ที่ทำสีเหลืองไว้เพราะข้อความนั้นเป็นสปอยเนื้อหาอะคะ กันคนที่ยังไม่ได้ดูเรื่องนั้นๆมาอ่าน เด๋วกลัวเสียอรรถรถ

เป็นสิ่งที่บอร์ดหนังส่วนใหญ่ใช้เวลาจะสปอยเนื้อหาอะคะ

เอาเม้าท์ลากข้อความที่เป็นสีเหลืองจึงอ่านได้คะพี่

เด๋วกลับไปดู house ดีกว่า เห็นคนชอบเยอะดีนะ น่าจะสนุกนา

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
หวัดดีค่ะน้อง Eric ยินดีต้อนรับสู่บ้านใหม่จ้า
แวะมาคุยกานทุกวันนะค่ะ
ทำตัวอักษรเป็นสีเหลือง อ่านไม่รู้เรื่องเลยค่ะ มันอ่านยากมากเลย
ซีรีย์ฝรั่งเห็นหลายเรื่อง เลยที่เพื่อนดู season แรกๆแล้วเอื่อยไม่สนุก แต่พอ แผ่นหลังๆสนุกมาก
ยังงัยถ้ามีอยู่ ลองตามต่อน่ะค่ะ เห็นเชียร์กันเยอะ น่าจะสนุก