หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 1022 ของ 1770 แรกแรก ... 225229229721012102010211022102310241032107211221522 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 10,211 ถึง 10,220 ของ 17694

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,091

ค่าปกติ

มีหนังใหม่เพิ่มเติมครับ

Doctor 3 หมอหัวใจศัลยแพทย์ ปี 3 ซีรี่ย์ญ๊่ปุ่น (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ+Special ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย
    Tonari no Seki-kun To Rumi-chan no Jishou มินิซีรี่ย์ (ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Grimm Season 3 (22 Episodes)/กริมม์ ยอดนักสืบนิทานสยอง ปี 3 ซีรี่ย์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย+ซับeng) 5 แผ่นจบ มาสเตอร์
    Crossing Lines Season 2 : ทีมพิฆาตวินาศกรรมข้ามพรมแดน ปี 2 ซีรี่ย์ฝรั่ง (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ
    The originals season 2 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ สุดมันส์
    Biri Gal มินิซีรีย์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Tatakau Shoten Girl ซีรี่่ย์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    ทอฝันกับมาวิน 2015 5 แผ่นจบ

เดี่ยวไมโครโฟน ชุด 11 2 แผ่น
    บันทึกการแสดงสด Bodyslam ปรากฏการณ์ ดัมมะชาติ 2 แผ่น
    Lady Of The Dynasty/หยางกุ้ยเฟย สนมเอกสะท้านแผ่นดิน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Ju-On4: The Final Curse จูออนผีดุ 4 (เสียงไทยโรง) 1 แผ่น
    Rigor Mortis (2015) ผีเต็มตึก (เสียงไทยโรง+เสียงจีน+เสียงอังกฤษ+ซับอังกฤษ) 1 แผ่น
    ๋Johnny mnemonic คนมหาภัยแรงเบียดนรก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Last knights อัศวินคนสุดท้าย (ซ้บไทย) 1 แผ่น เรื่องเยี่ยม
    TaG ญ๊่ปุ่น(ซับไทย) 1 แผ่น ห้ามพลาดครับสนุกมากครับ หนังโหดสุดๆ

โพส
    702

ค่าปกติ

แจ้งโอนและที่อยู่แล้วทาง pm ครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by abc1234 แสดงโพส
    แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท(ซื้อ 10 แถม 6 )เฉลี่ยแล้วตกแผ่นละ 18 บาทเอง ถูกสุดๆ

River Of Wine สายน้ำแห่งชีวิต ซีรี่ย์ฮ่องกง ( หลินเป่าอี้,เฉินจิงหง,จงเจียซิน) (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย สนุกมาก
    Kamen rider ghost Vol.2 (ซับไทย) 1 แผ่น ไรเดอร์ปี 2016 ล่าสุดสนุกมาก
    Ultraman x Vol.5 (ซับไทย) 1 แผ่น
    Ultraman x Vol.6 (ซับไทย) 1 แผ่น
    Ultraman x Vol.7 (ซับไทย) 1 แผ่น
    Ultraman x Vol.8 (ซับไทย) 1 แผ่น
    Lady Of The Dynasty/หยางกุ้ยเฟย สนมเอกสะท้านแผ่นดิน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    แม่เบี้ย 2015 1 แผ่น
    Kamen Teacher SP (ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Ted 2/หมีไม่แอ๊บ แสบได้อีก 2 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Door to the night : รัก | หลอน | ซ่อนเร้น [พากย์ไทย+ซับไทย] 1 แผ่น ติดเรท
    Obsessed ซงซึงฮอน 18+ ซับไทย 1 แผ่นจบ

ส่ง EMS รวมมากับ order เมื่อวาน พรุ่งนี้โอนเงินเพิ่มให้แล้วจะแจ้งไปครับ

โพส
    4

ค่าปกติ

สั่งสินค้า+แจ้งโอนเงินไปทาง PM ตั้งแต่วันศุกร์ 27 พ.ย. เวลาประมาณ 2ทุ่มกว่า
    ไม่แน่ใจว่าพ่อค้าเห็นข้อความมั้ย เพราะยังไม่ได้รับข้อความตอบกลับมา
    ยังไงช่วยแจ้งให้ทราบด้วยนะคร้า ขอบคุณคะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,091

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by aloha_be แสดงโพส
    สั่งสินค้า+แจ้งโอนเงินไปทาง PM ตั้งแต่วันศุกร์ 27 พ.ย. เวลาประมาณ 2ทุ่มกว่า
    ไม่แน่ใจว่าพ่อค้าเห็นข้อความมั้ย เพราะยังไม่ได้รับข้อความตอบกลับมา
    ยังไงช่วยแจ้งให้ทราบด้วยนะคร้า ขอบคุณคะ
    ได้รับข้อความแล้วครับ ตอบกลับไม่ได้ กล่องข้อความคุณเต็มครับ จัดไปทำแล้วครับ เตรียมส่งพรุ่งนี้ครับ

โพส
    4

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chan28 แสดงโพส
    ได้รับข้อความแล้วครับ ตอบกลับไม่ได้ กล่องข้อความคุณเต็มครับ จัดไปทำแล้วครับ เตรียมส่งพรุ่งนี้ครับ
    ขอบคุณคร้า

โพส
    149

Smile แจ้งโอนเงินครับ

โอนเงินเรียบร้อยแล้ว กรุณาเช็ครายละเอียดตาม Pm นะ ขอบคุณมากครับ

โพส
    7,091

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by pruedsatorn แสดงโพส
    โอนเงินเรียบร้อยแล้ว กรุณาเช็ครายละเอียดตาม Pm นะ ขอบคุณมากครับ
    ขอบคุณมากครับ พรุ่งนี้ส่งให้ครับ

รายการใหม่ 1-12-15

Idle Mermaid เจ้าหญิงเงือกน้อย ซีรี่ย์เกาหลี (พากย์ไทย) 2 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ เกาหลี โมเสียงไทย
    D-Day ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
    The Secret Message ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 1 แผ่นจบ T.O.P,จูริ อุเอโนะ,ยูอินนา
    Because It’s the First Time ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    Hirugao Love Affairs In The Afternoon แรงปรารถนารักซ่อนเร้น ซี่รีย์ญี่ปุ่น (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย
    Club Friday The Series 6 ตอน ผิดที่...รักเกินไป (กันต์ กันตถาวร,มัดหมี่ พิมดาว) 1 แผ่น
    ทางผ่านกามเทพ 2015 4 แผ่นจบ

โพส
    359

ค่าปกติ

แจ้งรายการที่สั่ง + โอนเงินให้แล้ว รายละเอียดใน pm ครับ ขอบคุณครับ

โพส
    7,091

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by bleach แสดงโพส
    แจ้งรายการที่สั่ง + โอนเงินให้แล้ว รายละเอียดใน pm ครับ ขอบคุณครับ
    รับทราบครับ ขอบคุณมากครับ

โพส
    7,091

ค่าปกติ

รายการใหม่ 1-12-15

Cruel Romance ตำนานรักมาเฟียเซี่ยงไฮ้ ซีรี่ย์จีน (เฉินเฉี่ยวเอิน ,หวงเสี่ยวหมิง) (พากย์ไทย) 8 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย
    Idle Mermaid เจ้าหญิงเงือกน้อย ซีรี่ย์เกาหลี (พากย์ไทย) 2 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ เกาหลี โมเสียงไทย
    D-Day ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
    The Secret Message ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 1 แผ่นจบ T.O.P,จูริ อุเอโนะ,ยูอินนา
    Because It’s the First Time ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    Hirugao Love Affairs In The Afternoon แรงปรารถนารักซ่อนเร้น ซี่รีย์ญี่ปุ่น (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย
    Club Friday The Series 6 ตอน ผิดที่...รักเกินไป (กันต์ กันตถาวร,มัดหมี่ พิมดาว) 1 แผ่น
    ทางผ่านกามเทพ 2015 4 แผ่นจบ
    Beauty And The Beast Season 1 / ปริศนารัก เทพบุตรอสูร ปี 1 (พากย์ไทยช่อง7) 4 แผ่นจบ
    NCIS Season 12 : เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 12 ซีรี่ย์ฝรั่ง (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ

The Man from U.N.C.L.E. คู่ดุไร้ปรานี (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Transporter Refueled / คนระห่ำคว่ำนรก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    War Pigs / พลระห่ำพันธุ์ลุยแหลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Momentum (2015) สวยล้างโคตร (เสียงไทยโรง+เสียงอังกฤษ+ซับอังกฤษ) 1 แผ่น สนุกมาก
    The Lost Legion /ตำนานดาบคิงอาเธอร์ (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    ฟรีแลนซ์ (ใหม่ ดาวิกา) 1 แผ่น
    Cardfight Vanguard Link Joker PART 3 VOL.3 / การ์ดไฟท์แวนการ์ด ลิงก์โจ๊กเกอร์ ภาค 3 Vol. 3 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Cardfight Vanguard Link Joker PART 3 VOL.4 / การ์ดไฟท์แวนการ์ด ลิงก์โจ๊กเกอร์ ภาค 3 Vol. 4 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส