หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 46 ของ 403 แรกแรก ... 3644454647485696146 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 451 ถึง 460 ของ 4030

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Dean Winchester แสดงโพส
    ส่วนมากผมก็ชอบดูแนวๆระทึกน่ะครับ น่ากลัว ชอบมาก
    งั้นพี่ลองดู vampire diaries ดิ

เป็นแนวเเวมไพร์ คล้ายๆ True Blood

แต่ออกจะลึกลับกว่าเยอะ นักแสดงน่าตาดีทุกคนเลยด้วย แนะนำค่ะ^^
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    คุณนกจ๊ะ มีซีรีย์ฝรั่งกองเป็นบึก สนใจเปล่า ถ้าสนก็ pm มาหลังไมค์น่ะ อิอิ

ไม่เห็นถามปอยมั่งเลยอ่า

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    ฮั่นแน่ ว่าแต่เขา ระวังอิเหนาจะเป็นเองน่ะจ๊ะน้องปอย 555+

ฮ่าๆๆ ขอนิสนึงค่ะ><

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    695

ค่าปกติ

สนค่ะ สนใจมาก ได้เลย เดินทางไประยองก่อน แล้วค่อยมาเชียงใหม่ก็ได้จ้า
    หรือจะแบ่งๆก็ได้น่ะ ดีจังเลยอ่ะ
    QUOTE=without;2315422]เอางี้ รหัสของเรา จะไประยองก่อน แล้วไปเชียงใหม่ ดีป่ะ pm มาได้เลย เด๋วให้เด็กเดินเรื่องให้ 555+ แอบ ๆ ซ่อน ๆ วุ้ย[/QUOTE]
    Last edited by nokie; 16-11-2010 at 18:29.

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    สนค่ะ สนใจมาก ได้เลย เดินทางไประยองก่อน แล้วค่อยมาเชียงใหม่ก็ได้จ้า
    หรือจะแบ่งๆก็ได้น่ะ ดีจังเลยอ่ะ
    เดี๋ยวนก list รายการไปให้ เผืออยากดูอะไรบอกมาได้เลยน่ะ
    มีเพียบเช่นกันค่ะ
    QUOTE=without;2315422]เอางี้ รหัสของเรา จะไประยองก่อน แล้วไปเชียงใหม่ ดีป่ะ pm มาได้เลย เด๋วให้เด็กเดินเรื่องให้ 555+ แอบ ๆ ซ่อน ๆ วุ้ย
    [/QUOTE]

พี่นก จุ๊ๆๆ เดี๋ยวเราหลังไมค์คุยกันนะ ^^

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    695

ค่าปกติ

อ้าวคุณ without กะ คุณ Dean งานเข้าแล้วจ้า
    ต้องตามเพื่อนๆ เช่น น้อง birdy ,คุณต้น มาช่วยเคลียร์หน่อยเร้วว
    Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    และแล้วคุณพี่ Without ของเราก็มีคู่เดทคนใหม่ ฮ่าๆๆ

โพส
    492

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    อ้าวคุณ without กะ คุณ Dean งานเข้าแล้วจ้า
    ต้องตามเพื่อนๆ เช่น น้อง birdy ,คุณต้น มาช่วยเคลียร์หน่อยเร้วว
    คุณ without นอกใจ ผมหรอ มีหนังไรบ้างอะครับ สนด้วย

คุณ นก กับ ปอย แอบ.....อะไรกันนะ อย่าบอกนะว่า...... ทำให้ผมอยากรู้ด้วย ผมมีไมค์นะแต่เดินไปแอบด้านหลังละได้ยินไม่ถนัด

คุณ ดีน หนังเยอะจจจจจจจจจจจจจจจจจจจัง อ่านซะปวดตา

ปล. ว่าแต่คิดถึงคุณต้นเหมือนกันฮะ รถฟักทองเสียแน่ๆ
    Last edited by birdy; 16-11-2010 at 14:55.

โพส
    695

ค่าปกติ

-เห็นมั้ยล่ะ บอกแล้วว่าอย่าหายไปนาน คุณ without นอกใจแน่แล้ว
    เพราะเห็นลงประกาศว่า ระหว่างคุณ withoutกะคุณ Dean ยอมรับซึ่งกันและกันแล้ว แถมไม่แคร์สื่อด้วยหล่ะ
    อูยยย...พวกเราไปกันยาวเลย ฮ่าๆๆๆ
    -น้องปอยอย่าเผลอบอกใครน่ะว่า..เรา... เรายังแคร์สื่ออยู่น่ะ หุหุ
    -
    Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    คุณ without นอกใจ ผมหรอ มีหนังไรบ้างอะครับ สนด้วย

คุณ นก กับ ปอย แอบ.....อะไรกันนะ อย่าบอกนะว่า...... ทำให้ผมอยากรู้ด้วย ผมมีไมค์นะแต่เดินไปแอบด้านหลังละได้ยินไม่ถนัด

คุณ ดีน หนังเยอะจจจจจจจจจจจจจจจจจจจัง อ่านซะปวดตา

ปล. ว่าแต่คิดถึงคุณต้นเหมือนกันฮะ รถฟักทองเสียแน่ๆ
    - ผมกับคุณดีน คิดว่าเรื่องนี้เราสองคนไม่ปฏิเสธ ไม่แคร์สื่อ อิอิ
    - ดูดิพอคุยเรื่องแจกของ แป๊บเดียวโผล่กันมาพรึ่บเลย โพสไรไว้ของใครก็ทำลายหลักฐานด้วย โดยเฉพาะคุณนกนิ (เข้าไปที่แก้ไขโพส แล้วลบขอความบางตอนออกเน้อ) ว้าย..ตำรวจมา

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส

สงสัยเลยเวลาเที่ยงคืน รถฟักทองเลยหายไปแน่ๆเลย ><

ก็เดียวมาระยองก็จะไปเชียงใหม่และก็จะยาวไปสระบุรีนะค่ะ อย่าเพิ่งน้อยใจนะค่ะ

-เห็นมั้ยล่ะ บอกแล้วว่าอย่าหายไปนาน คุณ without นอกใจแน่แล้ว
    เพราะเห็นลงประกาศว่า ระหว่างคุณ withoutกะคุณ Dean ยอมรับซึ่งกันและกันแล้ว แถมไม่แคร์สื่อด้วยหล่ะ
    อูยยย...พวกเราไปกันยาวเลย ฮ่าๆๆๆ
    -น้องปอยอย่าเผลอบอกใครน่ะว่า..เรา... เรายังแคร์สื่ออยู่น่ะ หุหุ
    -
    นั่นจิเผลอไม่ได้เลยนะเนี๊ย
    Last edited by gupoiy; 16-11-2010 at 18:39.

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    26

ค่าปกติ

เผลอแปปเดียว ซุบซิบ อะไรกันอยู่ครับ

ถ้าคุณ ปอย แนะนำอย่างงี้เดี๋ยวต้องไปหยิบมาดูซะแล้วครับ

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    งั้นพี่ลองดู vampire diaries ดิ

เป็นแนวเเวมไพร์ คล้ายๆ True Blood

แต่ออกจะลึกลับกว่าเยอะ นักแสดงน่าตาดีทุกคนเลยด้วย แนะนำค่ะ^^

ผมดูแต่หนังฝรั่งน่ะครับ อิอิ ขอบมาก

อย่าไปแคร์สื่อครับ คุณ without อิอิ

- ผมกับคุณดีน คิดว่าเรื่องนี้เราสองคนไม่ปฏิเสธ ไม่แคร์สื่อ อิอิ
    - ดูดิพอคุยเรื่องแจกของ แป๊บเดียวโผล่กันมาพรึ่บเลย โพสไรไว้ของใครก็ทำลายหลักฐานด้วย โดยเฉพาะคุณนกนิ (เข้าไปที่แก้ไขโพส แล้วลบขอความบางตอนออกเน้อ) ว้าย..ตำรวจมา

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส