หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 291 ของ 403 แรกแรก ... 191241281289290291292293301341391 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,901 ถึง 2,910 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    492

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    ทำไมพี่หาซื้อได้ถูกจริงอ๊า....

ไอ้ DS นี่คืออะรัย มานำเสนออีกแล้วพี่เบอร์ดี้...

อ่อๆ DS นี่น้องสาวปอยมี ที่มันถ่ายรูปได้ด้วยใช่ป่ะ

แต่ยังไม่เคยเล่นเกมส์มันเลยอ่ะ ...... เห็นน้องมันเห่อร์อยู่แปบๆ

ตอนนี้มันเอาไปโยนไว้ไหนและไม่รู้ ไม่เห็นน้องมันถือนานละ

แม่นแล้ว เกมส์ที่พวกผู้หญิงชอบเล่นเยอะนะ แฟนพี่ก็เล่น มีเกมส์แต่งหน้า เกมส์บาร์บี้ เกมส์ ทำอาหาร คุกกิ้งมาม่าอะ เคยเล่นช่ายปะ ซื้อแล้ว โหลดเกมส์หาได้ในเนตด้วยไฟล์จะเล็กโหลดไม่นาน แตกไฟล์แล้ว ดึงลงเมม เสียบเข้าเกมส์จบเลยปอย พกไปเล่นก็ได้ รุ่นหลังๆจะมีกล้อง ตอนพี่ซื้อสมัยแรกไม่มีอะ แต่ก่อน วัยรุ่นซื้อมาเล่น โปเกมอนกับนอ้งชาย ปิ๊กา ปิกา เคยดูมะ ปิกาชู 555

http://www.nadzproject.com/product_58154_th

เอาลิงค์ไปดูเล่น อยากรู้ราคาเพลย์ 3 ก็กดดูได้ด้วยนะ ร้านนี้เค้าดังอยู่พอสมควร
    Last edited by birdy; 24-09-2011 at 13:20.
    ขายหนังมือสอง

http://dvdtook.com/forum/showthread....45#post2643745

ติดได้วิศ ทาง pm หรือ เมล์ tensoplastkub@hotmail.com

โพส
    492

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Sunny~! แสดงโพส
    ค่าาา แต่ถึงจะปิดเทอมเดี๋ยวหนูก็เรียนทุกวันอยู่ดีแหละค่ะ

วันนี้อยากเข้ามาถามพีๆใครมีซ๊รีย์อะไรแนะนำบ้างมั้ยเอ่ยยยย อย่างน้อยก็จะมีเวลาได้ดูบ้างแล้วอ่าาา

ได้ทุกแนวนะคะ แต่อยากเน้นแยววัยรุ่นๆหน่อยอ่ะค่ะ(รั้วโรงเรียนยิ่งดีเลย)

^^

แล้วตกลงคุณ gantz เค้าเลิกรึยังอ่ะค่ะ เหมือนตอนนั่นเค้าทำท่าว่าจะทำเรื่องไรสักอย่าง ที่เข้ามาถามความเหนกัน หนูเลยงงๆ

ถ้าพวกเขาไม่ทำกันแล้ว คงหาดูยากง่าาา

ปิดเทอมเรียนพิเศษ ไหนบ้างนะซันนี่คุง เผื่อมีสาวน่ารักจะได้ตามไปดู
    ขายหนังมือสอง

http://dvdtook.com/forum/showthread....45#post2643745

ติดได้วิศ ทาง pm หรือ เมล์ tensoplastkub@hotmail.com

โพส
    178

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    ปิดเทอมเรียนพิเศษ ไหนบ้างนะซันนี่คุง เผื่อมีสาวน่ารักจะได้ตามไปดู
    พี่เบิร์ดก็... ส่วนใหญ่ซันเรียนแบบไปนั่งเรียนกะคอมน่ะค่ะ อิๆ พวกภาษาอังกฤษน่ะ่่ค่ะ

อ่อๆ หนูจะเรียนเต้นด้วยค่ะ ที่ฮาเร็มเชคอ่ะค่า ที่นี่คงจะเจอสาวมั่นๆ หุ่นดีๆเพียบ หุๆ (ยกเว้นหนู เหอๆ)

โพส
    360

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    เม่เม่ พูดแบบนี้อีกแล้ว..คอยดูดิเดี๋ยวมีคนตามดูด้วย พี่นกคนนึงแล่ะ
    เหมือนเราจะชอบแนวๆประมาณเดียวกันหลายเรื่องเลย
    พี่นกเรื่องนี้สนุกมากจริงๆนะคะ ตอนแรกก็ไม่ได้สนใจอะไร พอดีคุยกะลูกค้ามา แถมพี่สาวก็ติด แถม นางเอก มี การันตี จาก Ammy Awards 2 ปีซ้อน
    เลยจัดไปแผ่นนึง แผ่นแรกตอนแรกก็ยังดูเฉยๆๆ พอตอนสองแผ่นแรกจบเท่านั้น ดูจนหยุดไม่ได้คะ พี่นก
    เรื่องนี้แนวสื่อสาร วิญญาณ แล้วนางเอกเข้ามาทำงานที่ อัยการเขต อยู่หน่วยงาน พิเศษ นางเอกใช้ความสามารถ ช่วคลี่คลายคดีต่างๆ
    สนุกคะ ออกแนว CSI Ghost Whisperer Criminal Minds แถม เรื่องนี้สร้างจากเรื่อง จริง Confirm ว่าสนุกแบบไม่ผิดหวังแน่นอนนะคะพี่นก

Quote Originally Posted by Sunny~! แสดงโพส
    หวัดดีค่าาาาา

ยังมีใครจำหนูได้มั้ยอ่ะ TOT สอบเสร็จแล้วค่าาาาา

คิดถึงพี่ๆที่นี่มากเลยค่า
    จำได้จ้าน้องซัน หายไปนานเลย คไม่คิดถึง พี่ๆ ที่บอร์ดมั้งหรอ ^^

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    ถึงว่า พี่เมเม่เงียบหายไปไหน ไปติดซีรี่นี่เอง
    ใช่จ้า พี่ติด อลิสัน ดูบัวร์ มากมายอ่ะ ^^ ชอบๆๆ ชอบครอบครัวของนางเอกด้วย สามีชีหล่อมาก เป๊กเลยอ่ะ
    แล้วแถมลูกๆ ก็น่ารัก โดยเฉพาะ บลิดเจตต์

โพส
    695

ค่าปกติ

ที่ว่ามันถูกลงแง้วเนี่ย ราคาประมาณกี่บาทเหรอจ้ะ พี่ไม่เคยเช็คเลยอ่ะค่ะ
    ถ้ามันไม่แพงมากนักจะได้เก็บตังค์ซื้อมั่ง
    ยังไม่รู้จะได้่ป่าวอ่ะจิ๊ พี่เบอร์ดี้กะพี่นก พ่อยังไม่รับปาก แต่บอกพ่อไปแล้วว่าขอๆๆๆ

ช่วงนี้พ่อใช้เงินเยอะเพราะว่าปอยเพิ่งออกจากโรงบาลด้วย แถมตอนนี้ย่าก็เข้าโรงบาลอีก

รอให้พ่อการเงินคล่ิองก่อน เดี๋ยวไปตล่อมใหม่ 555+

รู้สึกจะมีแต่เรื่องเสียตังยังงัยไม่รู้ 555+ ดู LCD 32" ไปก่อน LED เดี๋ยวค่อยว่ากันอีกที

เพราะเพิ่งจะผ่อนไอโฟน4หมด แทบตายยยยยยยยยย!!! นี่ขนาดพ่อช่วยครึ่งนึงนะเนี๊ย = ="

นี่ก็ครั้งแรกเลยพี่นกที่ปอยได้ 3 เมื่อก่อนเกิน 2.50 นี่ก็ดีใจแทบตาย

เทอมนี้อีท่าไหนไม่รู้ ได้ 3.17 เฉยๆเลย ฟลุ๊คมากๆ ^^

ปอยไปเดินดูเครื่องบูเลย์มันก็ถูกลงเยอะแล้วนะพี่...

โพส
    695

ค่าปกติ

โหคอนเฟิร์มหนักแน่นมากว่าสนุกมากๆ พี่ถามหน่อยค่ะว่ามันเป็นแนวตอนๆ หรือเรื่องราวต่อเนื่องกันไปค่ะ

Quote Originally Posted by dvdkonjon แสดงโพส

พี่นกเรื่องนี้สนุกมากจริงๆนะคะ ตอนแรกก็ไม่ได้สนใจอะไร พอดีคุยกะลูกค้ามา แถมพี่สาวก็ติด แถม นางเอก มี การันตี จาก Ammy Awards 2 ปีซ้อน
    เลยจัดไปแผ่นนึง แผ่นแรกตอนแรกก็ยังดูเฉยๆๆ พอตอนสองแผ่นแรกจบเท่านั้น ดูจนหยุดไม่ได้คะ พี่นก
    เรื่องนี้แนวสื่อสาร วิญญาณ แล้วนางเอกเข้ามาทำงานที่ อัยการเขต อยู่หน่วยงาน พิเศษ นางเอกใช้ความสามารถ ช่วคลี่คลายคดีต่างๆ
    สนุกคะ ออกแนว CSI Ghost Whisperer Criminal Minds แถม เรื่องนี้สร้างจากเรื่อง จริง Confirm ว่าสนุกแบบไม่ผิดหวังแน่นอนนะคะพี่นก

จำได้จ้าน้องซัน หายไปนานเลย คไม่คิดถึง พี่ๆ ที่บอร์ดมั้งหรอ ^^

ใช่จ้า พี่ติด อลิสัน ดูบัวร์ มากมายอ่ะ ^^ ชอบๆๆ ชอบครอบครัวของนางเอกด้วย สามีชีหล่อมาก เป๊กเลยอ่ะ
    แล้วแถมลูกๆ ก็น่ารัก โดยเฉพาะ บลิดเจตต์

โพส
    118

ค่าปกติ

มาตอบให้ว่า เป็นต่อนๆค่ะ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    โหคอนเฟิร์มหนักแน่นมากว่าสนุกมากๆ พี่ถามหน่อยค่ะว่ามันเป็นแนวตอนๆ หรือเรื่องราวต่อเนื่องกันไปค่ะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

อ่อ...งั้นก็ตั้งใจนะจ่ะ

ซีรี่แนววัยรุ่นนี่ช่วงนี้พี่ไม่ค่อยได้ดูเลย แต่มีดองอยู่เรื่องเรื่อง HELLCATS

เป็นเนื้อเรื่องประมาณเชียรลีดเดอร์ แนวววัยรุ่น ไม่รู้สนุกไหม พี่ก็ยังไม่ได้ดู

ลองไปหาข้อมูลดูนะ .....

ค่าาา แต่ถึงจะปิดเทอมเดี๋ยวหนูก็เรียนทุกวันอยู่ดีแหละค่ะ

วันนี้อยากเข้ามาถามพีๆใครมีซ๊รีย์อะไรแนะนำบ้างมั้ยเอ่ยยยย อย่างน้อยก็จะมีเวลาได้ดูบ้างแล้วอ่าาา

ได้ทุกแนวนะคะ แต่อยากเน้นแยววัยรุ่นๆหน่อยอ่ะค่ะ(รั้วโรงเรียนยิ่งดีเลย)

^^

แล้วตกลงคุณ gantz เค้าเลิกรึยังอ่ะค่ะ เหมือนตอนนั่นเค้าทำท่าว่าจะทำเรื่องไรสักอย่าง ที่เข้ามาถามความเหนกัน หนูเลยงงๆ

ถ้าพวกเขาไม่ทำกันแล้ว คงหาดูยากง่าาา
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ

เคยเล่นคุกกิ้งมาม่าอยู่ แต่เล่นในไอโฟนอ่ะ มันเหมือนกันไหมพี่

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    แม่นแล้ว เกมส์ที่พวกผู้หญิงชอบเล่นเยอะนะ แฟนพี่ก็เล่น มีเกมส์แต่งหน้า เกมส์บาร์บี้ เกมส์ ทำอาหาร คุกกิ้งมาม่าอะ เคยเล่นช่ายปะ ซื้อแล้ว โหลดเกมส์หาได้ในเนตด้วยไฟล์จะเล็กโหลดไม่นาน แตกไฟล์แล้ว ดึงลงเมม เสียบเข้าเกมส์จบเลยปอย พกไปเล่นก็ได้ รุ่นหลังๆจะมีกล้อง ตอนพี่ซื้อสมัยแรกไม่มีอะ แต่ก่อน วัยรุ่นซื้อมาเล่น โปเกมอนกับนอ้งชาย ปิ๊กา ปิกา เคยดูมะ ปิกาชู 555

http://www.nadzproject.com/product_58154_th

เอาลิงค์ไปดูเล่น อยากรู้ราคาเพลย์ 3 ก็กดดูได้ด้วยนะ ร้านนี้เค้าดังอยู่พอสมควร

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ราคาประมาณ 4000กว่าบาทเองมั่งพี่ (ถ้าจำไม่ผิดนะ) มันแล้วแต่ยี่ห้อด้วยอ่ะ

ที่ว่ามันถูกลงแง้วเนี่ย ราคาประมาณกี่บาทเหรอจ้ะ พี่ไม่เคยเช็คเลยอ่ะค่ะ
    ถ้ามันไม่แพงมากนักจะได้เก็บตังค์ซื้อมั่ง

v
    v
    v
    v
    v

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส