หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 44 ของ 403 แรกแรก ... 3442434445465494144 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 431 ถึง 440 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

ที่ตั้ง
    100Acrewoods
    โพส
    130

ค่าปกติ

ต้องลองไปหามาดูเเล้วละครับ น่าสนใจ
    ตามหาหนังเหล่านี้
    Some Girls (1988) Break Up (1998) Eye for an Eye (1996) Highlander II (1991) The Doors (1991) White Fang (1991)

โพส
    695

ค่าปกติ

แวะมาทักเพีอนๆ แป็บนึง เดี๋ยวต้องรีบไปดู True Blood ต่อจากเมื่อคืน 3 แผ่นรวด มึนเลยวันนี้ ดึกไปหน่อย
    -คุณ without, น้องปอย, คุณ Dean, คุณ Yaooo ดูเรื่องอะไรกันอยู่ค่ะช่วงนี้ มีไรสนุกๆ อย่าลืมมาเล่าสู่กันฟังมั่งน่ะค่ะ
    -

โพส
    695

ค่าปกติ

ที่พูดมายังไม่ได้ดูซักเรื่องเลยค่ะ
    แต่ เห็นมีเพื่อนๆในนี้หลายคนว่าเรื่อง Traveller สนุกน่ะค่ะ
    แต่เรื่องอี่นไม่แน่ใจ จำไม่ได้

E=Dean Winchester;2312289]เห็นมีนางเอก Prison Break (ซาร่า แทนเครดี้) เล่นด้วยนิครับ น่าจะสนุก

ผมชอบดูซีรี่ย์แนวๆนี้น่ะครับ แบบว่าประมาณเอาชีวิตรอด วันสิ้นโลกไรประมาณนี้น่ะครับ อย่าง Supernatural อ่ะครับ

เพื่อนๆพอจะแนะนำได้ไหมครับ เรื่องที่ใกล้เคียงกันน่ะครับ

เพื่อนๆดูซีรี่ย์เรื่องข้างล่างกันยังครับ เป็นยังไงบ้างครับ

เรื่องนี้คล้ายๆ Prison Break เลยครับ ถูกใส่ร้ายอีกแล้ว[/QUOTE]

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    ที่พูดมายังไม่ได้ดูซักเรื่องเลยค่ะ
    แต่ เห็นมีเพื่อนๆในนี้หลายคนว่าเรื่อง Traveller สนุกน่ะค่ะ
    แต่เรื่องอี่นไม่แน่ใจ จำไม่ได้
    พี่นก ปอยมี The lost room นะ สนไหมค่ะ
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Dean Winchester แสดงโพส
    มีใครดูเรื่องนี้ยัง ท่าทางจะสนุก คล้ายๆ Movie เรื่อง 28 Day Later เลยครับ

เรื่องนี้หาซื้อได้ที่ร้านไหนมั่งค่ะ เป็นเรื่องเกี่ยวกับซอมบี้ ชื่อ The Walking Dead

หามาหลายร้านเเละไม่มีเลยอ่ะ มีแต่ชื่อ Waking the Dead Season 1 ปลุกตายไขปมอำมหิต ปี 1

เป็นเรื่องเกี่ยวกับไขคดีกับศพ คนละเรื่องกันเลย ชื่อดันเหมือนกัน

เกือบพลาดสั่งไปแล้วไหมล่ะ

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    695

ค่าปกติ

สนุกเหรอค่ะ
    ถ้าสนุกสนใจค่ะ
    thankss
    Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    พี่นก ปอยมี The lost room นะ สนไหมค่ะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    สนุกเหรอค่ะ
    ถ้าสนุกสนใจค่ะ
    thankss
    สนุกดีค่ะ เดี๋ยวปอยจัดให้

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    รอดู Day break ที่คุณ birdy แนะนำมาอ่ะ ส่งมาถึงหล่ะ

สั่งร้านไหนค่ะเนี๊ย เร็วจิง

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    ตอนแรกก็เข้าใจผิดนึกว่าเรื่องเดียวกัน เหอ ๆ แต่ไม่ใช่ เรื่องนี้เพิ่งซับออกมาแผ่นเดียวเอง
    ลองดูที่ร้านแม่ค้าใจดีหรือZabb น่ะ น้องปอย

เข้าไปดูมาแล้วค่ะ เพิ่มเเผ่นเดียวเอง เดี๋ยวรอก่อน

อยากดูทีเดียวยาวๆๆ ชอบหนังแนวนี้มากเลย ^^

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    26

ค่าปกติ

เรื่องนี้ คนเล่นเป็นพระเอก คือ (ไบรซ์ ลาร์คิน) ที่เล่นเรื่อง Chuck น่ะครับ เพื่อนซี้ของ ชัค

Haper 's Island ดูแล้วครับ สนุกมากครับ แต่ Paradox ยังไม่ได้ดูเลยครับ แนวๆไหนอ่ะครับ

Chris Ryan กับ Traveler มีแล้วแต่ยังไม่ดูเลย คุณดีนแนะนำมาเด่วจะลองหยิบมาดู
    คุณดีน ลองดู Paradox กับ Haper 's Island สิ ตื่นเต้นดี

ปล. คุณดีนท่าทางจะดูซีรีย์ฝรั่งเยอะ ช่วยโพสแนะนำ อะไรน่าสนใจก็เอามาแปะ ๆ ช่วยกันหน่อย (อยากให้กระทู้ทะลุ 100หน้า 555+)

เรื่องนี้ เห็นบอกว่าเอาเค้าโครงเรื่องมาจากการ์ตูนครับ ท่าทางหนุก

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    เรื่องนี้หาซื้อได้ที่ร้านไหนมั่งค่ะ เป็นเรื่องเกี่ยวกับซอมบี้ ชื่อ The Walking Dead

หามาหลายร้านเเละไม่มีเลยอ่ะ มีแต่ชื่อ Waking the Dead Season 1 ปลุกตายไขปมอำมหิต ปี 1

เป็นเรื่องเกี่ยวกับไขคดีกับศพ คนละเรื่องกันเลย ชื่อดันเหมือนกัน

เกือบพลาดสั่งไปแล้วไหมล่ะ

ปล.แนะนำครับไม่รู้ดูกันยัง ส่วนมากเวลาดูเสร็จแล้ว ผมจะดองไว้ซักปีนึงน่ะครับ แล้วเอามาดูใหม่มันส์ดีครับ

เรื่องนี้สนุกครับ แอคชั่น ตลกๆ ดูแล้ว สนุก ฮาๆไม่เครียดครับ

เป็นสายลับ แต่อยู่ๆดีโดนไล่ออกโดยไม่รู้ตัวซะงั้น พอตื่นมาก็อยู่ไมอามี่

โดยที่ไม่มีอะไรเหลืออยู่เลย เหมือนตัดหางปล่อยวัดน่ะครับ

Last edited by Dean Winchester; 15-11-2010 at 14:49.

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส