หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 160 ของ 1768 แรกแรก ... 601101501581591601611621702102606601160 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,591 ถึง 1,600 ของ 17671

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    3

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ
    แบบที่ 3 แผ่นสกรีน+ ปก + กล่องใส
    - มังกรหยก ภาคเอี้ยก๊วย ( หลิวเต๋อหัว เฉินอวี้เหลียน) 4 แผ่นจบ

โพส
    25

ค่าปกติ

โอนแว๊วววเน้อรรร์

สวัสดีจ้าาา

โอนแล้วน๊าา 1770 บาท
    เวลา 7โมง 53นาที จ้าาา

รายละเอียดทาง pm คร่าาาา

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท
    ส่งแบบ ems จ้าาา

Salt /สวยสังหาร (Deluxe Extended Edition) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

เทพบุตรมายา เทพธิดาจำแลง (วิน ธาวิน+ขวัญ อุษามณี) 4 แผ่นจบ อัดทีวี
    ธาราหิมาลัย (อธิชาติ ชุมนานนท์ & คิมเบอร์ลี แอน โวลเทมัส ) 2 แผ่นจบ อัดทีวี
    หัวใจรักข้ามภพ (ต่าย +โดนัท ) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    ระบำดวงดาว (ออย+พลอย” เฌอมาลย์) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    วนิดา ( เจษฎาภรณ์ & แอฟ ทักษอร) 4 แผ่นจบ(อัดทีวี)
    แม่ศรีไพร (อัษฎาวุธ เหลือสนุทร+จีรนันท์ มะโนแจ่ม) 7 แผ่นจบ(อัดทีวี)
    สวรรค์สร้าง (ซี ศิวัฒน์ & มิน พีชญา) 3 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    สาวใช้ไฮเทค 5 แผ่นจบ
    วิวาห์ว้าวุ่น [เคน/ชมพู่] 4 แผ่นจบ มาสเตอร์
    พระจันทร์ลายพยัคฆ์ เวียร์ ศุกลวัฒน์ & อั้ม พัชราภา 6 แผ่นจบ(อัดทีวี)
    แฝดนะยะ 4 แผ่น
    ดวงใจอัคนี 2แ ผ่น

Last Friend / รักออกแบบไม่ได้ ซีรีส์ญี่ปุ่น (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    Operation Love : ย้อนเวลามาหารัก ซีรีย์ญี่ปุ่น (พากย์ไทย อัดทีวี) 4 แผ่นจบ

ซื้อ 58 แถม 10 อิอิ
    Absolute Boyfriend / รักใสๆของหัวใจหุ่นยนต์ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (รวมตอนพิเศษ) (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ อัดทีวี
    Hana yori dango รักใสหัวใจเกินร้อย ภาค 1+ ภาค2 ซีรี่ส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย 5 แผ่น

รบกวนด้วยนะค๊าาา ขอบคุณมากค่ะ ;3
    แฮปปี้วันพ่อล่วงหน้าเน้อออ สวัสดีจ้าาา

โพส
    147

ค่าปกติ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท
    พร้อมรับสิทธ์
    ซื้อ 10 แถม 2

1.The Legend and The Hero ศึกเทพสวรรค์ บัลลังก์มังกร (พากย์ไทย+จีน+ซับไทย) D2D 11 แผ่นจบ
    2.อิทธิฤทธิ์นางพญาพิณสะท้านฟ้า 4 แผ่นจบ รูปแบบปก
    3.กำเนิดเจ้าแม่กวนอิม ( เยิ่นต๊ะหัว เจ้าหย่าจือ) 2 แผ่นจบ
    4.กระบี่เย้ยยุทธจักร ( โจเหวินฟะ) 3 แผ่นจบรูปแบบปก
    5.ขุนศึกตระกูลหยาง 1 แผ่นจบ( 1ปก) รูปแบบปก
    6.Piranha (2010) / ปิรันย่า กัดแหลกแหวกทะลุ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    7.แค้นกระีบี่โค่นบัลลังก์ ซีรีส์จีน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    8.ดาบมังกรหยกใหม่ ( ซู่โย่เผิง) 5 แผ่นจบ รูปแบบปก
    9.มังกรหยก ภาคก๊วยเจ๋ง (หวงเย่อหัว องเหม่ยหลิง หลอเจียเหลียง) 6 แผ่นจบ รูปแบบปก
    10.มังกรหยก ภาคก๊วยเจ๋ง ( จางจื่อหลิน จูอิน ) 4 แผ่นจบ รูปแบบปก
    11.ยอดดาบวงพระจันทร์ (กู่เทียนเล่อ) 2แผ่นจบ รูปแบบปก
    12.ศึกสองนางพญา (หมีเซียะ หวีอันอัน หลิวสงเหยิน) 5 แผ่นจบ (1ปก) รูปแบบปก

โพส
    24

ค่าปกติ

ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ...ตั้งแต่ 2 วันที่แล้ว....พอดีผมไม่อยู่จึงเข้ามาแจ้งล่าช้า...ขอบคุณมากครับ...
    พรุ่งนี้จะสั่งใหม่พร้อมโอนเงินที่ค้างอีก 1 แผ่นให้นะครับ...

โพส
    6

ค่าปกติ

ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,074

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nuinuinui แสดงโพส
    โอนแว๊วววเน้อรรร์

สวัสดีจ้าาา

โอนแล้วน๊าา 1770 บาท
    เวลา 7โมง 53นาที จ้าาา

รายละเอียดทาง pm คร่าาาา

ส่งแบบ ems จ้าาา

Salt /สวยสังหาร (Deluxe Extended Edition) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

เทพบุตรมายา เทพธิดาจำแลง (วิน ธาวิน+ขวัญ อุษามณี) 4 แผ่นจบ อัดทีวี
    ธาราหิมาลัย (อธิชาติ ชุมนานนท์ & คิมเบอร์ลี แอน โวลเทมัส ) 2 แผ่นจบ อัดทีวี
    หัวใจรักข้ามภพ (ต่าย +โดนัท ) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    ระบำดวงดาว (ออย+พลอย” เฌอมาลย์) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    วนิดา ( เจษฎาภรณ์ & แอฟ ทักษอร) 4 แผ่นจบ(อัดทีวี)
    แม่ศรีไพร (อัษฎาวุธ เหลือสนุทร+จีรนันท์ มะโนแจ่ม) 7 แผ่นจบ(อัดทีวี)
    สวรรค์สร้าง (ซี ศิวัฒน์ & มิน พีชญา) 3 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    สาวใช้ไฮเทค 5 แผ่นจบ
    วิวาห์ว้าวุ่น [เคน/ชมพู่] 4 แผ่นจบ มาสเตอร์
    พระจันทร์ลายพยัคฆ์ เวียร์ ศุกลวัฒน์ & อั้ม พัชราภา 6 แผ่นจบ(อัดทีวี)
    แฝดนะยะ 4 แผ่น
    ดวงใจอัคนี 2แ ผ่น

Last Friend / รักออกแบบไม่ได้ ซีรีส์ญี่ปุ่น (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    Operation Love : ย้อนเวลามาหารัก ซีรีย์ญี่ปุ่น (พากย์ไทย อัดทีวี) 4 แผ่นจบ

ซื้อ 58 แถม 10 อิอิ
    Absolute Boyfriend / รักใสๆของหัวใจหุ่นยนต์ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (รวมตอนพิเศษ) (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ อัดทีวี
    Hana yori dango รักใสหัวใจเกินร้อย ภาค 1+ ภาค2 ซีรี่ส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย 5 แผ่น

รบกวนด้วยนะค๊าาา ขอบคุณมากค่ะ ;3
    แฮปปี้วันพ่อล่วงหน้าเน้อออ สวัสดีจ้าาา
    แจ้งทาง pm แล้วครับ ขอบคุณนะครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,074

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by ป้อ ระแกง แสดงโพส
    ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ...ตั้งแต่ 2 วันที่แล้ว....พอดีผมไม่อยู่จึงเข้ามาแจ้งล่าช้า...ขอบคุณมากครับ...
    พรุ่งนี้จะสั่งใหม่พร้อมโอนเงินที่ค้างอีก 1 แผ่นให้นะครับ...
    ได้รับ pm ตอบกลับแล้วครับ ขอบคุณครับ

โพส
    7,074

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by tatandchin แสดงโพส
    ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ
    ขอบคุณที่อุดหนุนครับ

โพส
    38

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chan28 แสดงโพส
    ตอบทาง pm แล้วครับ
    ได้รับแล้วเมื่อวาน ขอบคุณครับ

โพส
    14

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินทาง pm แล้วนะคะ ถ้าข้อความไปไม่ถึงอีกรีบบอกนะคะ
    ขอบคุณค๊า ^^

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส