Rome แรกๆจะเรื่อยๆ แต่หลังๆ นกว่ามันส์ดีค่ะ
ดิบมาก เถื่อนมากเลยหล่ะ ถ้าน้องปอยดูเรื่องนี้คงจะเครียดไป
แต่นกชอบแนวนี้อยู่แล้วด้วย หนังสงครามเงี้ยะชอบดู,จริงๆก็ชอบหลายแนวอยูถ้ามันสนุกอ่ะ
เดี๋ยวจะหาเรื่องที่ คุณ Centurion มาดูมั่ง

ขอบคุณน่ะค่ะ
Quote Originally Posted by without แสดงโพส
ครับคุณนก ดูไปตอนแล้วอ่ะครับ Rome จบตอนแรกสงครามต้องเกิดแน่ระหว่างปอมเปย์
กะ ซีซาร์ ยังไงเสือสองตัวก็อยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้ มันต้องมีผู้ปกครองโรมแค่คนเดียว อิอิ..
แนะนำคุณนก มีหนังฝรั่งแผ่นเดียวเรื่อง Centurion/ อหังการนักรบแผ่นดินเถื่อน แนวแบบเนี่ย
สนุกดี คุณนกลองหามาดูน่ะครับ แฟนคุณนกอาจจะชอบ

เพลงนี้เลยจัดให้ เพราะมาก ฟังมานานแล้ว แต่ก็ร้องไม่เป็น ย๊ากกส์ มีโอเกะให้ด้วย