หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 84 ของ 222 แรกแรก ... 3474828384858694134184 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 831 ถึง 840 ของ 2217

กระทู้: ++//3D & 2D Blu ray หนังใหม่มาเร็ว ส่งเร็ว มีโปรแถม //++

โพส
    5,898

ค่าปกติ

พอใจ ถูกใจ ก็กลับมาสั่งกันอีกน่ะครับผม

Quote Originally Posted by maneerat105 แสดงโพส
    หลังจากเปลื่ยนร้านมาลองสั่งหนังร้านนี้ดู สั่งไป 18 เรื่อง ขอชมว่า
    เรื่องความเร็วในการจัดทำและส่ง ถือว่าเร็วกว่าทุกร้านครับ
    ปก แผ่น สวยงาม ถือว่าพอใช้ครับ
    ส่วนเรื่องแผ่นมีปัญหา ผมพึ่งดูไป 1 แผ่น เองยังไม่มีปัญหา แต่คงคิดว่าแผ่นอื่นๆก็ไม่น่ามีปัญหา
    ไว้ดูครบแล้ว หากไม่มีปัญหาเลย ไว้จะมาสั่งหนังอีกนะครับ

ขอบคุณครับ

โพส
    9

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ
    ทั้งหมดเป็น 3D พากย์ไทยทุกเรื่องค่ะ เป็นเงินเท่าไร และส่งแบบ EMS ค่ะ
    BD 25G 3D - Ice Age: A Mammoth Christmas Special ไอซ์เอจ: คริสต์มาสมหาสนุกยุคน้ำแข็ง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Legend of the Guardians : The Owls of Ga'Hoole มหาตำนานวีรบุรุษองครักษ์ นกฮูกผู้พิทักษ์แห่งกาฮูล (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D - Finding Nemo นีโม...ปลาเล็กหัวใจโต๊...โต (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D - Amazing Spider-Man, The ดิ อะเมซิ่ง สไปเดอร์แมน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Marvel's The Avengers/ ดิ อเวนเจอร์ส (พากษ์ไทย+บรรยายไทย) ตัวใหม่
    BD 25G 3D – American Warships : ยุทธการเรือรบสยบเอเลี่ยน (2012) (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – John Carter – นักรบสงครามข้ามจักรวาล (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Flying Swords Of Dragon Gate พยัคฆ์ตะลุยพยัคฆ์ (พากษ์ไทย+บรรยายอังกฤษ)
    BD 25G 3D – Piranha 3D (พากย์ไทย+ซับไทย)
    BD 25G 3D – I, Robot พิฆาตแผนจักรกลเขมือบโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Harry Potter 7.2 แฮร์รี่ พอตเตอร์กับเครื่องรางยมทูต 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Darkest Hour (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    หนังสำรองค่ะ
    BD 25G 3D – Fast Lane ซิ่ง แซง นรก (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)
    ขอโทษน่ะค่ะ ครั้งก่อนสั่งหนังการ์ตูนเรื่อง - Ice Age แต่หนังไม่ขึ้นจะต้องทำอย่างไร เห็นบอกว่าไม่ต้องส่งคืนไปให้ช่วยตอบด้วยค่ะ แล้วหนังจะได้ก่อนปีใหม่หรือเปล่าค่ะ

โพส
    5,898

ค่าปกติ

แจ้งรายละเอียดกลับให้แล้วครับ

Quote Originally Posted by pongpand แสดงโพส
    สั่งหนังค่ะ
    ทั้งหมดเป็น 3D พากย์ไทยทุกเรื่องค่ะ เป็นเงินเท่าไร และส่งแบบ EMS ค่ะ
    BD 25G 3D - Ice Age: A Mammoth Christmas Special ไอซ์เอจ: คริสต์มาสมหาสนุกยุคน้ำแข็ง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Legend of the Guardians : The Owls of Ga'Hoole มหาตำนานวีรบุรุษองครักษ์ นกฮูกผู้พิทักษ์แห่งกาฮูล (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D - Finding Nemo นีโม...ปลาเล็กหัวใจโต๊...โต (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D - Amazing Spider-Man, The ดิ อะเมซิ่ง สไปเดอร์แมน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Marvel's The Avengers/ ดิ อเวนเจอร์ส (พากษ์ไทย+บรรยายไทย) ตัวใหม่
    BD 25G 3D – American Warships : ยุทธการเรือรบสยบเอเลี่ยน (2012) (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – John Carter – นักรบสงครามข้ามจักรวาล (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Flying Swords Of Dragon Gate พยัคฆ์ตะลุยพยัคฆ์ (พากษ์ไทย+บรรยายอังกฤษ)
    BD 25G 3D – Piranha 3D (พากย์ไทย+ซับไทย)
    BD 25G 3D – I, Robot พิฆาตแผนจักรกลเขมือบโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Harry Potter 7.2 แฮร์รี่ พอตเตอร์กับเครื่องรางยมทูต 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Darkest Hour (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Fast Lane ซิ่ง แซง นรก (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)
    ขอโทษน่ะค่ะ ครั้งก่อนสั่งหนังการ์ตูนเรื่อง - Ice Age แต่หนังไม่ขึ้นจะต้องทำอย่างไร เห็นบอกว่าไม่ต้องส่งคืนไปให้ช่วยตอบด้วยค่ะ แล้วหนังจะได้ก่อนปีใหม่หรือเปล่าค่ะ

โพส
    10

ค่าปกติ

ลงหนัง 50 GB. ลงเพิ่มหน่อยครับ รู้สึกว่าหนัง 50 gb ภาพและเสียงมันสวยกว่า 25 gbเยอะเลยครับ

โพส
    9

ค่าปกติ

โอนเงินให้แล้วค่ะ ส่งไปทาง pm แล้วค่ะ ช่วยตรวจด้วยว่าได้รับแล้ว
    Quote Originally Posted by BDRZone แสดงโพส
    แจ้งรายละเอียดกลับให้แล้วครับ

โพส
    9

ค่าปกติ

โอนเงินให้แล้วค่ะ ที่อยู่ส่งไปทาง pm แล้วค่ะ และแผ่นเคลม เป็น 3 D
    Quote Originally Posted by pongpand แสดงโพส
    สั่งหนังค่ะ

โพส
    5,898

ค่าปกติ

ตอบกลับให้ทาง PM แล้วน่ะครับ

โอนเงินให้แล้วค่ะ ที่อยู่ส่งไปทาง pm แล้วค่ะ และแผ่นเคลม เป็น 3 D

โพส
    2

ค่าปกติ

Ice Age 1,2,3
    มาดามกาสก้า 1,2
    ความลับของปลีกนางฟ้า
    brave
    ของขวัญจานด่วนป่วนคลิสมาส
    the amazing spiderman the (2012)
    นีโม้ Nemo
    Coraline
    Chicken little
    Titanic(1997) 2แผ่น
    น้องหมาตะลุยจักรวาล
    ฮู้ดวิงส์2ฮีโร่น้อยหมวดแดงพิทักษ์โลก
    Thor
    Pirates of the Caribbean 4
    Sammy's ต.ซ่าไม่มีเบรค
    Monster vs Aliens
    Bait 3d
    โปโลเย ศึกรักหน้ากากทอง
    One piece 3d Movie 11 Mungiwara Chase
    ราพันเซลเจ้าหญิงผมยาว
    the lion king 3มิติ

โพส
    2

ค่าปกติ

สรุปราคามาให้ด้วยค่ะจะโอนเงินให้ค่ะ. 3d ทั้งหมดเลยน่ะค่ะ25g ขอหมายเลขบัญชีด้วยค่ะเบอโทรด้วยน่ะค่

โพส
    816

ค่าปกติ

สอบถามครับ
    BD 25G – Naruto Shippuden นารุโตะ ตำนานวายุสลาตัน 9แผ่น (ตอนที่1-196 / 221-416) (พากย์ไทย+บรรยายไทย) DVDtoBD

อันนี้คือตั้งแต่ภาคเด็กเลยหรือเปล่าครับ แล้ว 9 แผ่น เนี่ย 9 ปก หรือเปล่าครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส