อ ทำงาน (ที่รับจ๊อบ) หมดเวลา

เด๊ี๊ยวนี้ชุดนักเรียนปอย ปอยยังไปจ้างร้านซักเลยอ่ะ อารัยมันจะไม่มีเวลาขนาดน๊านคิดดู!!

v
    v
    v
    v
    v

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส