หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 112 ของ 1770 แรกแรก ... 12621021101111121131141221622126121112 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,111 ถึง 1,120 ของ 17693

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    30

ค่าปกติ

ไม่สกรีน 20 บาท

Lady Castle / คุณหนูครับมีรักมาเสิร์ฟ ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    Bar Bender /สุภาพบุรุษ บัลลังก์ทอง ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    Auction House: The Complete Series Collection-นายคนนี้! อยากได้ต้องประมูล (พากย์ไทย) 2 แผ่นจบ
    HDTV: Nurse Jackie Seaso 1 (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    2 เรื่องนี้สั่งไม่ครบชุดนะครับ สั่งแผ่นที่หาย
    I Am Happy (Happiness) // รักอลวน ครอบครัวอลเวง ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย แผ่น 1-6
    The Price of Greed :แผนกลโกงปริศนาคนลวง แผ่น 4

แผ่นแถม
    Super rookie ranger : น้องใหม่เบอร์หนึ่งสายลับครับผม ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ

โพส
    16

ค่าปกติ

คุณ chan ไม่ทราบว่ามี concert คุณพระช่วยสำแดงสด ปี 1 หรือไม่ครับ
    ดูจาก list ที่หน้าแรกไม่เห็น แต่จำได้ว่าเคยเห็นนะครับ

armmie Guest

ค่าปกติ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน ส่งลงทะเบียน

13 ฮ่องเต้ราชวงศ์ชิง ชุดที่ 1 (หวังเหว่ย หลี่เอียนซาน เยียะอี้ผิง จู่ฮุ่ยซัน) 7 แผ่น
    13 ฮ่องเต้ราชวงศ์ชิง ชุดที่ 2 3 แผ่นจบ
    13 ฮ่องเต้ราชวงศ์ชิง ชุดที่ 3 2 แผ่นจบ
    13 ฮ่องเต้ราชวงศ์ชิง ชุดที่ 4 5 แผ่นจบ
    กระบี่ฟ้าดาบมังกร (อู่ฉี่หัว หลีจือ หวีซื่อมั่น) 4 แผ่นจบ
    กลยุทธ ซุนจือ (ม้อเส้าชง กัวจิ้นอัน ) 4 แผ่นจบ
    แค้นกระีบี่โค่นบัลลังก์ ซีรีส์จีน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    เจาะเวลาหาจิ๋นซี (กู่เทียนเล่อ) 5 แผ่นจบ
    โจโฉ (หวงเย่อหัว) 2 แผ่นจบ
    มังกรทลายฟ้า (เหลียงเฉาเหว่ย) 2 แผ่นจบ
    ฤทธิ์มีดสั้น ภาค 1 4 แผ่นจบ (1ปก)
    ฤทธิ์มีดสั้น ภาค2 4 แผ่นจบ
    วีรบุรุษ เขาเหลียงซาน (ฉีจิงหง ไช่เสี่ยงอวี้ หลินจืออิง หลิวสงเหยิน เจินจื่อเฉียง ) 4 แผ่นจบ
    ศึกชิงบังลังค์สะท้านภพ หรืออีกชื่อนึง จอมยุทธขี้เมา (เจ้าเหวินจั๊วะ ม่อเส้าชง หยังกงหยู หลี่เยี่ยเซียน) 4 แผ่นจบ
    หวังเจาจิน (ทังเจินเยี่ย,ซงกังหลิน) 2 แผ่นจบ
    พยัคฆ์คู่ บัลลังค์มังกร (ไหม่ล่าสุด) แสดงโดย หลี่เหลี่ยงเหว่ย อู๋เยีย 4 แผ่นจบ
    เสิ่นว่านซาน (จางเหว่ยเจี้ยน) 4 แผ่นจบ

โพส
    13

ค่าปกติ

มาแจ้งว่าได้รับของแล้วนะคะ สกรีนโอเคค่ะ แต่ขอติหน่อยนะคะ หวังว่าทีมงานที่เป็นผู้หญิงคงจะไม่โทรมาต่อว่าเราอีกนะคะ

เราขอชื่นชมกับความรับผิดชอบของพ่อค้านะคะ ไม่เสียชื่อพ่อค้าเก่าแก่ตั้งแต่รุ่นแรกๆ เชื่อถือได้นะคะถ้าใครคิดจะซื้อเจ้านี้
    ไม่หนีไม่โกง ชัวร์ 100%

แต่ทีมงานคุณ ต้องปรับปรุง และให้เค้าควบคุมอารมณ์และคำพูด ในการคุยกับลูกค้าให้มากๆ
    เพราะการที่เค้าโทรมาแจ้งว่าจะส่งของให้ แต่ต่อท้ายด้วยว่าวันหลังอย่าโพสท์ที่หน้ากระทู้อีก เพราะเป็นสาเหตุ
    ให้ลูกค้าน้อยลง เพราะปรกติก็น้อยลงอยู่แล้ว อันนี้เราว่าเป็นสิ่งที่แย่มากๆ เรางงมากที่เค้าพุูดแบบนี้ เราได้แต่ค่ะ ค่ะ พอวางสายเสร็จ
    มานั่งงง นั่งคิด เอ๊ะ!!!เรื่องทั้งหมดที่เกิดขึ้นนี่ เราผิดเหรอคะ พ่อค้าก็พูดเองว่าใส่เลขไปรษณีย์ผิด

เราก็เป็นคนค้าขายเหมือนกันเวลาเราทำอะไรผิดพลาด เราก็ควรรีบแก้ไขข้อผิดพลาดนั้น ลูกค้าทุกคนมีสิทธิ์ที่จะทวงถามสินค้าของเค้า
    เงินของเค้า มันเป็นเรื่องปรกติ

และอีกอย่างเราเป็นคนไม่ชอบจิกพ่อค้าแม่ค้า ส่งมาเมื่อไหร่ก็เมื่อนั้น จะตามก็ต่อเมื่อมันนานผิดปรกติ
    หรือแผ่นมีปัญหา ไม่งั้นได้รับแผ่นแล้ว เรายังไม่โพสท์บอกเลย เราเป็นลูกค้าของพ่อค้ามาตั้งแต่ยุคแรกๆ
    ทำแต่ซ๊รีย์หนังจีน และเริ่มจะมีซีรีย์ฝรั่งแค่บางเรื่อง คนขายยังไม่เยอะและราคาแผ่นยังไม่ถูกขนาดนี้
    ตั้งแต่ยังไม่เป็นเวปนี้ และเวปอื่นๆก่อนหน้านี้ เราไม่เคยเจอพ่อค้าแม่ค้าคนไหนโทรมาว่าและพูดกับเราแบบนี้เลย
    บอกตามตรงเสียความรู้สึกมากๆ คุณอาจจะไม่แคร์ เราก็แค่ลูกค้าคนหนึ่งเท่านั้น
    ไม่ซื้อก็ไม่เดือดร้อน ไม่ทำให้คุณรวยขึ้นหรือจนลง แต่ถ้าคนในทีมงานของคุณ ทำแบบนี้กับลูกค้าคนอื่นๆอีก
    คุณคิดว่ามันจะไม่มีผลหรือคะ

ถ้ามีคนถามว่าจะอุดหนุนคุณอีกมั๊ย ขอตอบว่าคงคิดหนักค่ะ เราไม่โกรธนะคะที่ของหายส่งช้า
    พ่อค้าโทรมาเราเข้าใจค่ะ ไม่มีใครอยากให้เกิดหรอก เพราะถ้าเกิดก็หมายความว่า
    ของล๊อตนี้ขาดทุน ในชม.นี้ การแข่งขันสูงมาก ราคาคุณไม่ได้ถูกกว่าคนอื่น
    งานสกรีนก็เหมือนกับเจ้าอื่น บางเจ้าราคาถูกกว่านี้ งานดีกว่านี้ก็มี แต่เราก็ยังอุดหนุนคุณอยู่
    เพราะเคยซื้อขายมานาน แต่พนักงานของคุณโทรมาพูดจาไม่ดีแบบนั้น ทำให้หมดความรู้สึกที่ดีๆไปจริงๆ

เราไม่โพสท์ ณ วันและเวลานั้นที่ทางทีมงานคุณโทรมาเลยทันที เพราะเราไม่อยากโพสท์
    ที่หน้ากระทู้ด้วยอารมณ์ เราอยากใช้แต่เหตุและผลอย่างเดียวมาพิมพ์ข้อความ
    สิ่งที่เราเขียนนี้เป็นการติเพื่อก่อ ไม่ใช่ทำลาย เพราะเราก็ยังอยากเห็น
    พ่อค้าแม่ค้าเก่าๆ ที่เราอุดหนุนมาตั้งนานยังอยู่

โพส
    1

ค่าปกติ

มีเรื่อง Guardian Angle พากษ์ไทยไหมค่ะ

โพส
    5

ค่าปกติ

สั่งค่ะ

ไม่สกรีน
    Lady Castle / คุณหนูครับมีรักมาเสิร์ฟ ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ (ฉายทางช่อง7)
    The Legend and The Hero ศึกเทพสวรรค์ บัลลังก์มังกร (พากย์ไทย+จีน+ซับไทย) D2D 11 แผ่นจบ
    One Tree Hill Season 3 ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    Yu-Gi-Oh! GX Season 2 / เกมกลคนอัจฉริยะ ดูเอลมอนสเตอร์ จีเอ๊กซ์ ปี 2 (พากย์ไทย+ซับไทย) 13 แผ่นจบ
    Ultraman Mebius / อุลตร้าแมน เมบิอุส (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    Dragonball z movie 14 ภาค (พากย์ไทย) 2 แผ่น (รวมจากมาสเตอร์)
    ด้วยแรงอธิษฐาน (เวียร์+แพนเค๊ก) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    Blue Dragon ภาค 2 ศึกนักรบมังกรแห่งฟากฟ้า การ์ตูน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    Masked Rider Kiva /มาสค์ไรเดอร์คิบะ (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    Mother ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 3 แผ่นจบ

สกรีนแผ่น
    After.Life / เหมือนตาย.แต่ไม่ตาย(พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Silent Venom / อสรพิษเลื้อยดิ่งทะเลลึก(พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Sparrow / ล้วงหัวใจวายร้ายนกกระจอก (พากษ์ไทย+ซับไทย ) 1 แผ่นจบ
    His Last Gift / ความรักนี้ แด่เซฮี (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    ศึกมหายันต์ 1 แ่ผ่นจบ
    Iron man 2 โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ แจ่ม
    ็Hunter prey โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Blood River: The Ultimate Thriller / หลุดถิ่นโหด โคตรวิปริตฆาตกร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Godspeed: The Ultimate Thriller / สปีดฆ่า ล่ายิงไอ้ซาดิสต์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Growth: The Ultimate Horror / เลื้อยดุ โคตรสัตว์ ฟัดทะลุโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Gen: The Ultimate Horror / เจน คนหน้ากากผี (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    A nanny’s secret / พี่เลี้ยงปริศนา คฤหาสน์จ้องฆ่า (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,090

ค่าปกติ

สำหรับคำติชมและความหวังดีของคุณ arocaya ขอบคุณมากครับ ผมจะนำไปปรับปรุงและแก้ไขครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,090

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by tanhayashi แสดงโพส
    คุณ chan ไม่ทราบว่ามี concert คุณพระช่วยสำแดงสด ปี 1 หรือไม่ครับ
    ดูจาก list ที่หน้าแรกไม่เห็น แต่จำได้ว่าเคยเห็นนะครับ
    มีครับ 2 แ่ผ่น

โพส
    7,090

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by miracle_box แสดงโพส
    ไม่สกรีน 20 บาท

Lady Castle / คุณหนูครับมีรักมาเสิร์ฟ ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    Bar Bender /สุภาพบุรุษ บัลลังก์ทอง ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    Auction House: The Complete Series Collection-นายคนนี้! อยากได้ต้องประมูล (พากย์ไทย) 2 แผ่นจบ
    HDTV: Nurse Jackie Seaso 1 (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    2 เรื่องนี้สั่งไม่ครบชุดนะครับ สั่งแผ่นที่หาย
    I Am Happy (Happiness) // รักอลวน ครอบครัวอลเวง ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย แผ่น 1-6
    The Price of Greed :แผนกลโกงปริศนาคนลวง แผ่น 4

แผ่นแถม
    Super rookie ranger : น้องใหม่เบอร์หนึ่งสายลับครับผม ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    ตอบทาง pm แล้วครับ

โพส
    7,090

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by faykiku แสดงโพส
    มีเรื่อง Guardian Angle พากษ์ไทยไหมค่ะ
    ยังไ่ม่มีครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส