หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 104 ของ 222 แรกแรก ... 45494102103104105106114154204 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,031 ถึง 1,040 ของ 2217

กระทู้: ++//3D & 2D Blu ray หนังใหม่มาเร็ว ส่งเร็ว มีโปรแถม //++

โพส
    5,898

ค่าปกติ

แจ้งกลับให้แล้วครับผม

Quote Originally Posted by demotung แสดงโพส
    สั่งหนังครับ
    Option C : BLU RAY 25G 2D/3D แผ่นล่ะ 80 บาท สกีนแผ่น
    โปรโมชั่น == BD 25G 2D/3D ซื้อ 10 แถม 2 ครับ

BD 25G 3D - Cirque Du Soleil: Worlds Away เซิร์ค ดู โซเลย์ เวิล์ด อะเวย์ส (โปรเจคใหม่จาก เจมส์ คาเมรอน ซึ่งนำเอาศิลปะการแสดง และโชว์กายกรรมมานำเสนอประกอบเพลง ไม่มีบทพูด ไม่มีบรรยาย)
    BD 25G 3D - Hobbit, The : An Unexpected Journey เดอะ ฮอบบิท : การผจญภัยสุดคาดคิด 2แผ่นจบ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D - Life Of Pi ชีวิตอัศจรรย์ของพาย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Hotel Transylvania โรงแรมผี หนีไปพักร้อน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Titanic (1997) ไททานิค 2แผ่นจบ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Yogi Bear (พากษ์ไทย+ซับไทย)
    BD 25G 3D – Front Line, The (บรรยายไทย)
    BD 25G – Impossible, The (2012) 2004 สึนามิ ภูเก็ต (บรรยายไทย)
    BD 25G – UFO ยูเอฟโอ สงครามวันบุกโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G - 7th Voyage Of Sinbad, The: 50th Anniversary Edition ซินแบดพิชิตแดนมหัศจรรย์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

แถม
    BD 25G 3D – Alice in wonderland อลิซผจญแดนมหัศจรรย์ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    BD 25G 3D - Chinese Zodiac วิ่ง ปล้น ฟัด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

ถ้าแจ้งยอดแล้วโอนก่อนเที่ยง ส่งแบบ ems ภายในวันนี้ทันไหมครับ ถ้าไม่ทันไม่เป็นไรครับ เบอร์ผม 0875185961 ครับ

โพส
    5,898

ค่าปกติ BDRZone

BD 25G – House at the End of the Street บ้านช็อคสุดถนน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Cold Prey 3 โรงแรมร้างเชือดอำมหิต (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Headhunters ล่าหัวเกมโจรกรรม (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Playing for Keeps กระตุกหัวใจ ให้กลับมาปิ๊ง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Smashed ประคองหัวใจไม่ให้เมารัก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Pitch Perfect ชมรมเสียงใส ถือไมค์ตามฝัน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Marine 3, The Homefront 3 เดอะ มารีน 3 ล่าระห่ำทะลุขีดนรก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Marine 2, The เดอะ มารีน 2 ล่าทะลุเหนือขีดนรก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Marine 1, The เดอะ มารีน 1 คนคลั่ง ล่าทะลุขีดนรก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

BD 25G – Silver Linings Playbook ลุกขึ้นใหม่ หัวใจมีเธอ (บรรยายไทย)
    BD 25G – Killing Them Softly ค่อยๆล่า ฆ่าไม่เลี้ยง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Bay,The 24 ชั่วโมง แพร่พันธุ์สยอง (พากย์ไทย)
    BD 25G – Hobbit, The : An Unexpected Journey เดอะ ฮอบบิท : การผจญภัยสุดคาดคิด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Rise of the Guardians ห้าเทพผู้พิทักษ์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Wreck It Ralph ราล์ฟ วายร้ายหัวใจฮีโร่ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Philadelphia Experiment (2012) ทะลุมิติเรือมฤตยู (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Babysitter Wanted ตามมาสยอง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Cirque Du Soleil: Worlds Away เซิร์ค ดู โซเลย์ เวิล์ด อะเวย์ส (โปรเจคใหม่จาก เจมส์ คาเมรอน ซึ่งนำเอาศิลปะการแสดง และโชว์กายกรรมมานำเสนอประกอบเพลง ไม่มีบทพูด ไม่มีบรรยาย)

โพส
    7

ค่าปกติ

อยากรู้จริงๆครับว่า หนังของทางร้านที่เป็นระบบ 3D ถ้าเราอยากดูแบบธรรมดา สามรถทำได้มั้ยครับ
    (เครื่องเล่นและทีวีรองรับระบบ 3Dทุกอย่าง) กลัวว่าถ้าสั่งมาดู หนังจะฉายภาพแบบซ้อนๆ
    รบกวนขอคำตอบหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

โพส
    5,898

ค่าปกติ

ดูได้บางเรื่องครับ สอบถามก่อนสั่งซื้อมาได้ครับ

Quote Originally Posted by OhoMilky แสดงโพส
    อยากรู้จริงๆครับว่า หนังของทางร้านที่เป็นระบบ 3D ถ้าเราอยากดูแบบธรรมดา สามรถทำได้มั้ยครับ
    (เครื่องเล่นและทีวีรองรับระบบ 3Dทุกอย่าง) กลัวว่าถ้าสั่งมาดู หนังจะฉายภาพแบบซ้อนๆ
    รบกวนขอคำตอบหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

โพส
    7

ค่าปกติ

Option C : BLU RAY 25G 2D/3D แผ่นล่ะ 80 บาท สกีนแผ่น
    BD 25G – Killing Them Softly ค่อยๆล่า ฆ่าไม่เลี้ยง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Jack The Giant Killer แจ็คผู้ฆ่ายักษ์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Silent Hill 2: Revelation เมืองห่าผี 2 เรฟเวเลชั่น (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – John Carter – นักรบสงครามข้ามจักรวาล (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)
    ลูกค้าใหม่ครับ ขอลองซัก 4เรื่องครับ

โพส
    5,898

ค่าปกติ

ตอบกลับแล้วน่ะครับผม

Quote Originally Posted by OhoMilky แสดงโพส
    BD 25G – Jack The Giant Killer แจ็คผู้ฆ่ายักษ์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Silent Hill 2: Revelation เมืองห่าผี 2 เรฟเวเลชั่น (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – John Carter – นักรบสงครามข้ามจักรวาล (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)
    ลูกค้าใหม่ครับ ขอลองซัก 4เรื่องครับ

โพส
    2

ค่าปกติ

BD 25G 3D BraVe กับ BD 25G 3D Hugo ทำไมไม่ชัดเลยล่ะคะ ปกติเคยดูแผ่นของที่ร้านก็ชัดมาตลอด ทำยังไวได้บ้างคะ เซ็งมาก

อีกเรื่องค่ะ สั่งโปร 10 แถม 2 แต่ทางร้านส่งมา 11แผ่น แล้วแจ้งว่า หนังไม่มี ให้ติดไว้ก่อน แบบนี้ทางร้านยังจะจำได้ป่าวคะ

โพส
    5,898

ค่าปกติ

ความชัดก็ตามมาสเตอร์ 25G ทำไรไม่ได้แล้วครับ อยากชัดกว่านี้สั่งแบบ 50G ได้ครับ
    ส่วนอีกเรื่องที่ค้าง Rise of the Gaurdian (พากษ์ไทย) ส่งตามหลังให้แล้วน่ะครับ

BD 25G 3D BraVe กับ BD 25G 3D Hugo ทำไมไม่ชัดเลยล่ะคะ ปกติเคยดูแผ่นของที่ร้านก็ชัดมาตลอด ทำยังไวได้บ้างคะ เซ็งมาก

อีกเรื่องค่ะ สั่งโปร 10 แถม 2 แต่ทางร้านส่งมา 11แผ่น แล้วแจ้งว่า หนังไม่มี ให้ติดไว้ก่อน แบบนี้ทางร้านยังจะจำได้ป่าวคะ

โพส
    7

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วนะครับ รวดเร็วดีครับ ขอบคุณครับ

โพส
    8

ค่าปกติ

สั่งหนังไปทางเมลนะครับ
    รบกวนตรวจสอบด้วยนะครับ
    จะได้โอนตังวันนี้เลยครับ
    ขอบคุณครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส