หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 292 ของ 403 แรกแรก ... 192242282290291292293294302342392 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,911 ถึง 2,920 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Hawaii Five-0

ชื่อเรื่อง : Hawaii Five-O

แนว : Crime Drama

นักแสดง : Alex O'Loughlin, Scott Caan, Daniel Dae Kim, Grace Park

จำนวน Season : 1

สถานะ : กำลังออกอากาศ

เรื่องย่อ : เป็น Series ที่นำกลับมาสร้างใหม่จากเดิมที่เคยฉายในปี 1968 - 1980 ยาวถึง 12 Season

เรื่องราวของหน่วยพิเศษที่ตั้งขึ้นโดยผู้ว่าการของรัฐฮาวายนำโดย Steve McGarrett ซึ่งเขาได้รวมทีมซึ่งประกอบด้วย

นักสืบ Danny Williams ที่เพิ่งย้ายมาจาก New Jersey และเพื่อนสมััยเรียน Chin Ho Kell กับลูกพี่ลูกน้องของ Chin

ที่ชื่อ Kono ทั้งหมดร่วมมือกันเพื่อปราบปรามอาชญากรรมร้ายแรงที่เกิดขึ้นในรัฐฮาวาย

ตอนนี้ปอยกำลังติดเรื่องนี้อย่างรุนแรง ดูbones ซีซั่น5 จบ เลยหยิบเรื่องนี้มาดู หลังจากที่ดองมานาน

กลับติดหนึบซะงั้น พระเอกก็หล่ิอ โดยส่วนตัวชอบจิน จากเรื่อง LOST เรื่องนี้พูดอังกฤษป๋อเลย!!
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    492

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    ที่ว่ามันถูกลงแง้วเนี่ย ราคาประมาณกี่บาทเหรอจ้ะ พี่ไม่เคยเช็คเลยอ่ะค่ะ
    ถ้ามันไม่แพงมากนักจะได้เก็บตังค์ซื้อมั่ง

ของ sony บลูเรย์ ประมาณ ห้าพันครับพี่นก เค้าว่า โซนี่ตอนนี้เล่นก๊อบได้หมดแล้ว อันนี้ผมถามร้านขายแผ่นตามห้างมานะ
    ขายหนังมือสอง

http://dvdtook.com/forum/showthread....45#post2643745

ติดได้วิศ ทาง pm หรือ เมล์ tensoplastkub@hotmail.com

โพส
    695

ค่าปกติ

ขอบคุณค่ะ คุณคิมที่มาช่วยตอบ ว่าแต่ตอนนี้คุณคิมดูอะไรอยู่เหรอค่ะ
    มีไรดีๆมาเล่าให้ฟังอีกน่ะคะ่ พี่ดูเรื่อง brothers and sisters ที่คุณคิมแน่ะนำมา ดูจบไปแล้วค่ะ สนุกค่ะ ชอบมากอีกเรื่อง
    เสียดายสั้นไปหน่อยเนอะ น่าจะมีหลายๆซี่ซั่นหน่อย

Quote Originally Posted by kimberly แสดงโพส
    มาตอบให้ว่า เป็นต่อนๆค่ะ

โพส
    695

ค่าปกติ

ถ้าราคานั้นพอรับได้อยู่ ของโซนี่ ห้าพันราคาเกินยี่ห้อทั่วไปหน่อย แต่ว่าศูนย์เยอะ บริการหลังการขายน่าจะง่ายกว่ายี่ห้ออื่นๆ เข้าท่าอยู่ครับ
    เบอร์ดี้ซื้อหรือยังครับ
    Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    ราคาประมาณ 4000กว่าบาทเองมั่งพี่ (ถ้าจำไม่ผิดนะ) มันแล้วแต่ยี่ห้อด้วยอ่ะ
    Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    ของ sony บลูเรย์ ประมาณ ห้าพันครับพี่นก เค้าว่า โซนี่ตอนนี้เล่นก๊อบได้หมดแล้ว อันนี้ผมถามร้านขายแผ่นตามห้างมานะ

โพส
    695

ค่าปกติ

หวัดดีนู๋ซันนี้จ้า หายไปนานเกิ้น มาคราวนี้ไม่หายไหนอีกแล้วเนอะ เดี๋ยวลุงวิทกะป้านกคิดถังแย่ ฮ่าๆๆ

โพส
    492

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    ถ้าราคานั้นพอรับได้อยู่ ของโซนี่ ห้าพันราคาเกินยี่ห้อทั่วไปหน่อย แต่ว่าศูนย์เยอะ บริการหลังการขายน่าจะง่ายกว่ายี่ห้ออื่นๆ เข้าท่าอยู่ครับ
    เบอร์ดี้ซื้อหรือยังครับ

ผมไม่รีบอะพี่นก ยังงัยรอให้แผ่นมันราคาลงมาเหมือน dvd ก่อนค่อยจับจองผมก็ได้ เฉยๆ ครับผม แถมตอนนี้บ้าเลี้ยงปลา เลี้ยงกุ้งครับผมพี่นก ผมโชว์ไว้หน้าก่อนๆ

http://dvdtook.com/forum/showthread....45#post2643745

ติดได้วิศ ทาง pm หรือ เมล์ tensoplastkub@hotmail.com

โพส
    492

ค่าปกติ

พี่วิท ผมขอขา นะ ผมชอบสะสม ขาผู้หญิง อิอิ

โพส
    178

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by dvdkonjon แสดงโพส

จำได้จ้าน้องซัน หายไปนานเลย คไม่คิดถึง พี่ๆ ที่บอร์ดมั้งหรอ ^^

คิดถึงสิคะ อิๆ

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    อ่อ...งั้นก็ตั้งใจนะจ่ะ

ซีรี่แนววัยรุ่นนี่ช่วงนี้พี่ไม่ค่อยได้ดูเลย แต่มีดองอยู่เรื่องเรื่อง HELLCATS

เป็นเนื้อเรื่องประมาณเชียรลีดเดอร์ แนวววัยรุ่น ไม่รู้สนุกไหม พี่ก็ยังไม่ได้ดู

ลองไปหาข้อมูลดูนะ .....

ค่าาาา ขอบคณค่าาาา

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    - คนนี้ใครอ่าพี่เบอร์ดี้ น้องปอย เมเม่จางง...พยายามนั่งคิดอยู่เนี่ยใครหง่ะ หายต้อมนานเลย???
    - ลองย้อนหลังไปสักยี่สิบหน้า...ก้อแนะนำกันไปเยอะแยะแย้ว...
    หลาย ๆ คน รวม ๆ กันบอกเล่า... ดูไม่ทันหรอก...เชอะหลานซันซื่อบื้อ
    - ม.ต้น ม.ปลาย ปิดเทอมแล้วนิ...เมื่อวานจาดูหนัง...หยิบการ์ตูนเรื่องไรไม่รู้มาดูสุ่มหยิบ
    ตอนสั่งซื้อนึกว่าหนัง....สนุกดีเหมือนกัน จำชื่อเรื่องไม่ได้...จำได้เด๋วมาปิดประกาศบอก..อิอิ
    - ลุงจะทำเป็นลืมหนูหรอออ เป็นไปไม่ได้หรอก ฮ่าๆๆๆ
    -โอเคๆ เดี๋ยวหนูจะย้อนดูค่ะ ที่ถามน่ะ ถามถึงใหม่ๆไงคะลุง :P เผื่อมีไรใหม่จริงๆก็จะไปตามโหลดมาดูเลย รอคนโมก็ไม่รุ้จะมีรึเปล่า ทำไมต้องว่าหนูด้วยล่ะ TOT ใจร้ายมาก
    - หนังอะไรของลุงง่ะ?? ลุงดูการ์ตูนด้วยหรอ??

หวัดดีนู๋ซันนี้จ้า หายไปนานเกิ้น มาคราวนี้ไม่หายไหนอีกแล้วเนอะ เดี๋ยวลุงวิทกะป้านกคิดถังแย่ ฮ่าๆๆ
    สวัสดีค่าพี่นก ^^ อ๋าาาา กลับมาคราวนี้พี่นกกลายเป็นป้าซะแล้ววว ฮิ้ววว เวลาผ่านไปเร็วจังเลยค่าา ฮิๆๆ คงจะไม่หายแล้วล่ะค่ะ แหะๆ

โพส
    178

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    - ตั้งแต่หลานซันมา...สถานภาพทุกคนขยับหมดเลยพี่นก...กลายเป็นลุง ป้า น้า อา กานหมดแล้ว....
    พี่นก คนอื่น ๆ เราจะกำจัดขยะกองนี้ดีมั้ย....55555+ (แซว ๆ) โถ ๆ หลานลุง เด็กไรไม่รู้ขยัน ๆ น่าล๊ากกโลงงง H E L........
    - คุณเบอร์ดี้ พายเรือเอามาม่า กับยาแก้เท้าเปื่อยไปส่งคุณกวางด้วยน่ะ...มีแต่ข่าวน้ำท่วม ภาคกลางตอนบนยันตอนล่าง....
    เกษตรกร ชาวไร ชาวนาจะเป็นไงบางน้า....
    -??? กลับมาก็โดนลุงต้อนรับงี้ หนูหายไปอีกสักปีดีก่าาา TOT ลากหนูไม่ไหวหรอกพี่ ฮ่าๆๆ ตัวหนูหนักนะจะบอกห้ายยยย

- คุณเบอร์ดี้จะเอาขาหลานซันข้างไหน...ให้ตัดเล็บเท้าออกทำความสะอาดให้หมดด้วยไหม...แล้วจะให้ห่อพลาสติกหุ้มด้วยให้เหรอเปล่า เด๋วจะเก็บเอาไปแช่แข็งในห้องแช่เย็น...แล้วค่อยจัดส่งไปให้น่ะ...5555+
    อ่านดูแล้วเหมือนเป็นศพเลยนะ...- - ทำไมลุงต้องรีบเปิดศึกกะหนูด้วยง่ะ หนูเพิ่งกลับมามันต้องแบบ ต้อนรับด้วยมื้ออาหารหรูๆไรงี้ไม่ใช่หรอออ(เพ้อ) - -?

โพส
    1

ค่าปกติ

Game Of Thornes นี้มีฉากเรตไหมครับพอดีจะดูกับแม่น่ะครับสปาติคัสติดสตันกันทั้ง 2 คนเลย *-*
    witch blade สนุกไหมครับเห็นปกแล้วน่าดูดี

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส