หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 34 ของ 479 แรกแรก ... 2432333435364484134 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 331 ถึง 340 ของ 4787

โพส
    187

ค่าปกติ

ของถึงแล้วนะคะ สิ้นเดือนงานเยอะมาก ไม่มีเวลามาแจ้งเลย
    รวดเร็ว เรียบร้อย ครบถ้วน สมบูรณ์อย่างเป็นปกติ
    ขอบคุณมากค่ะ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,270

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Mr.M1973 แสดงโพส
    ได้รับสินค้าแล้วครับ บริการรวดเร็วมากครับ
    แวะมาบ่อยๆนะครับ

Quote Originally Posted by k171 แสดงโพส
    Blu-ray 50GB;Wrath of the Titans (2D+3D)(2012)(Sam Worthington+Liam Neeson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1 /Blu-ray 50GB;John Carter 3D (2012)(Andrew Stanton+Taylor Kitsch)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1/Blu-ray 50GB;Underworld 4 Awakening (2D+3D)(2012)(Kate Beckinsale+Michael Ealy)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1/Blu-ray 50GB;The Sound of HD³ (2D+3D)(2012) Dolby TrueHD 7.1/Blu-ray 50GB;Transformers 3; Dark of the Moon 3D <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 7.1
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by natsuki แสดงโพส
    ของถึงแล้วนะคะ สิ้นเดือนงานเยอะมาก ไม่มีเวลามาแจ้งเลย
    รวดเร็ว เรียบร้อย ครบถ้วน สมบูรณ์อย่างเป็นปกติ
    ขอบคุณมากค่ะ
    งานเยอะ เงินแยะ
    แล้วก็เอามาซื้อแผ่นเยอะแยะนะครับ

Blu-ray ของทางร้าน ไม่ว่าจะเป็น 25GB หรือ 50GB ผลิตจากโรงงานทุกแผ่น
    ดังนั้น ไม่ว่าจะเป็น การสกรีนแผ่น ปกพิมพ์เงา ปั๊มนูน สวยงามเนียนๆ เหมือนแผ่นแท้ทุกประการ

รูปสินค้าที่นำมาลงในร้าน ถ่ายจากสินค้าจริงทุกรูป ดังนั้น สินค้าที่จะได้รับก็เหมือนในรูปที่ลงทุกประการครับ

โพส
    28

ค่าปกติ

รอพ่อค้าครับ
    Last edited by Ksurachai; 05-07-2012 at 14:14. เหตุผล: รอพ่อค้า
    "ครอบครัวคือที่สุด"

โพส
    187

ค่าปกติ

พ่อค้าไปไหนคะ คิดถึงแล้วนะ

โพส
    816

ค่าปกติ

นั่นนะสิหายไปนานผิดปกติ มีอะไรหรือเปล่าไม่รู้

โพส
    28

ค่าปกติ

มีอัพเดทมั๊ยฮะ?
    "ครอบครัวคือที่สุด"

โพส
    36

ค่าปกติ

ยังไ่ม่กลับมาหรือครับ หลายคนเป็นห่วงนะเนี่ย

โพส
    9

ค่าปกติ

บ๊อกเซ็ต Blu-ray;Transformers Ultimate Collector's Trilogy Limited Edition (7disc) 1180 แนะนำอย่าง แรง แรง ครับ

ของมารึยังครับ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,270

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by natsuki แสดงโพส
    พ่อค้าไปไหนคะ คิดถึงแล้วนะ
    อันอ้อยตาล หวานลิ้นไม่สิ้นซาก
    แต่ลมปาก หวานหูมิรู้หาย อิ อิ...

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    นั่นนะสิหายไปนานผิดปกติ มีอะไรหรือเปล่าไม่รู้
    เข้าสู่สภาวะปกติแล้วครับ

Quote Originally Posted by Ksurachai แสดงโพส
    มีอัพเดทมั๊ยฮะ?
    มีอัพนิดโหน่ยครับ

Quote Originally Posted by meecool แสดงโพส
    ยังไ่ม่กลับมาหรือครับ หลายคนเป็นห่วงนะเนี่ย
    รอออเดอร์อยู่นะครับ

Quote Originally Posted by piyapunch แสดงโพส
    บ๊อกเซ็ต Blu-ray;Transformers Ultimate Collector's Trilogy Limited Edition (7disc) 1180 แนะนำอย่าง แรง แรง ครับ

ของมารึยังครับ
    ตัวแจ่มๆ ไม่น่าจะเข้าแล้วนะครับ

รายการใหม่ครับ

Blu-ray ซอง;Act of Valor (2012)(Alex Veadov+Roselyn Sanchez)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Project X (2012)(Thomas Mann+Oliver Cooper)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;The Great Magician (2012)(Tony Leung Chiu Wai+Xun Zhou)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray ซอง;Women Without Men (2012)(Shabnam Toloui+Pegah Ferydon)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Gone (2012)(Amanda Seyfried+Jennifer Carpenter)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Black Gold (2012)(Mark Strong+Antonio Banderas)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;The Divide (2012)(Lauren German+Michael Biehn)<บรรยายอังกฤษ+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 7.1
    Blu-ray ซอง;Dam999 (2012)(Joshua Fredric Smith+Megha Burman)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1

Blu-ray ซอง;The Woman in Black (2012)(Daniel Radcliffe+Janet McTeer)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Relentless Enemies (National Geographic )
    Blu-ray ซอง;Six Degrees Could Change the World (National Geographic )
    Blu-ray ซอง;In the Line of Fire (Clint Eastwood+John Malkovich)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;The Rundown (Dwayne Johnson+Seann William Scott)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Whiteout (Kate Beckinsale+Gabriel Macht)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Law Abiding Citizen (Director's Cut)(Gerard Butler+Jamie Foxx)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    Blu-ray ซอง;Armored (Matt Dillon+Laurence Fishburne+Jean Reno)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1

Carpenters 40th Anniversary Collector's Edition (16cd+booklets) ออดิโอไฟล์แนะนำครับ

The Beatles (16cd+booklets+dvd)
    (13 original studio albums digitally remastered in stereo) ออดิโอไฟล์แนะนำครับ

Blu-ray ของทางร้าน ไม่ว่าจะเป็น 25GB หรือ 50GB ผลิตจากโรงงานทุกแผ่น
    ดังนั้น ไม่ว่าจะเป็น การสกรีนแผ่น ปกพิมพ์เงา ปั๊มนูน สวยงามเนียนๆ เหมือนแผ่นแท้ทุกประการ

รูปสินค้าที่นำมาลงในร้าน ถ่ายจากสินค้าจริงทุกรูป ดังนั้น สินค้าที่จะได้รับก็เหมือนในรูปที่ลงทุกประการครับ

โพส
    187

ค่าปกติ

ของถึงแล้วนะคะ
    รวดเร็ว เรียบร้อย ครบถ้วน สมบูรณ์
    ขอบคุณเป็นครั้งที่ล้านค่ะ 5 5 5

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส