หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 63 ของ 403 แรกแรก ... 1353616263646573113163 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 621 ถึง 630 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

ที่ตั้ง
    Chiangmai
    โพส
    116

ค่าปกติ

Last edited by nicha35; 01-12-2010 at 11:17.

โพส
    492

ค่าปกติ

โห นับถือคุณ without ครับผม สุดๆ ผมแค่ย้อนกลับอ่านก็เหนื่อยละ นี่ทำซะละเอียด สุดยอดอะ ต่อให้ทำผิดก็ไม่มีคนตามดูหรอกครับ 555+ แซวเล่นนะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

สนุกดีนะค่ะเรื่องนี้ แนะนำ!!

โคตรคนพยัคฆ์ร้ายกับหวานใจมหาประลัย (20th Century Fox)กำหนดฉาย : 24 มิถุนายน 2553
    นำแสดง : ทอม ครูซ, คาเมรอน ดิแอซ
    กำกับ : เจมส์ แมนโกลด์

เรื่องราวของสุดยอดสายลับ รอย มิลเลอร์ (ทอม ครูซ) ที่ได้พบกับสาวงาม จูน เฮเว่นส์ (คาเมรอน ดิแอซ) โดยบังเอิญที่สนามบิน วิชิต้า หลังจากนั้น ชีวิตของเจ้าหล่อนก็พลิกผันหลายสิบตลบ ทั้งตะลุย ตะเลง กระเตงเสี่ยงตาย ไปเกือบทั่วโลก ไม่ว่าจะเป็น สเปน, ฝรั่งเศส, เยอรมัน เป็นต้น

และทั้งคู่ก็เปรียบเสมือนแม่เหล็กที่ดูดเอาแต่เรื่องมันส์ ๆ เข้าหาตัวเอง เป็นเหตุให้ เอฟบีไอ, ผู้ค้าอาวุธ, หน่วยงานลับทางราชการ รวมไปถึงบรรดาผู้ก่อการร้ายและอีกมากมาย ต้องมาตะลุมบอนกันแบบชุลมุนชุลเกแบบนี้ จนเดาไม่ออกบอกไม่ถูกว่าใครเป็นมิตรแท้ ศัตรูถาวร กันแน่

ที่เป็นอย่างนี้ก็เพราะทุกคนต้องการสุดยอดอุปกรณ์ไฮเทค เซเฟอร์ ซึ่งถ้าใครได้ไว้ครอบครองแล้วล่ะก็...สามารถกดระเบิดโลกได้เพียงพริบตา

ทั้ง รอย และ จูน”จึงต้องปฏิบัติการล่าข้ามโลกแข่งกับเวลา รวมถึงต้องใช้ปฏิภาณไหวพริบ หักเหลี่ยมเฉือนคมไปตามเกมส์ที่เหล่าผู้ประสงค์ร้าย ขนมาจัดการกับพวกเขาทุกรูปแบบโดยไม่คำนึงถึงวิธีการและหลักการใดๆทั้งสิ้น ทำทุกอย่างเพื่อไม่ให้ เซเฟอร์ ตกไปอยู่ในมือของคนร้าย

พวกเขาทั้งคู่จะเอาตัวรอดได้หรือไม่ ร่วมลุ้นระทึกไปกับฉากไล่ล่าสุดตระการตา พร้อมกับเอาใจช่วยพวกเขาว่าจะสามารถกอบกู้โลกครั้งนี้ได้หรือไม่ และฮาไปกับความสับสนอลหม่าน สุดวุ่นวายชวนหัวปั่นที่จะทำให้คุณท้องคัดท้องแข็งไปกับพวกเขาทั้งคู่

การกลับมาพบกันครั้งแรกในรอบ 10 ปีของ 2 ซูเปอร์สตาร์คู่พระคู่นางแห่งยุค กับผลงานการกำกับของ เจมส์ แมนโกลด์ ที่สร้างชื่อจาก Identity (เพชฌฆาตไร้เงา) และ Kate and Leopold (ข้ามเวลามาพบรัก)
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    ถ้าโพสผิด แย้งได้ครับ แก้ไขโพสได้ อิอิ ...บอกไว้ก่อนน่ะ ตอนนี้ผมไม่มีหนังใหม่ ๆ จะมาพรีวิวแล้วน่ะ ไล่ตามเก็บ Fringe, Lie to me, Chuck, CriminalMind, 24hours(มีอยู่สามซีซั่น ไม่เคยดูสักแผ่น) หนังใหม่ ๆ ค่อยว่ากันทีหลัง เหอๆ งดซื้อหนังเดือนนึง 55+
    ซีรี่กองไว้เพียบเลยแถมตอนนี้ยังไม่มีเวลาดู งดซื้อเหมือนกัน ฮ่าๆๆๆ

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ขอบคุณค่ะ SMS มาก็ได้ค่ะ ^^

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    น้องปอยจ๊ะ เด๋วพี่ดู The Deep แผ่นสามจบ เด๋วเอาระเบิดยัดส่งไปให้ (เลียนแบบ) ไม่เย็นนี้ ก้อพรุ่งนี้ เด๋วโทรไปหา จุ๊บ ๆ รักนะ บาย 5555555555555+

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    695

ค่าปกติ

ถ้าโพสผิด แย้งได้ครับ แก้ไขโพสได้ อิอิ ...บอกไว้ก่อนน่ะ ตอนนี้ผมไม่มีหนังใหม่ ๆ จะมาพรีวิวแล้วน่ะ ไล่ตามเก็บ Fringe, Lie to me, Chuck, CriminalMind, 24hours(มีอยู่สามซีซั่น ไม่เคยดูสักแผ่น) หนังใหม่ ๆ ค่อยว่ากันทีหลัง เหอๆ งดซื้อหนังเดือนนึง 55+
    มี Fring" Chuck season1, Criminal mind, 24 hours เดี่ยว pm แจ้งที่อยู่นะจ้ะ ช่วงนี้ยุ่งๆ รอแป้บๆๆนึงน่ะ

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    ซีรี่กองไว้เพียบเลยแถมตอนนี้ยังไม่มีเวลาดู งดซื้อเหมือนกัน ฮ่าๆๆๆ
    เหมือนกันเลย งดซื้อ 1 เดือน(คิดว่าน่ะ) แต่ถ้า Damage season4 มาก็สั่งอยู่ดี

[QUOTE=without;2343845]น้องปอยจ๊ะ เด๋วพี่ดู The Deep แผ่นสามจบ เด๋วเอาระเบิดยัดส่งไปให้ (เลียนแบบ) ไม่เย็นนี้ ก้อพรุ่งนี้ เด๋วโทรไปหา จุ๊บ ๆ รักนะ บาย 5555555555555

จ็บๆ รักน่ะด้วยคน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

โพส
    695

ค่าปกติ

ฝากตามหา Chuck season2,3 ด้วยจ้า

โพส
    1,073

ค่าปกติ

มี The Walking Dead 2 แผ่น (น้องมันโหลดตอนห้ามาซับอิง มันรอไม่ไหว ตอนหกฉายอาทิตย์นี่แหล่ะที่อเมริกา) แล้วอื่น ๆ อีก สิ่งเล็ก ๆ ที่เรียกว่ารักดูยัง...
    สิ่งเล็กๆอยากดูมากเลย ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

ต้น รถฟักทอง Guest

ค่าปกติ

ขอบคุณมากคร๊าบบบ คุณวิทเอ๊าท์

แบบเนี้ยแหละ ที่ผมต้องการ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ได้เลย ขอบคุณมากนะค่ะ ^^

น้องปอย จัดส่งให้เรียบร้อยหล่ะ หนังโป๊ที่น้องปอยขอมา กร๊าก ๆ ๆ เก็บ House MD. Season 2-3 ไว้ก่อนน่ะ วันดีคืนดีจะมาขอชม อิอิ

v
    v
    v
    v
    v

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส