หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 45 ของ 479 แรกแรก ... 3543444546475595145 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 441 ถึง 450 ของ 4784

โพส
    816

ค่าปกติ

เหมือนกันครับ อยากได้หนัง BD-R มากกว่า เพราะดูจากสันแล้วมาเรียงมันสวยดี ถ้าซื้อบลูเรย์ซอง ประมาณ 10 แผ่น ถึงจะได้ 1 แผ่น กว่าจะครบไม่รู้ว่าจะเอาหนังเรื่องอะไรแล้ว
    ถ้ามีแบบสั่งแบบ BD-R แจ้งผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

โพส
    9

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ

Blu-ray ซอง;Rabbit Hole (Nicole Kidman+Aaron Eckhart)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Coldplay: Live 2012
    Blu-ray ซอง;Pixar Short Films Collection Vol. 1 (Pixar)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Pixar Short Films Collection Volume 2 (2012)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Rock of Ages (2012) (Julianne Hough+Diego Boneta)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Spartacus Season 2: Gods of the Arena (2disc)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Spartacus: Blood and Sand Season 1(4disc)<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Battleship (2012)(Taylor Kitsch+Liam Neeson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;The Hunger Games (2012)(Jennifer Lawrence+Josh Hutcherson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

โพส
    187

ค่าปกติ

พ่อค้าเมื่อไหร่จะขายคะ อยากได้ BD-R ซอง;Eyes Wide Shut (Tom Cruise)<บรรยายไทย> มากมายค่ะ

โพส
    26

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by natsuki แสดงโพส
    พ่อค้าเมื่อไหร่จะขายคะ อยากได้ BD-R ซอง;Eyes Wide Shut (Tom Cruise)<บรรยายไทย> มากมายค่ะ
    +1เสียงเหมือนคุณนัทครับอยากได้เรื่องนี้เหมือนกันเเละอีหหลายเรื่องเลยในร้านท่านครับ....

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,268

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by J. CONNER แสดงโพส
    รายการหนังทางร้าน มีอีกมั้ยครับ
    มีแค่เท่าที่ลงรายการครับ

Quote Originally Posted by วรากร แสดงโพส
    ฟ่อค้าท่านก็ขยันสรรหา BD-R ปกสวยๆ สันต่อกัน มายั่วผมเยอะขึ้นทุกวัน ตอนเเรกๆมีไม่เยอะเท่าไหร่ยิ่งนานวันเยอะขึ้นเรื่อยไปหาปกจากไหนมาครับเเจ่มๆทั้งนั้น...เปลี่ยนใจขายเมื่อไหร่ pm บอกผมคนเเรกเลยนะครับจะจ้ดไปทันใด....
    Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    เหมือนกันครับ อยากได้หนัง BD-R มากกว่า เพราะดูจากสันแล้วมาเรียงมันสวยดี ถ้าซื้อบลูเรย์ซอง ประมาณ 10 แผ่น ถึงจะได้ 1 แผ่น กว่าจะครบไม่รู้ว่าจะเอาหนังเรื่องอะไรแล้ว
    ถ้ามีแบบสั่งแบบ BD-R แจ้งผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by วรากร แสดงโพส
    +1เสียงเหมือนคุณนัทครับอยากได้เรื่องนี้เหมือนกันเเละอีหหลายเรื่องเลยในร้านท่านครับ....
    ทำแจกคนละแผ่น สอง แผ่น ยังพอไหว
    ถ้าทำขาย รอกันรากงอกแน่ ถึงจะได้รับของ
    ถ้ากายพร้อม ใจพร้อม ทรัพย์พร้อม เมื่อไหร่ จะรีบส่ง พิราบส่งข่าวในทันใดครับ

Quote Originally Posted by piyapunch แสดงโพส
    สั่งหนังครับ

Blu-ray ซอง;Rabbit Hole (Nicole Kidman+Aaron Eckhart)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Coldplay: Live 2012
    Blu-ray ซอง;Pixar Short Films Collection Vol. 1 (Pixar)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Pixar Short Films Collection Volume 2 (2012)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Rock of Ages (2012) (Julianne Hough+Diego Boneta)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Spartacus Season 2: Gods of the Arena (2disc)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Spartacus: Blood and Sand Season 1(4disc)<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Battleship (2012)(Taylor Kitsch+Liam Neeson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;The Hunger Games (2012)(Jennifer Lawrence+Josh Hutcherson)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by natsuki แสดงโพส
    โปรส่งท้ายปี เลยครับ
    แผ่นเทส แผ่นสุดท้าย เสร็จเรียบร้อยแล้ว
    เหลือ แต่ปก กำลังสรรสร้างอยู่ครับ

พีเอ็มของผมมีปัญหา อ่านได้ แต่ตอบได้บ้าง ไม่ได้บ้าง ตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว
    ช่วงนี้ ถ้าสั่งหนังทาง Blu-rayDisc_TM@Hotmail.com จะรวดเร็วกว่านะครับ

โปรโมชั่น ส่งท้ายปีเก่า
    ซื้อสินค้าครบ 999 บาท ส่ง EMS ฟรี + แถมฟรี BD-R ซอง (มีปก+สกรีน) 1 แผ่น

โปรนี้สิ้นอายุไข 31 ธันวาคม ศกนี้นะครับ

รายการ BD-R ทั้งหมด ดูได้ตามลิ้งด้านล่าง หรือ จิ้มตรงนี้เลยครับ
    http://dvdtook.com/forum/showthread.php?34102/page3
    BD-R ซอง 25GB มีปก+สกรีนแผ่น

BD-R ซอง 25GB;Robert De Niro Collection (18disc)

BD-R ซอง 25GB;Al Pacino Collection (11disc)

BD-R ซอง 25GB;Marilyn Monroe Collection (6disc)

BD-R ซอง 25GB;Leonardo DiCaprio Collection (12disc)

BD-R ซอง 25GB;Tom Cruise Collection (19disc)

BD-R ซอง 25GB;Jet Li Collection (14disc)

BD-R ซอง 25GB;Superheroes Collection (32disc)

BD-R ซอง 25GB;My Favorites (35disc)

BD-R ซอง 25GB;Oscar ,Best Picture Collection (44disc)

BD-R ซอง 25GB;Pixar Collection (15disc)

BD-R ซอง 25GB;Ghibli Collection (12disc)

BD-R ซอง 25GB;Erotic 3D Collection (13disc)

BD-R ซอง 25GB;Sky Angel Blue Collection (13disc)

[/B]

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,268

ค่าปกติ

รายการใหม่ครับ

Blu-ray ซอง;The Bourne Legacy (2012)(Jeremy Renner+Rachel Weisz)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;The Assassins (2012)(Chow Yun-Fat+Liu Yifei)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Fire with Fire (2012)(Bruce Willis+Josh Duhamel)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Battle Force (2012)(Scott Martin+Clint Glenn Hummel)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;The Babymakers (2012)(Paul Schneider+Olivia Munn) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Elles (2012)(น18+)(Juliette Binoche+Anaïs Demoustier)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Rain The Best Show Live Concert (2012)

Blu-ray ซอง;Step Up Revolution (2012)(Kathryn McCormick+Ryan Guzman) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Cosmopolis (2012)(Robert Pattinson+Juliette Binoche)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Secret of the Wings (2012)(Disney)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;ParaNorman (2012)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Lay the Favorite (2012)(Bruce Willis+Rebecca Hall)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Magic Mike (2012)(Channing Tatum+Alex Pettyfer)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;The Odd Life of Timothy Green (2012)(Jennifer Garner+Joel Edgerton)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Doomsday Book (2012)(Doona Bae+Joon-ho Bong)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;Amelie (Audrey Tautou+Mathieu Kassovitz)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;The Chorus (Gerard Jugnot+François Berleand)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;The Passion of the Christ (Jim Caviezel+Monica Bellucci) <บรรยายไทย>
    Blu-ray ซอง;Out of Time (Denzel Washington+Sanaa Lathan)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Inside Man (Denzel Washington+Clive Owen)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Dante's Peak (Pierce Brosnan+Linda Hamilton)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Catch Me If You Can (Leonardo DiCaprio+Tom Hanks)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;The Great Dictator (Charles Chaplin+Paulette Goddard)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Empire of the Sun (Christian Bale+John Malkovich)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;The Last Temptation of Christ (Willem Dafoe+Harvey Keitel)<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;My Fair Lady (Audrey Hepburn+Rex Harrison)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Funny Face (Audrey Hepburn+Fred Astaire)<บรรยายไทย> แนะนำอย่างแรงครับ

Blu-ray ซอง;Psycho (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Shadow of a Doubt (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Vertigo (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;The Trouble with Harry (Alfred Hitchcock) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Dial M for Murder (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Frenzy (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Saboteur(Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

Blu-ray ซอง;The Birds (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;To Catch a Thief (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Rope (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Torn Curtain (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;The Man Who Knew Too Much (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Strangers on a Train (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Blu-ray ซอง;Rear Window (Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

Blu-ray 50GB;The Bourne Legacy (2012)(Jeremy Renner+Rachel Weisz)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray 50GB;Step Up Revolution (2d+3D)(2012)(Kathryn McCormick+Ryan Guzman)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray 50GB;Alice Ozawa in Real (2d+3D)(2012) Rate X

Blu-ray 50GB;Secret of the Wings (2012)(Disney) (2d+3D)(2012)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray 50GB;ParaNorman (2d+3D)(2012)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

World of War Demonstration Blu-ray Disc

War Trailer 7.1
    ระบบภาพ - Full HD 1080p Uncompressed
    ระบบเสียง - DTS-HD Master 7.1 Lossless
    ระยะเวลา - 1.13 นาที

Pearl Harbor
    ระบบภาพ - Full HD 1080p Uncompressed
    ระบบเสียง - Lpcm 5.1 Lossless
    บทบรรยาย -ไทย (เปิด/ปิด เลือกได้)
    ระยะเวลา - 25 นาที (2 ฉาก)
    -ฉากไอ้ยุ่นถล่มเรือมะกันอริโซน่า (17 นาที)
    -ฉากเอาเครื่องขึ้น แล้วไปสอยไอ้ยุ่นให้ร่วง (8 นาที)

Black Hawk Down
    ระบบเสียง - DTS-HD Master 7.1 Lossless
    บทบรรยาย -ไทย (เปิด/ปิด เลือกได้)
    ระยะเวลา - 17 นาที (2 ฉาก)
    -ฉากเหยี่ยวดำร่วง (12 นาที)
    -ฉากปิดศึกยามสิ้นแสงพระอาทิตย์ (5 นาที)

Saving Private Ryan
    ระบบเสียง - DTS-HD Master 5.1 Lossless
    ระยะเวลา - 35 นาที (2 ฉาก)
    -ฉากยกพลขึ้นบก (23 นาที)
    -ฉากระเบิดสะพาน (12 นาที)

ในที่สุดก็ได้เวลาคลอดซะที สำหรับแผ่นเทสบลูเรย์สุดที่เลิฟ สุดๆไปเลย...
    แผ่นนี้มีโครงการจะทำมานานแล้ว แต่เนื่องจากหาแผ่นมาสเตอร์ 50GB มาทำยากมากๆ ต้องใช้ความพยายาม และ อึดพอสมควร ถึงจะได้มา
    ถ้าจะพูดถึงหนัง ที่ระบบเสียงดีๆ ก็คงมีหลากหลายเรื่อง แต่ถ้าระบบเสียงที่ดีสุด แบบหยุดไม่อยู่ ก็ต้องเป็นหนังสงคราง (อิกคู..)
    เฮ้ย!! ไม่ใช่ ต้องหนัง สงคราม ไม่ว่าจะเป็น ฟร้อน เซอร์ราวด์ ซับ จัดหนัก จัดเต็ม ในทุกเสี้ยว วินาที
    และหนังสงคราม 3 เรื่องนี้ ก็เป็นหนัง สงครามขึ้นหึ้ง 3 อันดับแรก ในดวงใจของผมเลย
    และคาดว่าในอนาคต ไม่น่าจะมีหนังสงครามเรื่องไหน ขึ้นมาแทรกอันดับ 3 เรื่องนี้ได้เป็นแน่แท้
    ดังนั้น ต้องยกให้แผ่นเทสบลูเรย์ แผ่นนี้ เป็นที่สุด ของ ที่สุด อันดับหนึ่งในดวงใจของผมตลอดกาลเลยครับ

ซื้อครบ 1600 บาท ส่ง EMS ฟรี + World of War Demonstration Blu-ray Disc 1 แผ่น (ไม่มีปก ไม่มีสกรีน แต่แผ่นเอาไปสกรีนเองได้ครับ)

ถ้าต้องการปก+สกรีน ชุดละ 15 บาทครับ
    Demonstration Blu-ray Disc Collection (9disc)

Real Steel vs. Transformers Demonstration Blu-ray Disc

Marvel Studios Demonstration Blu-ray Disc

My Favorites Demonstration Blu-ray Disc

My Favorites 2 Demonstration Blu-ray Disc

My Favorites 3 Demonstration Blu-ray Disc

Fast & Furious Demonstration Blu-ray Disc

Hit Man Forever ;David Foster & Friends Demonstration Blu-ray Disc

The Lord of the Rings Demonstration Blu-ray Disc

World of War Demonstration Blu-ray Disc

ซื้อสินค้าครบ 999 บาท ส่ง EMS ฟรี + แถมฟรี BD-R ซอง (มีปก+สกรีน) 1 แผ่น

โปรนี้สิ้นอายุไข 31 ธันวาคม ศกนี้นะครับ

รายการ BD-R ทั้งหมด ดูได้ตามลิ้งด้านล่าง หรือ จิ้มตรงนี้เลยครับ
    http://dvdtook.com/forum/showthread.php?34102/page3

โพส
    187

ค่าปกติ

ของถึงอย่างรวดเร็วทันใจค่ะ
    รวดเร็ว เรียบร้อย ถูกต้อง สมบูรณ์
    ขอบคุณมากๆค่ะ

โพส
    9

ค่าปกติ

แจ้งโอนไปทางอีเมล์ แล้วครับ

โพส
    2,268

ค่าปกติ

ของถึงอย่างรวดเร็วทันใจค่ะ
    รวดเร็ว เรียบร้อย ถูกต้อง สมบูรณ์
    ขอบคุณมากๆค่ะ
    ได้รับของแล้วครับ
    สวยงามจนไม่อยากจะแกะเลย
    ขอบคุณมากมายครับ

Quote Originally Posted by piyapunch แสดงโพส
    แจ้งโอนไปทางอีเมล์ แล้วครับ
    พัสดุน่าจะขึ้นเครื่องไปแล้วนะครับ

โพส
    187

ค่าปกติ

ของถึงตั้งแต่วันเสาร์แล้วค่ะ ลืมมาแจ้ง
    ขอสารภาพว่ายังไม่ได้แกะห่อแผ่นเทสที่แพ็คมาอย่างดีเลยค่ะ 5 5 5
    ขอบคุณมากค่ะ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส