หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 75 ของ 403 แรกแรก ... 2565737475767785125175 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 741 ถึง 750 ของ 4030

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

ที่ตั้ง
    Chiangmai
    โพส
    116

Red face

....................................
    Last edited by nicha35; 22-12-2010 at 21:48.

rockhound Guest

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    Transformers 3 Dark of the Moon

ว้าว น่าดูมากครับ

โพส
    68

ค่าปกติ

ดีจ้า
    หนังก็พอดูอยู่ค่ะ ได้ไหวพริบอะไรเยอะดีเวลาทำงาน ส่วน The Good Wife ยังไม่มีโอกาสได้ดูเลยคร่า ถ้ามีโอกาสต้องดูแน่ๆค่ะ
    ตอนนี้ก็ติด The Vampire Diary อยู่ค่ะ ดูกำลังเพลิน พี่แกเล่นออนแอร์อีกที27มค.โน่นน่ะ ทำกันได้ลงคอ คิคิ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    หวัดดีค่ะ

ยังไม่ได้ดูเลยค่ะ
    สนุกมากเลยเหรอค่ะเรื่องนี้
    แล้วเรื่อง The Good Wife หล่ะค่ะ คุณแม่ชอบ ติดงอม แล้วคุณลูกล่ะค่ะ ชอบด้วยรึเปล่า

โพส
    68

ค่าปกติ

ในนี้คุยกันคึกคักดีเนอะ อีกหน่อยคงมีมุมให้แชตเหมือนเฟสบุ๊ค

โพส
    695

ค่าปกติ

สวัสดีค่ะคน...
    เมื่อวานนกพิมพ์...หาทุกคนแบบตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม..พอโพสต์แล้วหลุด แบบว่า sign out เองอัติโนมัติ
    เป็นยังงั้น 3 รอบ เหนื่อยเลย..เหมือนคุณต้นเลย..เลยเข้านอนดีก่า
    -คุณต้นน่ารักครับ งานเยอะ..ก็เงินแยะ..ยังอุตส่าห์คิดถึงเพื่อนๆ พยายแว่ะมาเกือบทุกวัน..แต่ดันโพสต์หลุด
    พี่เข้าใจเลย เพราะเป็นกะตัวเองบ่อยมากๆ..เฮ้อ

- สวัสดีค่ะ คุณ เทพ Nania นกก็เคยดูน่ะค่ะ ก็สนุกดี แบบน่ารักๆอ่ะค่ะ
    พูดถึงอากาศที่เชียงใหม่ เพิ่งเริ่มหนาววันนี้วันแรกเลยค่ะ วันก่อนๆยังเปิดแอร์ เปิดพัดลมนอนอยู่เลย น
    แต่วันนี้ไม่ต้องแล้ว ดีใจค่ะนกชอบอากาศหนาวๆ เพราะจะได้ใส่เสื้อกันหนาว ผ้าพันคอสวยๆมั่ง ฮิฮิ

-คุณ Nicha อยู่เชียงใหม่เหรอค่ะ ร้านนั้นนกยังไม่เคยไปเลยค่ะ เพิ่งรู้จักจากคุณนี่แหล่ะ
    นกเพิ่งย้ายมาอยู่ใหม่ได้ 4 ปีเองค่ะ ยังหลงๆอยู่เรื่อยเหมือนกัน

-คุณ Kimberly ดูเรื่อง True Blood รึยังค่ะ สนุกมากๆ นกเชียร์ขาดใจเลยค่า น้องปอยอีกคน หุหุ

-คุณ Without นกดู Mentalist season3 จบแล้วค่ะ สนุกเนอะ ช้อบชอบ
    ตอนนี้กำลังดู The Pacific อยู่ค่ะ หนังสงครามโลกครั้งที่ 2 สร้างได้ดีมาก สนุกมากค่ะ ชอบมากๆเลยหนังสงครามเรื่องนี้
    ดูเกือบจบแล้ว
    ชอบทะเลกับอาหารทะเลเหมือนกันเลย ถ้ามีโอกาสเราแอบย่องไปจ้ะเอ๋ น้องปอยกันดีมั้ยเนี่ย....

-birdy น้องช่างคารม คมคายเหลือเกิน ที่บอกกิ้กเก่าน้องปอยว่า ควรทำตัวน่ารัก รับใช้เยี่ยงทาสหน่ะ
    birdy แต่งงานเมื่อไหร่ ทำตัวให้น่ารักอย่างน้นเลยน่ะ รับรองแฟนรัก แฟนหลงไปจนตาย ฮ่ะฮ่าๆๆ เห็นแล้วขำอ่ะ

-น้อง minibatman ถ้าชอบ Vampire diary ก็ต้องไม่พลาดเรื่อง True Blood ด้วยน่ะค่ะ สนุกสุดๆค่ะ
    ในนี้จะคึกคักมากขึ้น ถ้าน้องมา จอยกันบ่อยๆน่ะค่ะ ส่วนใหญ่เราก็แชทกันในนี้หล่ะค่ะ แต่แบบว่า แชท ถามตอบกันข้ามวัน555

โพส
    695

ค่าปกติ

ลืมถามน้องปอยว่าดูอะไรอยู่จ้ะ ตอนนี้คิดถึงอ่ะค่ะ เห็นเงียบๆไป

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    ลืมถามน้องปอยว่าดูอะไรอยู่จ้ะ ตอนนี้คิดถึงอ่ะค่ะ เห็นเงียบๆไป
    เพิ่งดู desperate housewives season 6 จบค่ะ สนุกมากอ่ะ

เพิ่งดูจบเมื่อ 10นาทีที่แล้ว ซีรี่จบอารมณ์ไม่จบ อยากดูซีซั่นต่อไปโดยเร็ว

ไม่ได้เงียบซักหน่อย พี่นกนั่นละที่เงียบ อิอิ ปอยแอบคิดถึงอยู่เหมือนกัน

รอพี่นกดูdesperate housewives เนี๊ย จะได้มีคนโม้ด้วยอ่า

*แอบขำที่พี่นกเเซวพี่birdy มากๆๆๆๆๆๆ
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    492

ค่าปกติ

ลั๊นล่า ลั๊นล่า ๆๆๆ หุหุ คิคิ daybreak สนุกหรือป่าวฮะพี่ ซื้อมาดูหรือยังเอ่ย อยากรู้ ว่าแต่ Goodwife นางเอกสวยป่าว ถ้าสวยพอจะได้เอามาดู เราเน้นนางเอกสวยมาก่อนเนื้อเรื่องทีหลัง ทักทายทุกคนนะครับ กะจะนั่งย้อนอ่านทีไรขี้เกียจทุกทีเลยครับ โหลดช้าเชียะ บ้านผม ว่าแต่วันนี้ครับ 17 ธค. 53 นี้สระบุรีหนาวแล้วครับผม เย้ๆๆๆ อุณหภูมิข้างนอกเท่าไรไม่รู้แต่ในตู้ปลาผมตอนนี้ 23.8 อะเจ๋งจริงๆ เห็นละอยากเลี้ยงกุ้งเรด บี

โพส
    1,073

ค่าปกติ

สร้างจากนวนิยายภาคต่อสุดฮิต ผลงานเขียนโดย แอล.เจ. สมิทธิ์ นำคุณร่วมเดินทางไปกับไดอารี่ของเอเลน่า กิลเบิร์ก

หญิงสาวผู้ระทมทุกข์ จากการจากไปอย่างกะทันหันของพ่อแม่เธอ ด้วยอุบัติเหตุทางรถยนต์ จนต้องมาอยู่กับน้าสาววัยรุ่น

ที่ยังไม่มีความรับผิดชอบพอ และน้องชายเจ้าปัญหา ปีนี้เธอตัดสินใจว่าจะเป็นคนใหม่ ที่สดใส ไม่เศร้าอีกต่อไป

จนกระทั่งเธอได้พบกับ สเตฟาน ซัลวาทอเร่ หนุ่มลึกลับที่เพิ่งย้ายมาเรียนที่นี่ โดยที่เธอไม่มีทางรู้เลยว่า

แท้จริงแล้วเขาเป็นแวมไพร์อายุกว่าร้อยปี ระหว่างที่ สเตฟาน พยายามใช้ชีวิตเยี่ยงมนุษย์ธรรมดา พี่ชายของเขา เดมอน

กลับเป็นแวมไำพร์ที่ดุร้ายรุนแรง เรื่องราวทั้งหมดจึงเริ่มต้นขึ้น ระหว่างสองพี่น้องแวมไพร์ กับหญิงสาวนาม เอเลน่า

ในเมืองเล็กๆ กับอดีตที่ลึกลับของทั้งสาม

Paul Wesley เป็น Stefan Salvatore

Ian Somerhalder เป็น Daman Salvatore

Nina Dobrev เป็น Elena Gilbert

Katerina Graham เป็น Bonnie (เพื่อนสนิทนางเอก)

Sara Canning เป็น Jenna Moyer (น้าสาวนางเอก)

Last edited by gupoiy; 18-12-2010 at 14:29.

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    น้องปอยจะครบ 100 หน้าแย้ว อีกนิด อิอิ
    ว่าจะถาม The Walking Dead แผ่น 3 ดูเหรอยัง เอาไหม ?
    เอาค่ะ ปอยรอให้มันจบก่อนถึงจะดูไม่ชอบดูแบบค้างๆๆคาๆๆ

พี่without ปอยจะเอาวีดีโอลงมั่งอ่ะ ทำไง เอาโค้ดวางเเล้วมันไม่ขึ้น

พี่เอามาจากเว๊บไหนหรอ??

v
    v
    v
    v
    v

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส