หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 293 ของ 403 แรกแรก ... 193243283291292293294295303343393 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,921 ถึง 2,930 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    178

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    -จะหนีไปไหน ไม่เปิดศึกตอนนี้แล้วจะเปิดตอนไหน...ช่วงว่างๆ ของหลานซัน...หลานซันลุงพยายามกู้เฟสมาเดือนครึ่งหล่ะ
    เบื่อมากเลย...กู้ไม่ได้ซักที
    เอ๋??? ถ้าอยากแกล้งหนูขนาดนั้นจะแวะมาให้กวนประสาท เอ้ย! มาพูดคุยด้วยทุกวันเลยค่ะ ลุงอายุมากแล้วคงเหงาๆใช่มั้ยคะ?

กู้เฟสอะไรหรอคะ? โดนแฮคหรอลุง เพื่อนหนูเขาบอกว่าเค้าโดนคนต่างชาติแฮกเหมือนกันไม่รู้จริงเปล่าเนี่ย เขาบอกให้เพื่อนๆบล็อคเฟสเขากันหมดเลยง่ะ

สมัครใหม่เลยลุง ไม่ยากๆ อิๆ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ถ้าดูสปาตาคัสได้ Game Of Thornes ก็ชิวๆค่ะ มีฉากเรทน้อยมาก

ส้วนเรื่องนี้ witch blade ยังไม่เคยดูเลย ตอบไม่ได้ (ไม่ได้ช้วยอารัยเลย = =" )

Quote Originally Posted by biggy123 แสดงโพส
    Game Of Thornes นี้มีฉากเรตไหมครับพอดีจะดูกับแม่น่ะครับสปาติคัสติดสตันกันทั้ง 2 คนเลย *-*
    witch blade สนุกไหมครับเห็นปกแล้วน่าดูดี
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

เฟสบุ๊คแฮ๊กกันได้ด้วยหรอ?? เพิ่งรู้นะเนี๊ย!!

Quote Originally Posted by Sunny~! แสดงโพส
    เอ๋??? ถ้าอยากแกล้งหนูขนาดนั้นจะแวะมาให้กวนประสาท เอ้ย! มาพูดคุยด้วยทุกวันเลยค่ะ ลุงอายุมากแล้วคงเหงาๆใช่มั้ยคะ?

กู้เฟสอะไรหรอคะ? โดนแฮคหรอลุง เพื่อนหนูเขาบอกว่าเค้าโดนคนต่างชาติแฮกเหมือนกันไม่รู้จริงเปล่าเนี่ย เขาบอกให้เพื่อนๆบล็อคเฟสเขากันหมดเลยง่ะ

สมัครใหม่เลยลุง ไม่ยากๆ อิๆ

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    178

ค่าปกติ

หนูไม่รุ้ว่าจริงหรือโม้ แต่ว่ามีแบบเหมือนส่งลิงค์อะไรทางแชทบ็อกอ่ะ โดยที่เจ้าของไม่ได้ทำอ่ะ มีนะพี่ หนูเจอมาละๆ

ปล.แต่ลองพิมในกูเกิลก็ดูมีคนโดนเหมือนกันนะพี่

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    เฟสบุ๊คแฮ๊กกันได้ด้วยหรอ?? เพิ่งรู้นะเนี๊ย!!

โพส
    360

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Sunny~! แสดงโพส
    หนูไม่รุ้ว่าจริงหรือโม้ แต่ว่ามีแบบเหมือนส่งลิงค์อะไรทางแชทบ็อกอ่ะ โดยที่เจ้าของไม่ได้ทำอ่ะ มีนะพี่ หนูเจอมาละๆ

ปล.แต่ลองพิมในกูเกิลก็ดูมีคนโดนเหมือนกันนะพี่
    เค้าว่า มันเป็น ไวรัส นะคะ เหมือนกับกรณี MSN นะคะ ที่เคยเป็นแบบนี้มาระยะนึง

โพส
    360

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by biggy123 แสดงโพส
    Game Of Thornes นี้มีฉากเรตไหมครับพอดีจะดูกับแม่น่ะครับสปาติคัสติดสตันกันทั้ง 2 คนเลย *-*
    witch blade สนุกไหมครับเห็นปกแล้วน่าดูดี
    ไม่มีฉากเรตเลยนะคะ แต่เรื่องเสื้อผ้าของ Daenerys Targaryen จะออกแนวโป้ๆหน่อย
    และก็มีฉากเปิดตัวของ Daenerys Targaryen ที่ไม่ใส่อะไรเลยนะคะ มีแค่เนี่ยนะคะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

วันยึดโลก (Sony Pictures)

นำแสดง : แอรอน เอ็คฮาร์ท, มิเชลล์ โรดริเกซ

กำกับ : โจนาธาน ลีเบสแมน

มหาสงครามครั้งสุดท้ายของมวลมนุษยชาติ

สัญญาณก่อนถึงวันสิ้นโลก... หลายปีที่ผ่านมา มีการรายงานการพบเห็นจานบินทั่วทุกหนแห่งในโลก

ไม่ว่าจะเป็นบัวโนส ไอเรส กรุงโซล ฝรั่งเศส เยอรมนี หรือจีน แต่ในปี 2011 สิ่งที่เป็นเพียงภาพ เห็นจะกลายเป็นความจริงอันน่าสะพรึง

เมื่อโลกถูกโจมตีโดยกองกำลังไม่ทราบฝ่าย ขณะที่ผู้คนทั่วโลกเฝ้ามองมหานครทั้งหลายล่มสลายลงต่อหน้าต่อตา

ลอสแองเจลิสก็กลายเป็นฐานที่มั่นสุดท้ายของมนุษยชาติในสงครามที่ไม่มีใครคาดคิด

เป็นหน้าที่ของจ่าสิบตรีแห่งนาวิกโยธินนายหนึ่ง (แอรอน เอ็คฮาร์ท) และกองพันใหม่ของเขาที่จะลุกขึ้นสู้เฮือกสุดท้าย

เมื่อต้องประจันหน้ากับศัตรูที่แตกต่าง ที่พวกเขาไม่เคยพบเห็นมาก่อน

------------------------------------------------------------------------------------

เมื่อคืนดูเรื่องนี้ มันส์จริงๆ ยิงกันทั้งเรื่อง บู๊สบั้นหั่นแหลก

บางฉากก็ทำน้ำตาไหลโดยไม่รู้ตัว แบบว่าไหลออกมาเอง

สนุกมาก เลยแวะมาแนะนำซักหน่อย...
    Last edited by gupoiy; 27-09-2011 at 12:33.

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    178

ค่าปกติ

-โหยลุงงงง หลอกลวงนี่น่าาาา โกงอายุ~ ทีหลังทำไมไม่บอก 18เลยล่ะค้า??
    ยี่สิบแปดนี่อายุมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกแล้วนะคะ
    -แล้วลุงไม่หาทางกู้คืนมาละ?? แล้วไปเติมเงินนั่น แล้วลุงไปทำพฤติกรรมไรน่าสงสัยเอาล่ะ เค้าถึงได้บล็อคไปเลย?
    ลองบอกรายละเอียดมาดิ๊...(สรุปคือแค่ล็ออินไปไม่ได้? แล้วลองสั่งอีเมลเปลี่ยนรหัสอะไรยาง?) เผื่อหนูช่วย(มั่ว)ไรได้บ้าง ชอบทำไรแนวนี้อ่ะ >< ไหนๆลุงก็สมัครใหม่แล้วนิ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    - อายุไม่มากน่ะ ไม่แก่...ก้อบอกว่า 28 ก้อ 28 ดิ อีกสองสามวันจะถึงวันเกิดแล้ว ก้อ 28 อีกอ่า โลกออนไลน์ 28 ตลอดอ่าถ้าใครถาม หวีดดดดหวิ๊วววว....
    - เออเป็นความคิดที่ดีมากเลยน่ะหลานซันให้สมัครใหม่....ทำไปตั้งนานแล้ว...เพียงแต่ เสียดายเฟสเก่า เติมเงินเฟสบุ๊คไว้เยอะ เกมส์ที่เล่น ๆ เลเวลก้อสูงแล้ว เฟอร์นิเจอร์เพียบ
    ต้องกลับมานั่งเล่นใหม่...ไม่ได้โดนแฮคอารายทั้งน้าน...เฟสบุ๊คจะค่อนข้างละเอียดมากเกี่ยวกับการเติมเงินผ่านทางบัญชีธนาคาร...ลุงไปเติมทาง paypal ระบบ
    มันสงสัยนิดเดียว มันก็บล็อคเฟสเลย...ระบบรักษาความปลอดภัยมันดีมาก....ดีเกินไป อ้ายบร้า....ถ้าอยู่ไอร์แลนด์ จะบุกสำนักงานใหญ่แล้ว...เอะอะจะบล็อคอย่างเดียว
    - ส่วนน้องปอย เฟสบุ๊คแฮกได้ไหม แฮกได้สิ...แฮกเกอร์มันอยากได้อารายในเฟสเราหล่ะ...อะไรที่มีค่าบางหล่ะ....เอาเฟสเราไปทำไรได้บาง??? ลองคิด

โพส
    492

ค่าปกติ

พี่วิท ตัดมือน้องซันก่อนสิ จะได้ตอบโต้ไม่ได้อะ อิอิ
    ขายหนังมือสอง

http://dvdtook.com/forum/showthread....45#post2643745

ติดได้วิศ ทาง pm หรือ เมล์ tensoplastkub@hotmail.com

โพส
    178

ค่าปกติ

- เอิ่ม....ถึงว่าทำไมพี่เบอร์ดี้ถึงอยากให้มือหนูขาด TOT

-โหยลุงงง ดูจะลำบากนะ เป็นหนูหัวเสียตายเลย ไว้หนูจะช่วยหาๆนะ ตอนนี้ลองกดดูในกูเกิลยังไม่เจอใครเป็นแบบลุง ที่ว่าเป็นเรื่องของบัญชีอ่ะค่ะ

- ยี่สิบแปดนี่อายุมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกแล้วนะคะ
    ตอบ... เหอ ๆ ๆ ไปว่าพี่เบอร์ดี้บัดดี้ลุงทำไมอ่า...คนนี้แหล่ะ 28 ตัวจริง...ยางไม่แก่ หนุ่มหล่อสู๊ดดดดในกระทู้แย้วววน่ะ...

- แล้วลุงไม่หาทางกู้คืนมาละ?? แล้วไปเติมเงินนั่น แล้วลุงไปทำพฤติกรรมไรน่าสงสัยเอาล่ะ เค้าถึงได้บล็อคไปเลย?
    ตอบ...แต่ก่อนเติมโดยบัตรทำมะดาพวก a-cash / one two three โครม รู้สึกได้เงินเฟสน้อย ก็เลยเติมเงินโดยใช้บัญชี paypal ของคนอื่น
    พอครั้งที่สองไปทำบัญชี ทำบัตรเดบิตบีเฟริส์ของธ.กรุงเทพมาเติมเองเลย...ระบบมันสงสัยเลยว่า เอาบัญชีใครมา
    บล็อคเลย...ให้เรากู้ทำตามขั้นตอน สแกนส่งไฟล์รูปภาพบัตรประชาชนโดยปิดหมายเลขบัตร...มันก้อให้รหัสพาสมาฟื้นฟูใหม่
    แล้วให้เปลี่ยนพาสเฟสใหม่ พอเปลี่ยนเสร็จ คร่านี้นึกว่ากู้ได้แล้ว...จะเข้าไปในเฟส มันก้อบอกบล็อกบัญชีชั่วคราวอีก ให้ส่งภาพ
    ที่ออกโดยหน่วยงานราชการอีก....คือ ก้อกลับไปที่จุดเริ่มต้นตอนแรกนันเอง...คร่านี้ก็ส่งบัตรใบขับขี่ให้มันอีก...มันก้อให้ทำ
    เหมือนเดิม พอทำเสร็จ เข้าไป ก็กลับไปที่จุดเริ่มต้นอีก....งงไหมล่ะ....หลอกให้ตรูกู้คืน...ไม่ปล่อยให้สักที อ้ายบร้า fakebook

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส