Quote Originally Posted by Mmattavarat แสดงโพส
แจ้งโอนไปทาง PM แล้วครับ
ได้รับแล้วครับ
ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by j.bourn แสดงโพส
ขอสั่งหนังหน่อยครับ

แผ่นบลูเรย์ซอง 25GB 10 แถม 1
1. Blu-ray ซอง;Billy Elliot (Jamie Bell)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1แนะนำอย่าง แรงแรง ครับ
2. Blu-ray ซอง;Mummies Secrets of the Pharaohs (2d+3D) DTS-HD Master 5.1 แผ่นนี้สามารถเปิดกับ TV ที่เป็น 2D ได้ไหมครับ ถ้าไม่ได้ไม่เอาครับ
3. Blu-ray ซอง;Bee Gees In Our Own Time (2010) DTS-HD Master 5.1
4. Blu-ray ซอง;Avatar(Real Extended Collector's Edition) <บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
5. Blu-ray ซอง;A Bridge Too Far (1977) <บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
6. Blu-ray ซอง;Starwars Ep1 :The Phantom Menace<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 6.1
7. Blu-ray ซอง;The Sorcerer And The White Snake(2012)(Jet Li+Shengyi Huang)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
8. Blu-ray ซอง;Friends With Benefits (2012) (Justin Timberlake+Mila Kunis) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
9. Blu-ray ซอง;Real Steel (2012)(Hugh Jackman) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 7.1
10. Blu-ray ซอง;The Debt(2012) (Sam Worthington+Helen Mirren) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

แผ่นแถม
Blu-ray ซอง;1911 (2012) (Jackie Chan+Bingbing Li) <บรรยายอังกฤษ+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1

แผ่นสำรอง
Blu-ray ซอง;007 Quantum of Solace <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
Blu-ray ซอง;007 ****** Royale (2006) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
Blu-ray ซอง;007 Never Say Never Again <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
Blu-ray ซอง;Rambo 3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
Blu-ray ซอง;Rambo 4 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

ขอราคา รายละเอียดการโอนทาง PM ครับ
แจ้งทาง พีเอ็ม แล้วครับ

Blu-ray ของทางร้าน ไม่ว่าจะเป็น 25GB หรือ 50GB ผลิตจากโรงงานทุกแผ่น
ดังนั้น ไม่ว่าจะเป็น การสกรีนแผ่น ปกพิมพ์เงา ปั๊มนูน สวยงามเนียนๆ เหมือนแผ่นแท้ทุกประการ

รูปสินค้าที่นำมาลงในร้าน ถ่ายจากสินค้าจริงทุกรูป ดังนั้น สินค้าที่จะได้รับก็เหมือนในรูปที่ลงทุกประการครับ