หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 2 ของ 338 แรกแรก 12341252102 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 11 ถึง 20 ของ 5719

กระทู้: ##//ซีรี่ย์ฝรั่ง+การ์ตูนAnimeในรูปแบบ Blu ray ประหยัดกว่า คุ้มกว่า//##

Hybrid View

Previous Post Previous Post   Next Post Next Post
    โพส
    816

ค่าปกติ

โอนเงินให้เรียบร้อยครับ ส่งตามที่อยู่ที่ระบุ นะครับ ขอบคุณครับ
    .....................................................................................

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    สั่งหนังครับ ปก+สกรีน 10 แถม 2
    BD 25G 3D - Wreck It Ralph ราล์ฟ วายร้ายหัวใจฮีโร่ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D - Chinese Zodiac วิ่ง ปล้น ฟัด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D - Life Of Pi ชีวิตอัศจรรย์ของพาย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D - Tad The Lost Explorer ฮีโร่จำเป็นผจญภัยสุดขอบฟ้า (พากย์ไทย+ซับไทย)
    BD 25G 3D – Oz The Great And Powerful มหัศจรรย์พ่อมดผู้ยิ่งใหญ่ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Jack The Giant Slayer แจ็คผู้สยบยักษ์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Hansel & Gretel: Witch Hunters ฮันเซล แอนด์ เกรเทล นักล่าแม่มดพันธุ์ดิบ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Frankenweenie แฟรงเก้นวีนี่ คืนชีพเพื่อนซี้สี่ขา (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Bait โคตรฉลามคลั่ง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D - Monsters, INC.บริษัทรับจ้างหลอน (ไม่)จำกัด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G 3D – Zambezia เหยี่ยวน้อยฮีโร่ พิทักษ์แดนวิหค (พากย์ไทย+ซับไทย)
    BD 25G 3D – Avatar อวตาร (พากษ์ไทย+บรรยายไทย)

โพส
    5,898

ค่าปกติ

รับแจ้งโอนครับผม จัดส่งให้วันนี้เลยครับผม

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    โอนเงินให้เรียบร้อยครับ ส่งตามที่อยู่ที่ระบุ นะครับ ขอบคุณครับ
    .....................................................................................

โพส
    1

ค่าปกติ

Option A : BLU RAY 25G 2D/3D แผ่นล่ะ100 บาท สกีนแผ่น + ปก + กล่อง
    โปรโมชั่น == BD 25G 2D/3D ซื้อ 10 แถม 2 ครับ

Order

BD 25G – Elysium (2013) เอลิเซียม ปลดแอกโลกอนาคต (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G - Mortal Instruments City of Bones, The นักรบครึ่งเทวดา (บรรยายไทย)
    BD 25G - Percy Jackson 2 : Sea of Monsters (2013) เพอร์ซี่ย์ แจ็คสัน กับอาถรรพ์ทะเลปีศาจ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – R.I.P.D. (2013) อาร์.ไอ.พี.ดี.หน่วยพิฆาตสยบวิญญาณ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Conjuring, The เดอะ คอนจูริ่ง: คนเรียกผี (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G - White House Down (2013) วินาทียึดโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Man of Steel บุรุษเหล็กซูเปอร์แมน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Dexter Season 8 เด็กซ์เตอร์ ปี 8 1แผ่นจบ (บรรยายไทย) HDtoBD
    BD 25G - Pacific Rim สงครามอสูรเหล็ก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G - Hangover, The Part 3 เดอะ แฮงค์โอเวอร์ เมายกแก๊ง แฮงค์ยกก๊วน 3(พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G - World War Z มหาวิบัติสงคราม Z (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G - X-Men 6 : The Wolverine EXTENDED CUT (2013) เดอะ วูล์ฟเวอรีน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Nothing Left To Fear (2013) (บรรยายไทย)
    BD 25G – Byzantium (2013) ล่าแวมไพร์อมตะ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Lone Ranger, The (2013) หน้ากากพิฆาตอธรรม (บรรยายไทย)
    BD 25G – SAGA Curse of the Shadow (2013) ศึกคำสาปมรณะ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Odd Thomas (2013) อ็อด โทมัส : เห็นความตาย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G - Jurassic Attack (2013) ฝ่าวงล้อมไดโนเสาร์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Child’s Play Part 6 : Curse Of Chucky (2013 ) คำสาปแค้นฝังหุ่น (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G - Lost Medallion, The (2013) ผจญภัยล่าเหรียญข้ามเวลา (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – The Walking Dead Season 3 2แผ่นจบ+ตอนพิเศษที่ฉายเฉพาะบนเว็บ (บรรยายไทย) DVDtoBD
    BD 25G – The Walking Dead Season2 1แผ่นจบ (พากษ์ไทย+บรรยายไทย) DVDtoBD
    BD 25G - Frozen Ground, The (2013) พลิกแผ่นดินล่าอำมหิต (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

Total 24 Discs

มีแผ่นครบไหมครับ
    ยังไงแจ้งยอดด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

โพส
    5,898

ค่าปกติ

ตอบกลับ PM แล้วครับ

Quote Originally Posted by gap333 แสดงโพส
    Option A : BLU RAY 25G 2D/3D แผ่นล่ะ100 บาท สกีนแผ่น + ปก + กล่อง
    โปรโมชั่น == BD 25G 2D/3D ซื้อ 10 แถม 2 ครับ

Order

BD 25G – Elysium (2013) เอลิเซียม ปลดแอกโลกอนาคต (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G - Mortal Instruments City of Bones, The นักรบครึ่งเทวดา (บรรยายไทย)
    BD 25G - Percy Jackson 2 : Sea of Monsters (2013) เพอร์ซี่ย์ แจ็คสัน กับอาถรรพ์ทะเลปีศาจ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – R.I.P.D. (2013) อาร์.ไอ.พี.ดี.หน่วยพิฆาตสยบวิญญาณ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Conjuring, The เดอะ คอนจูริ่ง: คนเรียกผี (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G - White House Down (2013) วินาทียึดโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Man of Steel บุรุษเหล็กซูเปอร์แมน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Dexter Season 8 เด็กซ์เตอร์ ปี 8 1แผ่นจบ (บรรยายไทย) HDtoBD
    BD 25G - Pacific Rim สงครามอสูรเหล็ก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G - Hangover, The Part 3 เดอะ แฮงค์โอเวอร์ เมายกแก๊ง แฮงค์ยกก๊วน 3(พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G - World War Z มหาวิบัติสงคราม Z (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G - X-Men 6 : The Wolverine EXTENDED CUT (2013) เดอะ วูล์ฟเวอรีน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Nothing Left To Fear (2013) (บรรยายไทย)
    BD 25G – Byzantium (2013) ล่าแวมไพร์อมตะ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Lone Ranger, The (2013) หน้ากากพิฆาตอธรรม (บรรยายไทย)
    BD 25G – SAGA Curse of the Shadow (2013) ศึกคำสาปมรณะ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Odd Thomas (2013) อ็อด โทมัส : เห็นความตาย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G - Jurassic Attack (2013) ฝ่าวงล้อมไดโนเสาร์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – Child’s Play Part 6 : Curse Of Chucky (2013 ) คำสาปแค้นฝังหุ่น (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G - Lost Medallion, The (2013) ผจญภัยล่าเหรียญข้ามเวลา (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 25G – The Walking Dead Season 3 2แผ่นจบ+ตอนพิเศษที่ฉายเฉพาะบนเว็บ (บรรยายไทย) DVDtoBD
    BD 25G – The Walking Dead Season2 1แผ่นจบ (พากษ์ไทย+บรรยายไทย) DVDtoBD
    BD 25G - Frozen Ground, The (2013) พลิกแผ่นดินล่าอำมหิต (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

Total 24 Discs

มีแผ่นครบไหมครับ
    ยังไงแจ้งยอดด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

โพส
    1

ค่าปกติ สั่งหนัง

เป็นครั้งแรกที่สั่งครับ
    ถ้าผิดหรือตกหล่น ช่วยอธิบายด้วย
    เครื่องผมเล่นแผ่น3D ได้แต่ TV ไม่รองรับสามารถสั่งแผ่น3D ไปดูได้ไหม
    และ25G กับ 50G ภามและเสียงต่างกันมาไหม หากดูกับ TV Plasma HD รุ่นแรกๆ ช่วยอธิบายหน่อยนะครับ

ทั้งหมดเป็น Option A

BD 50G - Pacific Rim สงครามอสูรเหล็ก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 50G 3D - World War Z มหาวิบัติสงคราม Z (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

ชื่อวรทัต แสนสนุก

944 ม 15 ต บางเสาธง

อ บางเสาธง

สมุทรปราการ

10540

รอเลขที่ บช เพื่อโอนเงินครับ

โพส
    5,898

ค่าปกติ

ตอบกลับ PM แล้วครับ

Quote Originally Posted by vevev แสดงโพส
    เป็นครั้งแรกที่สั่งครับ
    ถ้าผิดหรือตกหล่น ช่วยอธิบายด้วย
    เครื่องผมเล่นแผ่น3D ได้แต่ TV ไม่รองรับสามารถสั่งแผ่น3D ไปดูได้ไหม
    และ25G กับ 50G ภามและเสียงต่างกันมาไหม หากดูกับ TV Plasma HD รุ่นแรกๆ ช่วยอธิบายหน่อยนะครับ

ทั้งหมดเป็น Option A

BD 50G - Pacific Rim สงครามอสูรเหล็ก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    BD 50G 3D - World War Z มหาวิบัติสงคราม Z (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

ชื่อวรทัต แสนสนุก

944 ม 15 ต บางเสาธง

อ บางเสาธง

สมุทรปราการ

10540

รอเลขที่ บช เพื่อโอนเงินครับ

โพส
    34

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วนะครับ รายละเอียดในpmครับ

โพส
    5,898

ค่าปกติ

ตอบกลับ PM ให้หมดและครับ

Quote Originally Posted by chuphank แสดงโพส
    โอนเงินแล้วนะครับ รายละเอียดในpmครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

โอนให้แล้วครับตาม PM

โพส
    5,898

ค่าปกติ

ได้ PM และครับผม

Quote Originally Posted by rx-21 แสดงโพส
    โอนให้แล้วครับตาม PM

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส