หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 48 ของ 403 แรกแรก ... 3846474849505898148 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 471 ถึง 480 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Dean Winchester แสดงโพส
    ชื่อผม โปร ครับอิอิ ชอบดีนในเรื่องเฉยๆน่ะครับ เลยเอามาตั้งเป็นชื่อครับ
    อ่อ จ่ะ เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะ

ตอนนี้เหลือกันไม่กี่คนเอง หายไปกันหมดและ
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    26

ค่าปกติ

ครับ คุยกันคอเดียวกัน

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    อ่อ จ่ะ เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะ

ตอนนี้เหลือกันไม่กี่คนเอง หายไปกันหมดและ

โพส
    26

ค่าปกติ

ฟังเพลงครับ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Dean Winchester แสดงโพส
    ครับ คุยกันคอเดียวกัน
    จ้า เมื่อก่อนปอยจะไปสิงสธิต แอบหาข้อมูลอยู่ที่พันทิพ

แต่พอพี่นกแกมาสร้างกระทู้ไว้ที่นี่ ตอนนี้ก็เลยมาสธิตอยู่ที่นี่ อิอิ

ฟังเพลงครับ

เพลงนี้เพราะมากอ่า ชอบมาก ขอบคุณค่ะ โดนๆๆเลย ฮ่าๆๆๆ

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ขอถาม 1-2คำถามค่ะ ถามทุกคนเลยค่ะ (และขออนุญาติละลาบละล้วงนิดนึงค่ะ)

อยากรู้ว่าพี่ๆ น้องๆ ทำงานอะไรกัน อายุเท่าไรกันมั่งแล้ว

เอาเวลาที่ไหนดูซีรี่ย์กันจัง อยากรู้นิดนึง (อยากรู้นานและ)
    ------------------------------------------

ปอยขอตอบก่อนนะ ปอยเรียน+ทำงานไปด้วยค่ะ อายุ 22

เวลาในการดูซีรี่ย์ ไม่แน่นอนเอาซะเลย อยากดูก็จะดูยาวๆๆ ไม่หลับไม่นอน แม้จะไม่ว่างก็ตาม

บางอารมณ์ก็เบื่อๆไม่อยากดู ก็จะหยุดดู ไปเลย อยากเมื่อไรค่อยกลับมาดู ตอนนี้หยุดดูไปจะ 2อาทิตย์และ

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    492

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    ขอถาม 1-2คำถามค่ะ ถามทุกคนเลยค่ะ (และขออนุญาติละลาบละล้วงนิดนึงค่ะ)

ตอบ............. ละลาบละล้วงมากๆ อะปอยคุง

อยากรู้ว่าพี่ๆ น้องๆ ทำงานอะไรกัน อายุเท่าไรกันมั่งแล้ว

ตอบ..........กิจการเล็กๆที่บ้านครับ อายุ 28 ปี หรือป่าวน้า .... ไม่น่าบอกไปเล้ย

เอาเวลาที่ไหนดูซีรี่ย์กันจัง อยากรู้นิดนึง (อยากรู้นานและ)

ตอบ..........ส่วนใหญ่จะดูคืนวันเสาร์เป็นพวกชอบดูยาวๆ ดูแบบว่าค่ำยันสว่าง แทบจะตายคาซีรีย์กันไปเลย แต่ก็ไม่ได้ดูทุกอาทิตย์ อารมณ์ปอยบอกนะแหละ บางทีแม่งก็ไม่มีความอยากจะดู แต่บางทีเปิดเช็คๆ แผ่นดูหน่อย ดันดูยาวเลย ประมาณนั่น
    ------------------------------------------

ปอยขอตอบก่อนนะ ปอยเรียน+ทำงานไปด้วยค่ะ อายุ 22

เวลาในการดูซีรี่ย์ ไม่แน่นอนเอาซะเลย อยากดูก็จะดูยาวๆๆ ไม่หลับไม่นอน แม้จะไม่ว่างก็ตาม

บางอารมณ์ก็เบื่อๆไม่อยากดู ก็จะหยุดดู ไปเลย อยากเมื่อไรค่อยกลับมาดู ตอนนี้หยุดดูไปจะ 2อาทิตย์และ
    ปล.............มารอลุ้น ใครจะมากกว่าเราป่าวน้า 555+ คุณนกเท่าไรน้อ ผมเดาว่าน่าจะพอกันนะ หุหุ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

OMG!!!!!!!!!!!!~ จริงหรอเนี๊ย ฮ่าๆๆ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    เมื่อคุณน้องปอยกล้าถามมา พวกเราก็กล้าตอบ...คุณนก คุณต้น ตอบน้องมานไปก่อนน่ะ 555+ เด๋วขอหลัง ๆ (อายจัง)
    ไม่อยากบอกเลยฟามจิง เราเป็น.....เราเป็น.... FBI ปลอมตัวมาจับพ่อค้าแม่ค้า 55555555555555+
    อุ้ยความลับแตก แย่ล่ะ...แล้วใครจะขายหนังให้ตรูดูเนี่ย

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    26

ค่าปกติ

ผมก็เรียนไป+ทำงานเหมือนกันครับ อายุ 22 เวลาดูซีรี่ย์ ก็ทุกครั้งที่มีเวลาน่ะครับ

แต่ส่วนมากเวลาที่จะดูประจำก็ ไม่ 4 ทุ่ม ก็ 5 ทุ่ม จนถึงประมาณ ตี1 ตี2 น่ะครับ

แล้ว ปอย ล่ะครับ ปล. พี่ๆและเพื่อนๆทุกคนบ้านอยู่แถวไหนกันมั่งครับเนี่ย

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ถ้าดูก็เวลาประมาณ 4 ทุ่มนั่นละค่ะ และจะจบลงประมาณตี 1-5 แล้วแต่วันค่ะ

ถ้าว่างก็ยาวยันเช้าก็มี แต่เดี๋ยวนี้เต็มที่ก็ตี 2

แต่ต้องอารมณ์อยากดูจริงๆนะ ถ้าไม่อยากดูก็ไม่แตะเลย

เมื่อคืนนึกสนุก หยิบ House MD. ss3 มาดู ยาวไปตี2 กว่า

กำลังสนุกเลยทีเดียวเชียว ปอยอยู่ระยองจ้า ^____^

ผมก็เรียนไป+ทำงานเหมือนกันครับ อายุ 22 เวลาดูซีรี่ย์ ก็ทุกครั้งที่มีเวลาน่ะครับ

แต่ส่วนมากเวลาที่จะดูประจำก็ ไม่ 4 ทุ่ม ก็ 5 ทุ่ม จนถึงประมาณ ตี1 ตี2 น่ะครับ

แล้ว ปอย ล่ะครับ ปล. พี่ๆและเพื่อนๆทุกคนบ้านอยู่แถวไหนกันมั่งครับเนี่ย
    Last edited by gupoiy; 17-11-2010 at 12:26.

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    26

ค่าปกติ

คุณ without กับ คุณ ปอย ดูเรื่องไรกันอยู่ครับ ตอนนี้ผมกำลังดู คนเหล็ก อยู่ครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส