หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 7 ของ 403 แรกแรก ... 567891757107 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 61 ถึง 70 ของ 4028

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ไว้พรุ่งนี้ปอยจะมาอัพซีรี่ที่ชอบอีกนะค่ะ

วันนี้ง่วงและ ใครชอบเรื่องอะไร แนะนำกันได้นะค่ะ

โพส
    90

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    ขอถามหน่อยค่ะ สงสัยมานานแล้วว่า ทำไมบางกะทู้ หรือบางร้านมีดาว 4 ดาวบ้าง 5 ดาวบ้าง ใครเอาไปใส่ให้ด้วยเหตุผลอะไร มันขึ้นไปยังงัยค่ะ สงสัยมากเลยค่ะ
    มันจะมีให้กดดาวอ่ะค่ะ ใครจะกดก็ได้ค่ะ จะว่าไป กระทู้ไหนได้ 5 ดาว ก็ใช่ว่าจะดีนะคะ จขกท เนียนๆกดเองก็ได้ค่ะ ^^"

โพส
    1,073

ค่าปกติ

แล้วถ้าเรากด พ่อค้า-แม่ค้าจะได้อะไรหรอค่ะ!!

Quote Originally Posted by ตะละล้า แสดงโพส
    มันจะมีให้กดดาวอ่ะค่ะ ใครจะกดก็ได้ค่ะ จะว่าไป กระทู้ไหนได้ 5 ดาว ก็ใช่ว่าจะดีนะคะ จขกท เนียนๆกดเองก็ได้ค่ะ ^^"

โพส
    3

ค่าปกติ

ตอนนี้ วงการ ละคร ทางอเมริกา นิ่งไปเยอะ..

บางเรื่องทำมาดี ก็ดีซะไม่มีที่ติ

บางเรื่องทำมาหลายภาคเข้า เนื้อเรื่องออกทะเลไปเลย เปลี่ยนคู่ไปมากันจนงง ( โดยเฉพาะพวกหนังดราม่า )
    การ์ตูนจึ๋ยๆ ไว้ชมแก้เบื่อค่ะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

วันนี้เงียบเหงาจัง!!~

โพส
    3

ค่าปกติ

เข้ามาช่วยแนะนำด้วยคนนะครับ
    คงไม่ได้ละเอียดอะไรมากมาย แต่ก็เป็นความเห็นส่วนตัวจ้า

1. White Coller -- ชอบเรื่องนี้เพราะดูแล้วไม่เครียด และดูได้เรื่อยๆไม่น่าเบื่อครับ
    2. Bones -- ชอบมากๆ ความสัมพันธ์ของตัวละครมันเป็นอะไรที่หาได้ยาก คาแรกเตอร์แบบว่าแตกต่างกันอย่างชัดเจน
    3. Fringe -- คงไม่ต้องกล่าวถึงเลยเรื่องนี้ ชอบมาก แนะนำเลยครับ
    4. Last Impact -- หลายคนคงไม่คุ้น เพราะเรื่องนี้เป็นมินิซีรี่ย์ 2 แผ่นจบครับ แต่เนื้อหาก็สนุกดี เอาไว้ดูยามรอแฟนกลับจากบ้านจ้า
    5. Criminal minds -- ถึงจะเครียด แต่มันส์ครับ
    6. Ghost Whisperer -- ชอบเรื่องนี้มากเลยอ่ะ ดูทีไรเกือบร้องไห้ตลอด
    7. Chuck -- ชอบนางเอกมากกกกกกกกกกกกก จริงๆเรื่องนี้สนุกนะครับ ลองดูซิ
    8. Leverang -- ใครได้ดูเรื่องนี้ต้องชอบทุกคน ผมคอนเฟิร์ม สำหรับผมนั้น หลงรักปาร์คเกอร์ ไปเรียบร้อยแล้ว
    9. Heroes -- แรกดำเนินเรื่องน่าเบื่อหน่อยครับ แต่พอหลังๆผมก็เริ่มติด(ได้ไงไม่รู้)
    10. The Lost Room -- อันนี้ต้องดูจนจบนะครับ แล้วจะสนุกไปกับมันเอง

โพส
    20

ค่าปกติ

ผมขอแนะนํา2เรื่องครับclose to home เกี่ยวกับอัยการหรือทนายคอยช่วยว่าความหาหลักฐานและนําคนผิดให้ได้รับโทษอีกเรื่องwithout a traceเกี่ยวกับFBIคอยช่วยเหลือตามหาคนที่ถูกลักพาตัว

โพส
    3

ค่าปกติ

ตอนนี้รอสมาคมแม่บ้านฯ ซีซั่น 7ค่ะ
    กำลังเตรียมฉายที่อเมริกา
    รอแผ่นโมต่อไป

ปล.อ้างอิงข้อความเดิมตอบยังไงอ่ะคะ ทำไม่เป็น t.t

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ปอยก็ชอบ Bones กะ the lost room เหมือนกันค่ะ

Quote Originally Posted by DarkMan แสดงโพส
    คงไม่ได้ละเอียดอะไรมากมาย แต่ก็เป็นความเห็นส่วนตัวจ้า

1. White Coller -- ชอบเรื่องนี้เพราะดูแล้วไม่เครียด และดูได้เรื่อยๆไม่น่าเบื่อครับ
    2. Bones -- ชอบมากๆ ความสัมพันธ์ของตัวละครมันเป็นอะไรที่หาได้ยาก คาแรกเตอร์แบบว่าแตกต่างกันอย่างชัดเจน
    3. Fringe -- คงไม่ต้องกล่าวถึงเลยเรื่องนี้ ชอบมาก แนะนำเลยครับ
    4. Last Impact -- หลายคนคงไม่คุ้น เพราะเรื่องนี้เป็นมินิซีรี่ย์ 2 แผ่นจบครับ แต่เนื้อหาก็สนุกดี เอาไว้ดูยามรอแฟนกลับจากบ้านจ้า
    5. Criminal minds -- ถึงจะเครียด แต่มันส์ครับ
    6. Ghost Whisperer -- ชอบเรื่องนี้มากเลยอ่ะ ดูทีไรเกือบร้องไห้ตลอด
    7. Chuck -- ชอบนางเอกมากกกกกกกกกกกกก จริงๆเรื่องนี้สนุกนะครับ ลองดูซิ
    8. Leverang -- ใครได้ดูเรื่องนี้ต้องชอบทุกคน ผมคอนเฟิร์ม สำหรับผมนั้น หลงรักปาร์คเกอร์ ไปเรียบร้อยแล้ว
    9. Heroes -- แรกดำเนินเรื่องน่าเบื่อหน่อยครับ แต่พอหลังๆผมก็เริ่มติด(ได้ไงไม่รู้)
    10. The Lost Room -- อันนี้ต้องดูจนจบนะครับ แล้วจะสนุกไปกับมันเอง
    Last edited by gupoiy; 13-09-2010 at 12:30.

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ขอบคุณนะค่ะ...มี่เข้ามาแนะนำ!

Quote Originally Posted by possawat แสดงโพส
    ผมขอแนะนํา2เรื่องครับclose to home เกี่ยวกับอัยการหรือทนายคอยช่วยว่าความหาหลักฐานและนําคนผิดให้ได้รับโทษอีกเรื่องwithout a traceเกี่ยวกับFBIคอยช่วยเหลือตามหาคนที่ถูกลักพาตัว
    Quote Originally Posted by DarkMan แสดงโพส

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส