หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 373 ของ 403 แรกแรก ... 273323363371372373374375383 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,721 ถึง 3,730 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    360

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    จ้า..เดี๋ยวแว่ะไปอุดหนุน
    โหเทียบรุ่นออกเลยเหรอเนี่ย ฮ่าๆๆ
    ตัวหลักๆที่อยากได้มาก ตอนนี้มี พวก True Blood 5, The Vampire Diary3,
    แล่ะก็เรื่องที่พี่เทพแน่ะนำอ่ะค่ะ มียังเนี่ย แล่ะอีกหลายเรื่องท่่ีใหม่ๆ ตามๆอยู่อ่ะค่ะ ที่ร้านมียังเนี่ย พี่ไม่ค่อยมีเวลาแว่ะ เข้าไปดูเท่าไหร่เลย แต่ไว้ว่างจริงๆ ต้องมานั่งไล่แผ่นหลายเรื่องที่มีอยู่ จะได้รู้ว่าต้องต่อจากแผ่นใหนบ้าง มึนๆๆ

อ่ะเครคะ พี่นก พิมพ์มาเลย มีหมดทุกเรื่องเลยนะคะ

โพส
    316

ค่าปกติ

สวัสดียามบ่ายครับพี่นก น้องเมเม่ แวะมาบอกว่า เรื่อง Strike Back ที่ว่าบู๊กางเกงหลุดเนี่ย เป็นซีรีย์อังกฤษ 4 แผ่นนะครับ กลัวสั่งผิดเพราะมีที่ชื่อเหมือนกัน ชื่อเรื่องคือ Strike Back Cinemax Season 1 - สองพยัคฆ์สายลับข้ามโลก ปี 1

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    ขอบคุณพี่เทพ ที่น่ารักมากๆ เอาเพลง แล่ะก็แน่ะนำซีรีย์สนุกๆ มันส์ๆมาให้
    เพราะกำลังรอให้ใครๆแน่ะนำอยู่เลย เพร่าะถึงรอบสั่งซีรีย์กะหนังอีกแล้ว
    True Blood ซีซั่น 5 แล่ะอีกหลายเรื่อง รวมทั้งที่พี่เทพแน่ะนำก็จะสั่งด้วยแหล่ะ
    สงสัยจัง เรื่องที่พี่เทพแน่ะนำ 'strike Back ที่ว่าบู็กางเกงหลุด หลุดถ้าใหนกันเนี่ยอย่ากรู้ เลยต้องสั่งมาดู

อย่าลืมดู Merlin น่ะ สนุก Merlin กะ Arthur น่ารักมากๆ
    แต่สงสัยจริงๆเลยว่าทำไมหนังเกือบจะทุกเรื่อง ถ้ามีกษัตย์ ส่วนใหญ่จะชื่อ Arthur อ่ะ

- Friends ที่เมเม่แน่ะนำก็อยากดูน่ะ เห็นเค้าร่ำลือกันมานาน แต่หลายซีซั่นมาก รอไว้ไม่มีอ่ะไรดูจะสั่งมา อิอิ

โพส
    360

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by thep แสดงโพส
    สวัสดียามบ่ายครับพี่นก น้องเมเม่ แวะมาบอกว่า เรื่อง Strike Back ที่ว่าบู๊กางเกงหลุดเนี่ย เป็นซีรีย์อังกฤษ 4 แผ่นนะครับ
    กลัวสั่งผิดเพราะมีที่ชื่อเหมือนกัน ชื่อเรื่องคือ Strike Back Cinemax Season 1 - สองพยัคฆ์สายลับข้ามโลก ปี 1

อ๋อ จ้า เมย์

กะเรื่องนี้ใช่ป่ะ

โพส
    316

ค่าปกติ

ใช่แล้วจ้า เรื่องแรกไม่เคยดูจ้า พอดีอายุเกิน 15 แล้ว เขาแนะนำไว้ที่หน้าปกว่าไม่ควรดู 555+

Quote Originally Posted by dvdkonjon แสดงโพส
    อ๋อ จ้า เมย์

กะเรื่องนี้ใช่ป่ะ

โพส
    492

ค่าปกติ

strike Back เรื่องนี้สนุกจริงครับพี่นก ดังพี่เทพว่าเลย

พระเอกสองคน คนนึงจะชอบฟันสาวตลอด อิอิ นมโผล่กันเป็นลูกอะซีรีย์เรื่องนี้ สงสัยผู้กำกับอยากคืนกำไร
    ขายหนังมือสอง

http://dvdtook.com/forum/showthread....45#post2643745

ติดได้วิศ ทาง pm หรือ เมล์ tensoplastkub@hotmail.com

โพส
    695

ค่าปกติ

สวัสดี ยามดึก ครับพี่เทพ เมเม่ เบอร์ดี
    ปรกติชอบดูหนังบู้เป็นทุนอยู่แล้ว
    พอพี่เทพบอกว่ามันส์ ก่ะเยี่ยม เลยหมายปอง ต้องการเดี๋ยวนั้นเลยทีเดียว

เมื่อวานวันหยุด ว่าจะสั่งหนังซะหน่อย
    ก็ยุ่งเหมือนเดิม หยุดก็เหมือนไม่ได้หยุดเลย
    เดี๋ยวว่างเมล์ไปบอกว่าเรื่องไรบ้างน่ะค่ะ

Quote Originally Posted by dvdkonjon แสดงโพส

อ่ะเครคะ พี่นก พิมพ์มาเลย มีหมดทุกเรื่องเลยนะคะ
    Quote Originally Posted by thep แสดงโพส
    สวัสดียามบ่ายครับพี่นก น้องเมเม่ แวะมาบอกว่า เรื่อง Strike Back ที่ว่าบู๊กางเกงหลุดเนี่ย เป็นซีรีย์อังกฤษ 4 แผ่นนะครับ กลัวสั่งผิดเพราะมีที่ชื่อเหมือนกัน ชื่อเรื่องคือ Strike Back Cinemax Season 1 - สองพยัคฆ์สายลับข้ามโลก ปี 1
    Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    strike Back เรื่องนี้สนุกจริงครับพี่นก ดังพี่เทพว่าเลย

พระเอกสองคน คนนึงจะชอบฟันสาวตลอด อิอิ นมโผล่กันเป็นลูกอะซีรีย์เรื่องนี้ สงสัยผู้กำกับอยากคืนกำไร

โพส
    316

ค่าปกติ

เรื่อง Continuum ก็ดีนะครับพี่นก ถ้าชอบแนวแบบ Fringe นางเอกเป็นตำรวจหลงย้อนกลับไปอดีต แต่มีวิทยาการสมัยใหม่กลับไปด้วย Season 1 มี 3 แผ่น น้องเมเม่ก็มีนะเรื่องนี้ เรื่องนี้ใครดูบ้างแล้วหละ มีเม้นท์ไหมเอ่ย

สวัสดี ยามดึก ครับพี่เทพ เมเม่ เบอร์ดี
    ปรกติชอบดูหนังบู้เป็นทุนอยู่แล้ว
    พอพี่เทพบอกว่ามันส์ ก่ะเยี่ยม เลยหมายปอง ต้องการเดี๋ยวนั้นเลยทีเดียว

เมื่อวานวันหยุด ว่าจะสั่งหนังซะหน่อย
    ก็ยุ่งเหมือนเดิม หยุดก็เหมือนไม่ได้หยุดเลย
    เดี๋ยวว่างเมล์ไปบอกว่าเรื่องไรบ้างน่ะค่ะ

โพส
    360

ค่าปกติ

เรื่อง Continuum ก็ดีนะครับพี่นก ถ้าชอบแนวแบบ Fringe นางเอกเป็นตำรวจหลงย้อนกลับไปอดีต แต่มีวิทยาการสมัยใหม่กลับไปด้วย Season 1 มี 3 แผ่น น้องเมเม่ก็มีนะเรื่องนี้ เรื่องนี้ใครดูบ้างแล้วหละ มีเม้นท์ไหมเอ่ย
    เม้าส์ได้ แต่ห้ามสปอยออกมาหมดนะคะ

โพส
    316

ค่าปกติ

สวัสดียามสายจ้า อากาศทางโน้นเป็นไงบ้างจ๊ะพี่นก กรุงเทพฯ ฝนเริ่มห่างแล้ว

โพส
    695

ค่าปกติ

สวัสดีรอบค่ำ ค่ะ พี่เทพ แล่ะน้องๆ
    ทางเชียงใหม่ เริ่มเย็นลงนิดนึงไม่มากนัก
    ฝนยังตกบางพื่้นที่เกือบทุกวันจ้ะ ร้อนๆแดดจัดๆอยู่ดีๆ พอบ่ายๆมืดครึ้มเมฒฝนขึ้นมาทีเดียว
    ตอนนี้ไม่รู้จะดูอ่ะไร ก็เลยหยิบ Breaking Bad มาดู ยังไม่เลยสนุกรึปล่าว เพราะเพิ่งดูไปได้แผ่นกว่า ยังไม่ค่อย
    มีใครดูเรื่องนี้บ้างยังค่ะ มาเม้าส์กันหน่อยเร้ว พี่เทพดูยังจ้ะ

สวัสดียามสายจ้า อากาศทางโน้นเป็นไงบ้างจ๊ะพี่นก กรุงเทพฯ ฝนเริ่มห่างแล้ว

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส