หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 8 ของ 403 แรกแรก ... 6789101858108 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 71 ถึง 80 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    11

ค่าปกติ

ใครดู kyle xy บ้างอ่ะครับ ดูจนจบ season 3 แล้ว ก็รู้ว่า ปี 4 เลิกกิจการแล้ว
    (ปี3 จบแบบคาใจ) ไม่รู้จะมีความหวังมั้ยนะ หรือจะมีใครใครแอบเอามาทำ ฟิค บ้าง
    Last edited by armforever; 13-09-2010 at 14:22.

โพส
    360

Smile

ตอนนี้ รอ GG S.4 อิอิ ตื่นเต้นๆๆๆ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ปอยดูค่ะ...ชอบมากเลย

ดูทั้งๆที่รู้ว่าโดนตัดจบ ชอบพระเอกมากๆๆ

Quote Originally Posted by armforever แสดงโพส

ใครดู kyle xy บ้างอ่ะครับ ดูจนจบ season 3 แล้ว ก็รู้ว่า ปี 4 เลิกกิจการแล้ว
    (ปี3 จบแบบคาใจ) ไม่รู้จะมีความหวังมั้ยนะ หรือจะมีใครใครแอบเอามาทำ ฟิค บ้าง

cdvd&model Guest

ค่าปกติ

มาอ่านในนี้ได้ น้ำลายไหลอยากดูหลายเรื่องเลย จะแนะนำก็ไม่รู้จะแนะนำอะไรมีคนอื่นพิมพ์ไปหมดละ 555+
    มาแนะนำเวบแทนละกันเนอะ

เวบนี้เป็นหนึ่งในแรงบันดาลใจ(เว่อร์จริงๆฉัน)
    เวลาจะดูซีรีย์อะนะ

เข้าไปดูเรื่องย่อกับตัวอย่างนิดหน่อยถ้าชอบก็หาซื้อโลด 5555+
    คลิกโลด

โพส
    90

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by DarkMan แสดงโพส
    เข้ามาช่วยแนะนำด้วยคนนะครับ
    คงไม่ได้ละเอียดอะไรมากมาย แต่ก็เป็นความเห็นส่วนตัวจ้า

1. White Coller -- ชอบเรื่องนี้เพราะดูแล้วไม่เครียด และดูได้เรื่อยๆไม่น่าเบื่อครับ
    2. Bones -- ชอบมากๆ ความสัมพันธ์ของตัวละครมันเป็นอะไรที่หาได้ยาก คาแรกเตอร์แบบว่าแตกต่างกันอย่างชัดเจน
    3. Fringe -- คงไม่ต้องกล่าวถึงเลยเรื่องนี้ ชอบมาก แนะนำเลยครับ
    4. Last Impact -- หลายคนคงไม่คุ้น เพราะเรื่องนี้เป็นมินิซีรี่ย์ 2 แผ่นจบครับ แต่เนื้อหาก็สนุกดี เอาไว้ดูยามรอแฟนกลับจากบ้านจ้า
    5. Criminal minds -- ถึงจะเครียด แต่มันส์ครับ
    6. Ghost Whisperer -- ชอบเรื่องนี้มากเลยอ่ะ ดูทีไรเกือบร้องไห้ตลอด
    7. Chuck -- ชอบนางเอกมากกกกกกกกกกกกก จริงๆเรื่องนี้สนุกนะครับ ลองดูซิ
    8. Leverang -- ใครได้ดูเรื่องนี้ต้องชอบทุกคน ผมคอนเฟิร์ม สำหรับผมนั้น หลงรักปาร์คเกอร์ ไปเรียบร้อยแล้ว
    9. Heroes -- แรกดำเนินเรื่องน่าเบื่อหน่อยครับ แต่พอหลังๆผมก็เริ่มติด(ได้ไงไม่รู้)
    10. The Lost Room -- อันนี้ต้องดูจนจบนะครับ แล้วจะสนุกไปกับมันเอง
    ชอบปาร์คเกอร์เหมือนกันค่ะ น่ารักดี ต๊องๆหน่อย ฮ่าๆๆ

โพส
    90

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by freeforfun999 แสดงโพส
    ตอนนี้รอสมาคมแม่บ้านฯ ซีซั่น 7ค่ะ
    กำลังเตรียมฉายที่อเมริกา
    รอแผ่นโมต่อไป

ปล.อ้างอิงข้อความเดิมตอบยังไงอ่ะคะ ทำไม่เป็น t.t
    กด "ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม" ตรงท้ายข้อความนั้นๆ ที่เราจะอ้างอิงอ่ะค่ะ ^^

โพส
    90

ค่าปกติ

ไม่มีใครพูดถึงหนูวี เวโรนิก้า มาร์ส ของเค้าบ้างเลยหรอออออ >_<
    ที่ว่าเมื่อปีที่แล้ว มีข่าวออกมาว่าจะทำเป็นหนังแทนทำss4 นี่ เขาทำออกมารึยังอ่ะค๊า ไม่ได้ตามข่าวอ่ะค่า

Last edited by ตะละล้า; 13-09-2010 at 23:51.

โพส
    90

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    แล้วถ้าเรากด พ่อค้า-แม่ค้าจะได้อะไรหรอค่ะ!!
    ก็ไม่ได้อะไรนะ อืม...
    สำหรับพี่ ได้มากน้อย ก็ไม่มีผลในการตัดสินใจซื้อร้านนั้นๆเลยอ่ะ ^^"

rockhound Guest

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by ตะละล้า แสดงโพส
    ก็ไม่ได้อะไรนะ อืม...
    สำหรับพี่ ได้มากน้อย ก็ไม่มีผลในการตัดสินใจซื้อร้านนั้นๆเลยอ่ะ ^^"
    อ้าวมันกดดาวได้ด้วยเหรอ พี่เพิ่งรู้นี่ล่ะ

โพส
    118

ค่าปกติ

มาแนะนำอีกเรื่องที่นึกออก
    Cougar Town เป็นซีรี่ย์แนวComedy สั้นๆตอนละ20นาทีเอง แบบว่าฮามากๆ
    ทั้งๆที่ปกติเราจะไม่ค่อยได้ดูแนวComedyเท่าไหร่ (ตอนที่ซื้อมายังนึกว่าดราม่าเลย)
    ตัวละครทุกตัวมีคาร์แรกเตอร์ชัดเจนมาก รักทุกคนเลย ชอบซีรี่ย์แบบนี้จัง กระจายบทได้ดี

ปล.เสียดายอย่างเดียว ยัยเจ๊กินเด็กน้อยไปหน่อย น่าจะให้มีเยอะๆ เพราะแต่ละคนน่ากินมาก อิอิ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส