หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 55 ของ 403 แรกแรก ... 545535455565765105155 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 541 ถึง 550 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ปอยก็ไม่เคยลอยกระทงมานานโขและค่ะ

รำคาญคนเยอะ ไม่ชอบเลยจริง เป็นคนโลกส่วนตัวสูง

ระยองวันลอยนี่แบบว่ากลายเป็นว่าในเมืองร้างไปเลย

คนไปทะเลกันหมด ไปเดินโลตัสตอน 3ทุ่ม นึกว่าเดินตอน 5ทุ่มเถอะ

คนไม่ค่อยจะมีเลย รถโล่งเชียว ชอบมากๆๆๆ

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    ระวังตัวไว้นะครับ กลับบ้านมาจะเจอ ศพเมียที่ผมฆ่าทิ้งไว้ให้นะ แพททริค อิอิ ............... ผมละเกลียดเทศกาลอ่ะ รู้สึกตื่นเต้นนะชอบคนเยอะๆ แต่ก็ไม่ชอบด้วย งงตัวเองวุ้ย แต่ไม่ได้ลอยมาตั้งแต่ม.ต้นที่เคยทำกระทงส่งครูแล้วนะ
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    11

ค่าปกติ

ถ้าเมียตายจะขอบคุณมากเลยครับ แถมของขวัญให้ด้วย พระเจ้าแก่ง่ายตายยากจัง

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    ระวังตัวไว้นะครับ กลับบ้านมาจะเจอ ศพเมียที่ผมฆ่าทิ้งไว้ให้นะ แพททริค อิอิ ............... ผมละเกลียดเทศกาลอ่ะ รู้สึกตื่นเต้นนะชอบคนเยอะๆ แต่ก็ไม่ชอบด้วย งงตัวเองวุ้ย แต่ไม่ได้ลอยมาตั้งแต่ม.ต้นที่เคยทำกระทงส่งครูแล้วนะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

อุ๊บ!!!~ เเร๊งซ์.....

Quote Originally Posted by RedJohn แสดงโพส
    ถ้าเมียตายจะขอบคุณมากเลยครับ แถมของขวัญให้ด้วย พระเจ้าแก่ง่ายตายยากจัง

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    492

ค่าปกติ

ผมว่านั่นจากใจจริงเลยนะนั่น หุหุ งี้แหละ ปู้ชายถึงชอบสาวเด็กๆ 55+ จริงปะทุกคน

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ฮั่นแน่! มาหาแนวร่วม

ผมว่านั่นจากใจจริงเลยนะนั่น หุหุ งี้แหละ ปู้ชายถึงชอบสาวเด็กๆ 55+ จริงปะทุกคน

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    17

ค่าปกติ

เคยได้ยินว่าผู้ชายยิ่งแก่ยิ่งชอบเด็กสาวๆ สงสัยจะจริง!!

โพส
    492

ค่าปกติ

ผมว่าผู้กำกับ Lost ทำเรื่อง flashforward พลาดจังเบอร์เลยอะ เดินเรื่องเอื่อยมากไป เน้นแต่เรื่องคู่ผัวเมีย เซ็งอะไม่มีปริศนาให้ขบคิดเท่าไร เซ็งจัง นี่ดูมาเหลือสองตอนสุดท้ายละ เซ็ง ส่วนตัวผมลุ้นแค่ 2 แผ่นแรก แต่ชอบ เจ้าหน้าที่ดิมิททรี่ โน จริงๆ มันเล่นหลายเรื่องล่ะแต่เรื่องนี้โดนสุด

แล้วใครดู Lost 6 จบแล้วบ้างครับ คาใจกันบ้างมั้ย ผมว่าจะเอามาเริ่มดูแล้วล่ะ เป็นพวกต้องรอฤกษ์งามยามดี คล้ายน้องปอย

ปล. ส่วนเรื่อง ถ้าไปชอบเด็กชาย นี่ผมว่ามันต้องหลงฤดูนะครับ อิอิ

ที่ตั้ง
    Chiangmai
    โพส
    116

ค่าปกติ

โบราณดี ชอบๆ นักสู้พันธุ์ข้าวเหนียว ธรรมดาๆ ดูไม่ยากไม่ต้องไปตีความให้ปวดหัว
    เสียดายจบไปซะแล้ว เพลงเพราะดีนะ ตรงเสป็คเลย

โพส
    3

ค่าปกติ

ผมว่าผู้กำกับ Lost ทำเรื่อง flashforward พลาดจังเบอร์เลยอะ เดินเรื่องเอื่อยมากไป เน้นแต่เรื่องคู่ผัวเมีย เซ็งอะไม่มีปริศนาให้ขบคิดเท่าไร เซ็งจัง นี่ดูมาเหลือสองตอนสุดท้ายละ เซ็ง ส่วนตัวผมลุ้นแค่ 2 แผ่นแรก แต่ชอบ เจ้าหน้าที่ดิมิททรี่ โน จริงๆ มันเล่นหลายเรื่องล่ะแต่เรื่องนี้โดนสุด

แล้วใครดู Lost 6 จบแล้วบ้างครับ คาใจกันบ้างมั้ย ผมว่าจะเอามาเริ่มดูแล้วล่ะ เป็นพวกต้องรอฤกษ์งามยามดี คล้ายน้องปอย

ปล. ส่วนเรื่อง ถ้าไปชอบเด็กชาย นี่ผมว่ามันต้องหลงฤดูนะครับ อิอิ
    คิดเหมือนกันเลยคะ ถ้าไม่มีเรื่องผัวๆเมียๆคงหนุกกว่านี้อะนะ

ส่วนดีมีทรีนี่เห็นหลายเรื่องเหมือนกัน ส่วนมากไปเล่นรับเชิญ

ไม่ค่อยหล่อเท่าไรอะ ไม่เข้มอะ แต่ก็น่ารักดีอยู่แบบเอเชีย

เรื่อง lost ยังดูไม่จบเรย ดูถึง s5 เอง เริ่มจะลืมแล้วอะ

โพส
    695

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    อยากได้ปล่องไฟจิงอ่าเป่า เด๋วผมไปช่วยเอาไหมคุณนก เผาบ้านออกหมดก่อน แล้วค่อยก่อปล่องไฟขึ้นมาใหม่ 555+
    นี่เลยคุณนก person unknown กะ haven ที่กาจายกานไปอ่า สนุก จากระยองไปถึงเชียงใหม่ยางอ่ะ
    เพิ่งดู haven SS1 จบ ไม่รู้ SS2 จะมาไวป่ะ กะลังสนุกเลย...
    โอ้ว..เอางี้เลยหรอ...ถ้าเผาบ้านแล้วมีแต่ปล่องไฟ..ก็ไม่มีที่ซุกหัวนอนดิ...งั้นไม่เอาปล่องไฟดีก่า ก็มาเคาะน่าบ้าน เอาของขวัญมาให้เลยดีกว่าเนอะน้า
    Person unknown , Haven สนุกเหรอค่ะ โอ้ว...เชียน.ซีรีย์ฝรั่งตัวจิง ดูเยอะมากๆ ที่พูดมายังไม่ได้ดูซักเรื่องเลยค่ะ
    ยังไม่ถึงเชียงใหม่จ้า น้องปอยกำลังเร่งดำเนินการอยู่จ้า...
    ว่าจะถามอะไรที่อยากดู แต่ยังไม่มี ลองบอกมาน่ะเผื่อมี จาได้ส่งไปให้มั่งน่ะจ้ะ
    ตอนนี้ดู Damage season2 อยู่ อืดๆ เนือยๆ เบื่อจัง ไม่รู้เมื่อไหร่จะถึงจุด ไคลแมก

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส