เคยเห็นคนแนะนำการลงไว้นานแล้ว ดูยุ่งยากมาก แต่เห็นพี่วิทลงบ่อยๆ เลยอยากลองดูบ้างครับ
ใกล้วาเลนไทน์แล้ว เลยเอาเพลงหวานๆ มาฝากพี่วิท พี่นก น้องปอย พี่เบอร์ดี้ โดยเฉพาะน้องซัน ผมเอาคลิปเกี่ยวกับปัญหาที่เกิดจากความรักที่มีการทำส่งประกวดกันตอนนี้มาฝาก
ลองลงดูแล้วไม่ยากเลยครับ เข้าใจว่าทาง web ที่ปรับปรุงเลยง่ายขึ้น แค่ click ตอบ แล้ว click ที่ icon รูป flim (อันที่สามจากขวาด้านบน เป็นการ insert video) แล้ว post link ก็เสร็จแล้วหล่ะ
ลองอีกเพลงนะ ภาพสวยๆ จากอัมพวาครับพี่เบอร์ดี้

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
ใครดูแฟนพันธ์แท้ เฮียตูนบ้างเนี่ย มันสนุกมะ ใคนดูมาคุยกันหน่อย ผมดูอยู่ จะมีคนทำให้มันสนุกได้เหมือนคุณปัญญาหรือเนี่ย ขนาดชิงร้อย ตอนให้คนอื่นมาทำ มันขาดอารมณ์ไปเยอะ

พี่เทพ ลองลง ยูทูปหรือครับ เอาแค่ลิงค์ของมันมาลงใช่หรือป่าวครับพี่ ผมก็ไม่เคยลองทำแหะ