หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 49 ของ 403 แรกแรก ... 3947484950515999149 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 481 ถึง 490 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    695

ค่าปกติ

ทำไมต้องถามคำถามนี้ด้วยอ้า... ว่าแล้วเชียวน้องปอยเราเอาจนได้ฮ่าๆๆๆ
    เอาเป็นว่าทุกคนเรียกนกกี้ว่า น้านกหรือป้านกก็ได้ค่ะ แต่ไม่บอกเป็นตัวเลข ฮ่าๆๆๆ
    ตะเองง้า...อูยย วางตัวไม่ถูกเรยยย...แล้วจามีใครเล่นกะเราอีกมั้ยเนี่ยยย
    เดี๋ยวอีกหน่อยจามีใครกล้าเข้ามามั้ย
    เพราะน้องปอยเรา..พยายาม ล้วงลับตับแตกตลอดอ่ะ...ฮ่าฮาฮา
    น้องbirdy ถ้ายอมเป็นเพื่อนรุ่นเดียวกัน จาแถมซีรีย์ไปให้ดูเรื่องนึง...ฮุ

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    ปล.............มารอลุ้น ใครจะมากกว่าเราป่าวน้า 555+ คุณนกเท่าไรน้อ ผมเดาว่าน่าจะพอกันนะ หุหุ
    ตอบทุกคำถามที่อยากรู้แล้วน้า...น้องปอยยอ้า..
    อาชีพก็มีธุรกิจส่วนตัวนิดหน่อย..แต่อยู่คนละที่
    แค่เป็นหุ้นส่วนนิดดเดียว แค่พอได้ผ่อนบ้านไป
    กำลังจะหาอะไรทำรายได้เสริม..เพราะเดี๋ยวแย่..
    เวลาที่ดูซีรีย์ ก็เฉพาะก่อนนอนทุกคืนจ้า..ไม่มีวันหยุด
    Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    ขอถาม 1-2คำถามค่ะ ถามทุกคนเลยค่ะ (และขออนุญาติละลาบละล้วงนิดนึงค่ะ)

อยากรู้ว่าพี่ๆ น้องๆ ทำงานอะไรกัน อายุเท่าไรกันมั่งแล้ว

เอาเวลาที่ไหนดูซีรี่ย์กันจัง อยากรู้นิดนึง (อยากรู้นานและ)
    ------------------------------------------

ปอยขอตอบก่อนนะ ปอยเรียน+ทำงานไปด้วยค่ะ อายุ 22

เวลาในการดูซีรี่ย์ ไม่แน่นอนเอาซะเลย อยากดูก็จะดูยาวๆๆ ไม่หลับไม่นอน แม้จะไม่ว่างก็ตาม

บางอารมณ์ก็เบื่อๆไม่อยากดู ก็จะหยุดดู ไปเลย อยากเมื่อไรค่อยกลับมาดู ตอนนี้หยุดดูไปจะ 2อาทิตย์และ
    อายจัง...เหมือนกานเลย
    ความลับแตกจนได้
    คือแก่แล้วแต่ทำตัวเด็กดลอดเลยอ่ะ..เหอๆๆ
    Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    เมื่อคุณน้องปอยกล้าถามมา พวกเราก็กล้าตอบ...คุณนก คุณต้น ตอบน้องมานไปก่อนน่ะ 555+ เด๋วขอหลัง ๆ (อายจัง)
    ไม่อยากบอกเลยฟามจิง เราเป็น.....เราเป็น.... FBI ปลอมตัวมาจับพ่อค้าแม่ค้า 55555555555555+
    อุ้ยความลับแตก แย่ล่ะ...แล้วใครจะขายหนังให้ตรูดูเนี่ย

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    OMG!!!!!!!!!!!!~ จริงหรอเนี๊ย ฮ่าๆๆ
    -ตกลงต้องเรียกน้อง Dean อีกคน สรุปไปเลยงั้น น้องๆทั้งน้านน

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Dean Winchester แสดงโพส
    คุณ without กับ คุณ ปอย ดูเรื่องไรกันอยู่ครับ ตอนนี้ผมกำลังดู คนเหล็ก อยู่ครับ
    ปอยดู House MD. ss3 อยู่ค่ะ เพิ่งเปิดเมื่อคืน ติดงอม ฮ่าๆๆ (หลังจากที่หยุดดูไปนาน)
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    ทำไมต้องถามคำถามนี้ด้วยอ้า... ว่าแล้วเชียวน้องปอยเราเอาจนได้ฮ่าๆๆๆ
    เอาเป็นว่าทุกคนเรียกนกกี้ว่า น้านกหรือป้านกก็ได้ค่ะ แต่ไม่บอกเป็นตัวเลข ฮ่าๆๆๆ
    ตะเองง้า...อูยย วางตัวไม่ถูกเรยยย...แล้วจามีใครเล่นกะเราอีกมั้ยเนี่ยยย
    เดี๋ยวอีกหน่อยจามีใครกล้าเข้ามามั้ย
    เพราะน้องปอยเรา..พยายาม ล้วงลับตับแตกตลอดอ่ะ...ฮ่าฮาฮา
    น้องbirdy ถ้ายอมเป็นเพื่อนรุ่นเดียวกัน จาแถมซีรีย์ไปให้ดูเรื่องนึง...ฮุ

ตอบทุกคำถามที่อยากรู้แล้วน้า...น้องปอยยอ้า..
    อาชีพก็มีธุรกิจส่วนตัวนิดหน่อย..แต่อยู่คนละที่
    แค่เป็นหุ้นส่วนนิดดเดียว แค่พอได้ผ่อนบ้านไป
    กำลังจะหาอะไรทำรายได้เสริม..เพราะเดี๋ยวแย่..
    เวลาที่ดูซีรีย์ ก็เฉพาะก่อนนอนทุกคืนจ้า..ไม่มีวันหยุด

อายจัง...เหมือนกานเลย
    ความลับแตกจนได้
    คือแก่แล้วแต่ทำตัวเด็กดลอดเลยอ่ะ..เหอๆๆ

-ตกลงต้องเรียกน้อง Dean อีกคน สรุปไปเลยงั้น น้องๆทั้งน้านน

ฮ่าๆๆ ไม่หรอกพี่นก คิดมากน่าๆๆ คนเรามีความเป็นเด็กอยู่ในตัวเสมอ

สรุปว่า ณ ปัจจุบัน น้องโปร (dean) เด็กสุด กิ๊วๆๆ

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    492

ค่าปกติ

ผมตอบคนแรกไปแล้วน้า ไม่เห็นมีคนต่อเลย เซ็งๆๆ รอลุ้นอยู่

ปล. อ่านเจอเหมือนเห็นใครบอกชอบหนังเอาตัวรอดไปวันๆ ผมขอนำเสนอ Jericho ครับผม เมื่อมีผู้ก่อการร้ายแอบนำหัวรบนิวเคลียร์มาเพื่อยิงถล่มทั่วอเมริกา แล้วสุดท้ายชาวบ้านจะทำอย่างไร สนุกดีนะครับ เสียดายภาค 2 แล้วโดนตัดจบ เซ็งเป็ดเลยผม

โพส
    695

ค่าปกติ

ฮ่าๆๆๆ..น้องเราน่าร้ากกกอ้า..ขี้ใจน้อยเอะงง ..รึขี้น้อยใจ อันเดียวกันป่าว
    ก้อตอบน้อง Birdy เป็นคนแรกเลยน่ะ...แต่ดันไปอารัมภบทคนตั้งหัวข้อคำถาม(น้องปอย) เยอะไปหน่อย
    ฮ่าหา

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    ผมตอบคนแรกไปแล้วน้า ไม่เห็นมีคนต่อเลย เซ็งๆๆ รอลุ้นอยู่

ปล. อ่านเจอเหมือนเห็นใครบอกชอบหนังเอาตัวรอดไปวันๆ ผมขอนำเสนอ Jericho ครับผม เมื่อมีผู้ก่อการร้ายแอบนำหัวรบนิวเคลียร์มาเพื่อยิงถล่มทั่วอเมริกา แล้วสุดท้ายชาวบ้านจะทำอย่างไร สนุกดีนะครับ เสียดายภาค 2 แล้วโดนตัดจบ เซ็งเป็ดเลยผม

โพส
    492

ค่าปกติ

สรุปให้นะ ผมเด็ก สุด ต่อด้วยคุณนุ๊กกี้ (เพราะเราเป็นแก๊งกันแล้ว) 555+
    แล้วมาคุณดีน แล้วก็ปอย จีเนท อิอิ แล้ว ให้พี่ใหญ่เป็น khun without พี่ใหญ่คอยจ่ายเลี้ยงข้าว แล้วก็ คิดถึงคุณต้น ฟักทอง น่าจะอายุเท่าไรน้า

ปล. คุณนุ๊กกี้อย่าได้แคร์สายตาครับ ผมก็ทำตัวของผมปกติเพื่อนก็ชอบหาว่าทำตัวเด็กๆ ปัญญาอ่อนอยู่ได้ แต่ก็ไม่แคร์ครับ ตีมึนลูกเดียว ไม่รู้ซะหรอกว่าถ้าไม่มีคนอย่างกูเนี่ยมันไม่ฮานะเฟ้ย 5555 เวลาไปเที่ยวกัน ถ้าผมไม่ไปนี่ไม่มีคนไปเลยนะ (คุยๆ) แล้วมาหาว่าเราเด็กๆ อิอิ
    Last edited by birdy; 17-11-2010 at 14:13.

โพส
    695

ค่าปกติ

น้องดีนไม่ถามพี่เลยอ่ะ..แต่ก็อยากตอบหิหิ
    ตอนนี้ดู True Blood อยู่ กำลังติดงอมแงม
    สนุกค่ะ เรื่องนี้น้องปอยแนะนำมา
    ดูคนเหล็กภาคใหนค่ะ หนังหรือซีรีย์เอ่ย

Quote Originally Posted by Dean Winchester แสดงโพส
    คุณ without กับ คุณ ปอย ดูเรื่องไรกันอยู่ครับ ตอนนี้ผมกำลังดู คนเหล็ก อยู่ครับ
    รอฟังเรื่อง Hawaii O Five เป็นยังงัย, The Event, Chase อยากรูว่า สนุกยังงัยรึป่าวน่ะค่ะ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    ของผม มีสองเรื่องเป็นตัวนำ Mentalist SS3 กับ Supernatural SS6 ระหว่างที่รอสองเรื่องนี้
    ก็จะไล่ดูเรื่องอื่น ที่แต่ละคนแนะนำมาว่าสนุก Lie to me, criminal mind, Day break, Rome, chuck
    รวมถึงซี่รีย์ที่ออกใหม่ที่ยังมาไม่กี่แผ่น The event, chase แต่เมื่อคืนนี้ดู Fringe ใช้ได้เลยเรื่องนี้ ถ้าดูติดงอมแน่
    กะลังมันส์เลย ตีสามก่อน ต้องรีบนอน เด่วเช้าไม่ตื่น หุหุ วันนี้กะว่าจะดู Hawail O Five (พิมพ์ถูกป่ะเนี่ยจำได้ลางๆ คิมของLost เล่น)

ฮ่าๆๆๆ
    -อ้าวไหง ยกให้เราเป็นหัวหน้าแก็งส์ ..ซะงั้น
    -ก็เรียกคะแนนสงสาร+คะแนนน่ารักได้อยู่
    -โอ้...ขอถอนคำพูดจากประโยคด้านบนฮ่าๆๆ...อยากว่าเราแอบเด็ก,คิกคุโนเนะฮ่าๆๆ
    - สรุปเรื่องนี้ผมยอมรับผิดเอง (ไม่แคร์สื่ออีกเช่นเคย) ผมแก่สุด กร๊าก ๆ ๆ มากกว่าคุณนก 5 ปี (ใหญ่สุดน่ะ)
    - แต่หัวหน้าแก็งค์ต้องยกให้คุณนกแก ผมไม่ชอบเป็นหัวหน้า ชอบเป็นผู้ตามมากกว่าผู้นำ (เข้าไปแก็งค์ไหนหัวหน้าจะตายหมด)
    - อาชีพอิสระ หาเช้ากินค่ำ ได้มื้อกินมื้อ อดมื้อ กินสามมื้อ (เรียกความสงสารได้บางป่ะเนี่ย)
    - คุยในนี้รู้สึกอิสระน่ะแลกเปลี่ยนเรื่องราวการดูหนัง เหมือนคุณนกอ่ะ ชอบทำตัวแอบเป็นเด็ก ๆ คิคุอาโนเนะ 555+ (หลอกว่าคุณนกนิดนึงน่ะ ชอบ)
    - ดูหนังได้ทุกช่วง แล้วแต่โอกาสจะอำนวยเลย ถามว่าเบื่อไหม พักบางไหม ก็มนุษย์เหมือนกันนิครับ เกิดมาไม่ได้ดูหนังอย่างเดียว มีอย่างอื่นอีกหลายอย่าง
    ที่ต้องทำ แต่ก็ดูทุกวันอ่ะคับ แหะ ๆ ถ้าไม่ดูก็ผิดปกติแน่ แย่จัง มนุษย์ทีวี TV.Man

โพส
    695

ค่าปกติ

เห็นด้วยอย่างแรงเลยยย
    เดี๋ยวให้ซีรีย์เรื่องนุงน่ะ...ฮ่าๆๆ
    สรุปให้นะ ผมเด็ก สุด ต่อด้วยคุณนุ๊กกี้ (เพราะเราเป็นแก๊งกันแล้ว) 555+
    แล้วมาคุณดีน แล้วก็ปอย จีเนท อิอิ แล้ว ให้พี่ใหญ่เป็น khun without พี่ใหญ่คอยจ่ายเลี้ยงข้าว แล้วก็ คิดถึงคุณต้น ฟักทอง น่าจะอายุเท่าไรน้า

โพส
    1,073

ค่าปกติ

เป็นยังงัยล่ะพี่นก true blood สนุกจริงอะไรจริง

แต่เสียดายที่มัน xxx ไปหน่อย

แหม! วันนี้กระทู้ไม่เงียบเหงาเลย@@

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    695

ค่าปกติ

สนุกมากๆเลยค่ะ..เพื่อนๆอย่าลืมดูเรื่องอีกเรื่องที่ห้ามพลาดจ้า
    กะทู้วันนี้ไม่เงียบเหงา..พี่ก็แอบมาดูเรื่อยๆ..เพราะไม่รู้จะโดน หรืองานจะเข้าอีกเมื่อไหร่
    น้องเราเล่นตั้งคำถามแร้งแรง..ฮ่าๆๆๆ
    เป็นยังงัยล่ะพี่นก true blood สนุกจริงอะไรจริง

แต่เสียดายที่มัน xxx ไปหน่อย

แหม! วันนี้กระทู้ไม่เงียบเหงาเลย@@

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส