หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 113 ของ 1770 แรกแรก ... 13631031111121131141151231632136131113 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,121 ถึง 1,130 ของ 17696

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,093

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by armmie แสดงโพส
    แบบที่ 2 แผ่นสกรีน ส่งลงทะเบียน

13 ฮ่องเต้ราชวงศ์ชิง ชุดที่ 1 (หวังเหว่ย หลี่เอียนซาน เยียะอี้ผิง จู่ฮุ่ยซัน) 7 แผ่น
    13 ฮ่องเต้ราชวงศ์ชิง ชุดที่ 2 3 แผ่นจบ
    13 ฮ่องเต้ราชวงศ์ชิง ชุดที่ 3 2 แผ่นจบ
    13 ฮ่องเต้ราชวงศ์ชิง ชุดที่ 4 5 แผ่นจบ
    กระบี่ฟ้าดาบมังกร (อู่ฉี่หัว หลีจือ หวีซื่อมั่น) 4 แผ่นจบ
    กลยุทธ ซุนจือ (ม้อเส้าชง กัวจิ้นอัน ) 4 แผ่นจบ
    แค้นกระีบี่โค่นบัลลังก์ ซีรีส์จีน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    เจาะเวลาหาจิ๋นซี (กู่เทียนเล่อ) 5 แผ่นจบ
    โจโฉ (หวงเย่อหัว) 2 แผ่นจบ
    มังกรทลายฟ้า (เหลียงเฉาเหว่ย) 2 แผ่นจบ
    ฤทธิ์มีดสั้น ภาค 1 4 แผ่นจบ (1ปก)
    ฤทธิ์มีดสั้น ภาค2 4 แผ่นจบ
    วีรบุรุษ เขาเหลียงซาน (ฉีจิงหง ไช่เสี่ยงอวี้ หลินจืออิง หลิวสงเหยิน เจินจื่อเฉียง ) 4 แผ่นจบ
    ศึกชิงบังลังค์สะท้านภพ หรืออีกชื่อนึง จอมยุทธขี้เมา (เจ้าเหวินจั๊วะ ม่อเส้าชง หยังกงหยู หลี่เยี่ยเซียน) 4 แผ่นจบ
    หวังเจาจิน (ทังเจินเยี่ย,ซงกังหลิน) 2 แผ่นจบ
    พยัคฆ์คู่ บัลลังค์มังกร (ไหม่ล่าสุด) แสดงโดย หลี่เหลี่ยงเหว่ย อู๋เยีย 4 แผ่นจบ
    เสิ่นว่านซาน (จางเหว่ยเจี้ยน) 4 แผ่นจบ
    แจ้งกลับแล้วครับ

chan28 ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,093

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by yoko13 แสดงโพส
    สั่งค่ะ

ไม่สกรีน
    Lady Castle / คุณหนูครับมีรักมาเสิร์ฟ ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ (ฉายทางช่อง7)
    The Legend and The Hero ศึกเทพสวรรค์ บัลลังก์มังกร (พากย์ไทย+จีน+ซับไทย) D2D 11 แผ่นจบ
    One Tree Hill Season 3 ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    Yu-Gi-Oh! GX Season 2 / เกมกลคนอัจฉริยะ ดูเอลมอนสเตอร์ จีเอ๊กซ์ ปี 2 (พากย์ไทย+ซับไทย) 13 แผ่นจบ
    Ultraman Mebius / อุลตร้าแมน เมบิอุส (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    Dragonball z movie 14 ภาค (พากย์ไทย) 2 แผ่น (รวมจากมาสเตอร์)
    ด้วยแรงอธิษฐาน (เวียร์+แพนเค๊ก) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    Blue Dragon ภาค 2 ศึกนักรบมังกรแห่งฟากฟ้า การ์ตูน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    Masked Rider Kiva /มาสค์ไรเดอร์คิบะ (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    Mother ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 3 แผ่นจบ

สกรีนแผ่น
    After.Life / เหมือนตาย.แต่ไม่ตาย(พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Silent Venom / อสรพิษเลื้อยดิ่งทะเลลึก(พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Sparrow / ล้วงหัวใจวายร้ายนกกระจอก (พากษ์ไทย+ซับไทย ) 1 แผ่นจบ
    His Last Gift / ความรักนี้ แด่เซฮี (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    ศึกมหายันต์ 1 แ่ผ่นจบ
    Iron man 2 โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ แจ่ม
    ็Hunter prey โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Blood River: The Ultimate Thriller / หลุดถิ่นโหด โคตรวิปริตฆาตกร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Godspeed: The Ultimate Thriller / สปีดฆ่า ล่ายิงไอ้ซาดิสต์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Growth: The Ultimate Horror / เลื้อยดุ โคตรสัตว์ ฟัดทะลุโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Gen: The Ultimate Horror / เจน คนหน้ากากผี (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    A nanny’s secret / พี่เลี้ยงปริศนา คฤหาสน์จ้องฆ่า (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    แจ้งกลับแล้วครับ

โพส
    16

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chan28 แสดงโพส
    มีครับ 2 แ่ผ่น
    ขอบคุณครับ งั้นผมสั่งออร์เดอร์ เลยแล้วกันครับ pm

โพส
    2

ค่าปกติ

สั่งหนังครับผม (ไม่สกรีนแผ่น)

Lady Castle / คุณหนูครับมีรักมาเสิร์ฟ ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ (ฉายทางช่อง 7)
    Thank You / ขอขอบคุณจากดวงใจ ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    Sex And The City: The Complete First Season Master Zone 3 (ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    Toy story ภาค 1 1 แผ่นจบ
    Toy story ภาค 2 1 แผ่นจบ

โพส
    13

ค่าปกติ

คุณชาญ ขอบคุณมากนะคะที่PM กลับมาอีกครั้ง ขอชื่นชมที่หน้ากระทู้เลยค่ะ
    พ่อค้าเจ้านี้ เจ๋งจริงๆ มีspirit มากๆ ทำให้ความรู้สึกที่แย่ๆในทีแรก กลับมาเลยค่ะ
    ใครที่อ่านกระทู้ของเราทีแรก อาจจะมองว่าพ่อค้าไม่ดีไป คิดใหม่ได้เลยค่ะ
    พ่อค้าเจ้านี้ เยี่ยมจริงๆ คราวหน้าจะอุดหนุนอีกนะคะ ถ้าไม่เบื่อกันซะก่อนนะคะ

ใครทำดีก็ต้องชื่นชม คนเค้าจะได้มีกำลังใจทำงานดีๆกันต่อไป จริงมั๊ยคะ

ที่ตั้ง
    BKK
    โพส
    94

ค่าปกติ สรุปหนังที่สั่ง โอนเงินเรียบร้อยแล้วค่ะ order: ไม่สกรีนค่ะ

My New Partner / คุณลูกมือปราบคุณพ่อมือป่วน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    14 Blades / 8 ดาบทรมาน 6 ดาบสังหาร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    True Legend / ยาจกซู ตำนานหมัดเมา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    ชอลิ่วเฮียง ถล่มพรรคตะข่ายฟ้า (เยิ่นเสียนฉี จางเหว่ยเจี้ยน เจิ้งอวี้เจียน) 4 แผ่นจบ

13/09/10 16:26 BBL (130.00-)
    15/09/10 11:41 BBL (40.00-)

ขอบคุณค่ะ

โพส
    3

ค่าปกติ

สั่งหนังนะคะ

แบบที่ 1 ไม่สกรีนแผ่น

Lovers / ฝันรักหัวใจปรารถนา ซีรี่ส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    gossip girls season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 11 แผ่นจบ
    Supernatural season 4 มาสเตอร์ D2D (บรรยายไทย) 6 แ่ผ่นจบ
    Supernatural season 5 ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 11 แผ่นจบ (hdtv)

ส่งแบบลงทะเบียนค่ะ แจ้งด้วยนะคะ ^^

kangnova Guest

ค่าปกติ

สั่งหนัง และ แก้ไขใหม่ครับ เอาแบบที่2 สกรีนแผ่นครับ
    Robin Hood (2010) / จอมโจรกู้แผ่นดินเดือด (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    My Fair Lady (Take Care Of The Young Lady) ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) 4 แผ่นจบ นำโดย ยุนอึนเฮ
    Furry Vengeance / ม็อบหน้าขน ซนซ่าป่วนเมือง(พากย์ไทย+ซับไทย)
    date night / คืนเดทพิสดาร ผิดฝาผิดตัวรั่วยกเมือง (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Damage / คน ระห่ำเดนทรชน (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Box, The : กล่องเศรษฐี!! เปิดรวยเปิดตาย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    A woman a gun and a noodle shop / พยัคฆ์หักเขี้ยวแผนกก๋วยเตี๋ยวเหนือเมฆ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Prince Of Persia: The Sands Of Time : เจ้าชายแห่งเปอร์เซีย : มหาสงครามทะเลทรายแห่งกาลเวลา (พากย์ไทย+ซับไท
    The Crazies / เมืองคลั่งมนุษย์ผิดคน(พากย์ไทย+ซับไทย)

โพส
    43

ค่าปกติ สั่งหนังครับผม

แบบที่ 3 แผ่นสกรีน+ ปก + กล่องใส สวยหรู เหลือเพียง แผ่นละ 45 บาท
    1.The twilight eclipse3 โซน1(พากย์ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่นจบ 10 ชุด
    2.The twilight eclipse ภาค2 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ 1 ชุด
    3.The twilight eclipse ภาค1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ 1 ชุด
    4.Prince Of Persia: The Sands Of Time : เจ้าชายแห่งเปอร์เซีย : มหาสงครามทะเลทรายแห่งกาลเวลา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ 3 ชุด
    5..Iron man 2 โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ 1 ชุด

โพส
    1

ค่าปกติ

สอบถามนิดครับ คุณชาน

หนังจีนของ TVB ยุคต้น90 หรือ ยุคเก่าๆ ที่นำมาฉายใหม่ทางทรู อย่าง เช่นเรื่อง

Mystery of the twin Swords / แค้นดาบสุริยันจันทรา (กัวจิ้งอัน,จางเหว่ยเจี้ยน) ซีรี่ส์จีนtvb (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ ปรับปรุงใหม่ชัด

เสียงพากษ์ไทย ใครพากษ์เหรอครับ ใช่ทีมงานของ CVD ที่พากษ์ชุดเก่าไหม

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส