หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 27 ของ 403 แรกแรก ... 1725262728293777127 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 261 ถึง 270 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

ต้น รถฟักทอง Guest

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    ึคุณต้นฟักทอง

Trueblood นี่ต้องหามาดูอย่างไวนะครับ เนื้อเรื่องผมไม่ขอพูดถึง ของเค้าก็ดีพอ แต่นางเอกมีแก้ผ้าด้วยนะ หนังใหญ่ยังไม่เห็นนางเอกคนนี้แก้เลย หุหุ ต้องจัดมาฮะ 555+

ทักคุณปอย กับ คุณนุ๊กด้วยนะ ช่วงนี้ยุ่งๆ หลายอย่าง เช่น ทำบัตรประชาชน (รอบแรก) 555+

ส่วน ซีรีย์ที่แนะนำด้านบน ผมเคยดู Dead Zone ครับผม สนุกดี พระเอกนอนเป็นผักหลังจากอุบัตเหตุ มาหลายปี พอตื่นมาดันมีความสามารถเห็นอนาคตได้นิดหน่อย
    ขอบคุณมากครับคุณเบอร์ดี้

ซีรี่ส์แบบเนี้ยแหละที่ผมหาอยู่ หุหุ

ส่วนเด๊ดโซนรอบนี้ต้องสั่งซะแล้ววววว

ต้น รถฟักทอง Guest

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    แปลกยังงัยหรอค่ะ อิจฉาพระเอกป่าวได้เมียสวย ฮ่าๆ

วันนี้เงียบมากเลย ไม่มีคนเข้ามาทักทายกันเลยอ่า

วันนี้มีคุณต้นคนแรกเลยนะนี่ ^_^
    อิอิ

อารมณ์ที่ผมบอก ผมว่าหลายคนคงเป็นเหมือนผม

เพราะถ้าดูพร้อมกับแฟนทีไร

จบตอนปุ๊บ ผมโดนแฟนผมxxxทุกที

คงเพราะเห็นพระเอกกับนางเอกเค้าฟีตูริ่งกันตลอดมั๊งครับ

อิอิ ผมไม่ได้ทะลึ่งนะ แต่อารมณ์หนังมันประมาณนั้นจริง ๆ

โพส
    695

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by ต้น รถฟักทอง แสดงโพส
    อิอิ

อารมณ์ที่ผมบอก ผมว่าหลายคนคงเป็นเหมือนผม

เพราะถ้าดูพร้อมกับแฟนทีไร

จบตอนปุ๊บ ผมโดนแฟนผมxxxทุกที

คงเพราะเห็นพระเอกกับนางเอกเค้าฟีตูริ่งกันตลอดมั๊งครับ

อิอิ ผมไม่ได้ทะลึ่งนะ แต่อารมณ์หนังมันประมาณนั้นจริง ๆ
    โอว เก็ตแล้วจ้ะ ก็ปกติของมนุษย์น่ะ ไอ้เรื่องอารมณ์เนี่ยเกิดได้กับเกือบทุกคนแหละเนอะ ฮาาาา
    เดี๋ยวดูมั่งดีก่า

โพส
    695

ค่าปกติ

หายไปใหนกันหมดน้าาา เงียบจังเลยยย
    ไม่มีใคร มีซีรีย์อะไรสนุกๆ มาเล่าสู่กันฟังบ้างน่ะค่ะ
    ใครเคยดูเรื่อง Brothers and Sisters บ้างมั้ยค่ะ อยากรู็ว่าสนุกมากมั้ย

โพส
    1,073

ค่าปกติ

มาแล้วจ้า....กำลังยุ่งกับการเเย่งซื้อน้องไอโฟน4 และเอาคอมไปซ่อม

แง่วๆๆ....ยังไม่เคยดูเลย แต่เคยอ่านเจอในพันทิพเขาว่ากันว่าสนุก

เป็นเรื่องเกี่ยวกับครอบครัว ^_^

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    หายไปใหนกันหมดน้าาา เงียบจังเลยยย
    ไม่มีใคร มีซีรีย์อะไรสนุกๆ มาเล่าสู่กันฟังบ้างน่ะค่ะ
    ใครเคยดูเรื่อง Brothers and Sisters บ้างมั้ยค่ะ อยากรู็ว่าสนุกมากมั้ย
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    695

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    เพิ่งดู
    - Liar game the final stage จบ ลองดูซีรีย์ญี่ปุ่นเรื่องนี้ดูน่ะคับ มีสองภาคและภาคจบหนังใหญ่
    - The pillar of the earth ซีรีย์ฝรั่ง จักร ๆ วงค์ ๆ เกี่ยวกับต่อสู้แย่งบัลลังค์ของราชวงศ์อังกฤษ ดูแล้วเพลิน ได้เรื่อยๆ ครับเรื่องนี้
    - หนังจีนชุดที่คิดว่าสนุก ก็มี เรื่อง แค้นกระบี่โค่นบัลลังค์
    ลองเปลี่ยนบางน่ะคับ ซีรีย์ฝรั่ง จีน ญี่ปุ่น จะได้ไม่เบื่อ อิอิ ไว้ดูเรื่องไรหนุกๆมา จากาซิบบอก
    ตั้งแต่จำความได้ยังไม่เคยดูซีรีย์ญี่ปุ่นเลย รึอาจจะเคยดูบ้างในทีวีแต่จำไม่ได้นิ (สงสัยต้องลองดูบ้างแล้วหล่ะ)
    แต่ซีรีย์จืนเคยดูแต่ในทีวี ชอบมากสนุกทุกเรื่องเลย แต่พักหลังนี่ไม่ค่อยได้ดูทีวี ดูแต่ข่าวบ้าง แล้วก็ซื้อหนังฟรั่งมาดูเกือบทุกวัน
    แต่ช่วงปีที่ผ่านมาเน้นซีรีย์ฝรั่ง เลยยังไม่เคยลองดู เกาหลี ญี่ปุ่น จีน กะเค้ามั่งเลย เชยยยยมากกกเลยเนอะ
    ดีค่ะอยากดูซีรีย์จีนอยู่เหมือนกัน เพราะว่าตอนเด็กชอบดูมากสนุกทุกเรื่อง

โพส
    695

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    มาแล้วจ้า....กำลังยุ่งกับการเเย่งซื้อน้องไอโฟน4 และเอาคอมไปซ่อม

แง่วๆๆ....ยังไม่เคยดูเลย แต่เคยอ่านเจอในพันทิพเขาว่ากันว่าสนุก

เป็นเรื่องเกี่ยวกับครอบครัว ^_^
    โอวว ......อิจฉาาามากเยยย ได้ iphone4 มาครองแล้วเหรอเนี่ยยย
    ของแพงยังต้องแย่งกันซื้ออีกเนอะะ
    เพิ่งได้มาเหมือนกัน แต่เป็น iphone3g มือสอง แฟนซื้อมาฝากกก ดีใจจัง แต่ยังใช้ไม่ค่อยเป็นเลย ฮะฮะะ
    แบบว่าไม่เคยได้ใช้ของแพง เลยยังไม่ค่อยคุ้น ...=lol

โพส
    118

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    ใครเคยดูเรื่อง brothers and sisters บ้างมั้ยค่ะ อยากรู็ว่าสนุกมากมั้ย
    เราดูค่ะ ชอบมากๆ รอs.3อยู่เนี่ย เนื้อเรื่องก็ประมาณครอบครัวใหญ่ต้องสูญเสียคุณพ่อแสนดีผู้เป็นเสาหลักไป หลังจากนั้นดันเจอปัญหาหนี้ก้อนโตที่คุณพ่อผู้แสนดีทิ้งไว้ให้ แล้วก็มีภรรยาน้อยกับลูกสาวเพิ่มมาอีก1หน่อ ที่คุณพ่อผู้แสนดีทิ้งไว้ให้ และปัญหาเล็กๆน้อยๆส่วนตัวของแต่ละคน ประมาณว่าช่วยประคับประคองกันไป
    เป็นซีรี่ย์ที่ดูแล้วอบอุ่นค่ะ อยากมีพี่น้องเยอะๆแบบนี้บ้าง แม้จะทะเลาะกันทุกตอน แต่ก็ยังรักกันม่วนชื่นค่ะ

โพส
    492

ค่าปกติ

ดูโก๊ะตี๋ 6 แพร่งอยู่ สนุกดี จะมาอัพเดทซีรีย์ใหม่นะครับผม

โพส
    695

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by kimberly แสดงโพส
    เราดูค่ะ ชอบมากๆ รอs.3อยู่เนี่ย เนื้อเรื่องก็ประมาณครอบครัวใหญ่ต้องสูญเสียคุณพ่อแสนดีผู้เป็นเสาหลักไป หลังจากนั้นดันเจอปัญหาหนี้ก้อนโตที่คุณพ่อผู้แสนดีทิ้งไว้ให้ แล้วก็มีภรรยาน้อยกับลูกสาวเพิ่มมาอีก1หน่อ ที่คุณพ่อผู้แสนดีทิ้งไว้ให้ และปัญหาเล็กๆน้อยๆส่วนตัวของแต่ละคน ประมาณว่าช่วยประคับประคองกันไป
    เป็นซีรี่ย์ที่ดูแล้วอบอุ่นค่ะ อยากมีพี่น้องเยอะๆแบบนี้บ้าง แม้จะทะเลาะกันทุกตอน แต่ก็ยังรักกันม่วนชื่นค่ะ
    ขอบคุณค่ะ พอดีเรากะว่าจะสั่งเรื่องนี้ ก็เลยขอเสียงในนี้หน่อย ดีจังเลยค่ะ งั้นเดี๋ยวสั่งเรื่องนี้มาดูด้วยคน
    จะสั่ง ugly betty season 4 ด้วย หนุกๆ ชอบมาก

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส