หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 304 ของ 403 แรกแรก ... 204254294302303304305306314354 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,031 ถึง 3,040 ของ 4030

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

arty Guest

ค่าปกติ

น้า gantz เลิกทำ ก็คงไม่มีซีรี่ดีๆให้ดูแล้ว เศร้าแทนจริงๆครับ หวังลึกๆว่าคงจะได้กลับมาทำอีกนะครับ จะรออุดหนุนเสมอ เฮ้ออ น่าจะให้ทุกร้านมาช่วยกันแชร์นะ จะได้มีซีรี่ดีๆให้ดูกันต่อไป

โพส
    1,073

ค่าปกติ

อ้าว!~แล้วที่ทำใส่แผ่นบูเล่ละค่ะ ไม่ทำแล้วหรอค่ะ??

ยังงัยค่ะเนี๊ย งงอ่ะ? พอดีเครื่องบูเล่ปอยยังไม่ได้ ก็เลยยังไม่ได้ไปอุดหนุน

และเป็นคนชอบให้ซีรี่จบซีซะก่อนถึงจะซื้อมาดู ดูแบบรวดเดียวจบ ไม่ชอบดูทีละแผ่น

Quote Originally Posted by gantz แสดงโพส
    สรุปตอนนี้คงไม่ทำต่อแล้วนะครับ สู้ไม่ไหวแล้ว

ร้านแซบก็สู้ไม่ไหวเหมือนกัน ตอนนี้ก็เลิกซื้อสิทธิ์แล้วครับ

ผมก็คงวางมือเท่านี้แล้วครับ อยุ่วงการนี้มาสิบปี คงได้เวลาซะที
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ปอยก็เศร้าเหมือนกัล!! - -"

Quote Originally Posted by arty แสดงโพส
    น้า gantz เลิกทำ ก็คงไม่มีซีรี่ดีๆให้ดูแล้ว เศร้าแทนจริงๆครับ หวังลึกๆว่าคงจะได้กลับมาทำอีกนะครับ จะรออุดหนุนเสมอ เฮ้ออ น่าจะให้ทุกร้านมาช่วยกันแชร์นะ จะได้มีซีรี่ดีๆให้ดูกันต่อไป

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ขอมาเม้าส์หน่อย!! เมื่อคืนดู Ugly Betty จบ (หลังจากที่ดองมานาน)

จบได้แบบว่ากลุ่มกิ่มสุดๆ ถึงขั้นทำให้ปอยนอนไม่หลับเลยอ่ะ

อารมณ์แบบว่า ซีรี่จบ...แต่อารมณ์ไม่จบ นอนจิ้น คิดมันยันตี3 อารมณ์ฟุ้งซ่านสุดๆ

ใครยังไม่ได้ดูแนะนำเลยซีรี่เรื่องนี้ สนุกดี (พี่นกแนะนำมาอีกที)

โดนเฉพาะน้องซันน่าจะชอบนะซีรี่แบบนี้ แต่มันไม่ใช่แนวนักเรียน แต่มันก็โอเครนะ..

และที่ไม่อยากจะเชื่อเลยคือ ลูกเป็ดขี้เหล่อย่างเบ็ตตี้ พอถอดแว่น ถอดเหล็กดัดฟันจะสวยได้เพียงนี้

Last edited by gupoiy; 13-10-2011 at 18:50.

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    64

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส

ขอมาเม้าส์หน่อย!! เมื่อคืนดู Ugly Betty จบ (หลังจากที่ดองมานาน)

จบได้แบบว่ากลุ่มกิ่มสุดๆ ถึงขั้นทำให้ปอยนอนไม่หลับเลยอ่ะ

อารมณ์แบบว่า ซีรี่จบ...แต่อารมณ์ไม่จบ นอนจิ้น คิดมันยันตี3 อารมณ์ฟุ้งซ่านสุดๆ

ใครยังไม่ได้ดูแนะนำเลยซีรี่เรื่องนี้ สนุกดี (พี่นกแนะนำมาอีกที)

โดนเฉพาะน้องซันน่าจะชอบนะซีรี่แบบนี้ แต่มันไม่ใช่แนวนักเรียน แต่มันก็โอเครนะ..

และที่ไม่อยากจะเชื่อเลยคือ ลูกเป็ดขี้เหล่อย่างเบ็ตตี้ พอถอดแว่น ถอดเหล็กดัดฟันจะสวยได้เพียงนี้

มันเป็นแนวกัดจิก หรือป่าวค่ะปอย แบบดูแล้วไม่เครียดใช่ปะค่ะ

โพส
    64

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by arty แสดงโพส
    เห็นด้วยนะค่ะ ที่ให้ทุกร้านมาช่วยกันแชร์อ่ะค่ะ น่าจะพอคุยกันได้นะค่ะ

โพส
    178

ค่าปกติ

ช่ายค่ะ แค่ว่าให้หลายๆร้านในเว็บนี้อ่ะ ช่วยกันอุดหนุนจากที่นี้ ดีกว่าไปซื้อกันเอง ก็อบกันไปมา สุดท้ายคนทำงานเหนื่อยไม่ได้อะไรเลย TT

โพส
    178

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส

ตอนแรกก็เคยจะลองแล้วค่ะ แต่พอไปดูตัวอย่างซีหนึ่งอ่ะค่ะ รุ้สึกเหมือนแบบไม่ขำ -3-

แต่พี่ปอยว่าโอใช่เปล่า? พี่ว่าโอ น้องจะได้ลอง ฮิๆ บางทีตัวอย่างก็เอาแน่เอานอนไม่ได้ ตัวอย่างดี แต่ดูจริงๆแล้วไม่เท่าไหร่มีเยอะนะ

เช่นเรื่อง ชิคเก้น ลิตเทิลอ่ะ โหยยย เมื่อก่อนบูมจังงง ดูแล้วงั้นๆมากเลย

โพส
    29

ค่าปกติ

อ้าว!~แล้วที่ทำใส่แผ่นบูเล่ละค่ะ ไม่ทำแล้วหรอค่ะ??

ยังงัยค่ะเนี๊ย งงอ่ะ? พอดีเครื่องบูเล่ปอยยังไม่ได้ ก็เลยยังไม่ได้ไปอุดหนุน

และเป็นคนชอบให้ซีรี่จบซีซะก่อนถึงจะซื้อมาดู ดูแบบรวดเดียวจบ ไม่ชอบดูทีละแผ่น
    บลูเรย์ที่ยังออกก็คงออกต่อไปครับ แต่เป็นตัวที่ผมจ่ายค่าแปลไปแล้วครับ ส่วนตัวใหม่คาดว่าคงไม่มีออกอีกแล้วครับ

เพราะสถานการณ์ ณ ตอนนี้ กอปกันจนคนกอปยังอยู่กันไม่ค่อยจะได้ เมื่อแซบเขาสู้ไม่ไหว ก็มาจ่ายผมไม่ได้ ผมก็จ่ายคนแปลและน้องที่มาช่วยงานไม่ได้

หากอนาคตหาเงินทุนได้คงได้กลับมาใหม่ แต่ราคาคงถีบไปสุดๆ เลยครับคราวนี้ และก็คงเป็นแบบบลูเ้รย์แท้ๆ เต็มต้วเลยครับ

ส่วเรือ่งร้่านที่จะรวบรวมกันมาซื้อ ผมบอกได้เลยว่าอยู่ที่ตอนละ 800 มากันน้อยก็เสียกันเยอะ มากันเยอะก็เสี่ยกันน้อย พิจารณากันแล้วกันครับ

ถ้ายอมจ่ายกันก็มีให้ดูกันครับ

สำหรับท่านที่อุดหนนคนโม หรือ คนซื้อสิทมธิ์ต้องขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยะนครับ ที่ไม่สามารถทำต่อได้จนจบ
    Last edited by gantz; 13-10-2011 at 22:11.

arty Guest

ค่าปกติ

2 ตอนก็ 1600 ถ้าสัก 10 ร้านที่ขาย ก็หารกันแค่ร้านละ 160 เองนะ น่าจะให้ทุกร้านช่วยกันหาร แล้วก็จะได้มีซีรี่ดีๆให้ดูกัน แล้วร้านแต่ละร้านก็จะมีของไปขายด้วย

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส