หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 206 ของ 1770 แรกแรก ... 1061561962042052062072082162563067061206 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,051 ถึง 2,060 ของ 17694

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,091

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by panda5555 แสดงโพส
    วันนี้ได้รับสินค้าจากคุณชาญเเล้วนะค่ะ ต้องขอขอบคุณคุณชาญมากๆที่ช่วยจัดการปัญหาให้ค่ะ พ่อค้าที่ซื่อสัตย์เเละเข้าใจลูกค้านี้บอกตรงๆเลยว่าหาได้ยาก
    สมควรเ้เล้วค่ะที่อุดหนุนร้านนี้ต่อ
    ยินดีรับใช้นะครับ

chan28 ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,091

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chizuka แสดงโพส
    มีมั้ยคะคุณชาญ
    มีครับ 4 แผ่นจบ คืนนี้จะอัพเดทหนังใหม่ครับ พอดียุ่งๆเลยไม่ได้อัพเลย หนังเข้ามาเยอะด้วยซิ

โพส
    7

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ ไม่สกรีน ส่งลงทะเบียน
    1. มังกรสะท้านบู๊ลิ้ม 4 DVD กั๊วะจิ้งอัน,หลีเหม่ยเสียน,เซี้ยะหนิง
    2. มรสุมสายเลือด ซีรี่ส์จีน (หลีหมิง,หลิวชิงหวิน,หลินเหวินหลง,เฉินฝ่าหยง,หลอฮุ ่ยเจียน) (พากย์ไทย) ปรับปรุงใหม่ภาพชัด 6 แผ่นจบ อัดทรู
    3. เลือดคนละสี (เลือดเจ้าพ่อ) 4 DVD เหวินเจ้าหลุน,เส้าเหม่ยฉี,หลีเหม่ยเสีย
    4. ศึกรักจอมราชันย์ (จางเข่ออี้ หวีซือมั่น หลี่จือ หลินเป่าอี้ เติ้งช่ยเหวิน) 4 แผ่นจบ

ขอบคุณค่ะ

โพส
    1

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วค่า ขอบคุณค่ะ

โพส
    1

ค่าปกติ สั่งหนัง แบบที่ 3 แผ่นสกีน พร้อมปก บรรจุในกล่องใส

กระบี่ไร้เทียมทาน ( ฉีเส้าเฉียน หวีอันอัน ) 6 แผ่นจบ
    กระบี่ไร้เทียมทาน ภาค 2 (ฉีเส้าเฉียน เซี่ยะหลี เกาสง) 4 แผ่นจบ
    ฤทธิ์มีดสั้น ภาค 1 4 แผ่นจบ
    ฤทธิ์มีดสั้น ภาค2 4 แผ่นจบ
    ศึกสายเลือด ( เดวิดเจียง ว่านจื่อเหลียง หมีเซียะ ) 6 แผ่นจบ

ทั้งหมดเป็น แบบที่ 3 ครับ

โพส
    10

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วครับ ขอบคุณครับ

โพส
    38

ค่าปกติ

สวัสดีคะ มาแจ้งนะคะ ว่าวันนี้ 09/02/54 ได้รับของที่คุณส่งมาแล้ว แต่มีข้อผิดพลาด และยังค้างหนังอยู่ สรุปรวมแจ้งไว้ที่เมล์นี้นะคะ มี
    ค้างส่ง เรื่องเลือดเจ้าพ่อ (เลือดคนละสี) 5 แผ่น ฉบับปรับปรุงใหม่อัดจาก UBC
    ขาด ปก เรื่อง CSI : Miami Season 2 - 1 ปก
    ขนาดปก ผิด 2 ปก เรื่อง NCIS Los Angeles Season 1 - ขอขนาดปกแบบสันปกกว้าง 3.8 ซม.แบบใส่กล่องImport 12 แผ่น-คุณส่งปกขนาดใส่กับกล่องใส่ 4-8 แผ่นมา กับ
    เรื่อง NCIS: Naval Criminal Investigative Service : Season 4 - ขอขนาดปกแบบสันปกกว้าง 3.8 ซม.แบบใส่กล่องImport 12 แผ่น-คุณส่งปกขนาดใส่กับกล่องใส่ 4-8 แผ่นมา
    ยังไงส่งหนังที่ค้างกับปกมาเมื่อไรแล้วรบกวนแจ้งมาหน่อยนะคะ(ส่งเมล์แจ้งเรื่องนี้ไปด้วยนะคะ)

โพส
    1

ค่าปกติ

Land of Wealth / ผู้พิทักษ์เงินแผ่นดิน : สงครามเงินยุคแรก ซีรีส์จีน (เฉินเห้า กัวเชี่ยนหนี่ หม่าจุ้นเหว่ย หยังอี้ ,เดวิดเจียง ) (พากย์ไทย) 7 แผ่นจบ อัดทรู
    war And Destiny / สงครามรักลิขิตชีวิต / เพลิงแค้นไฟสงคราม ซีรีส์ฮ่องกง (หูเหิงเอ๋อ , เฉินจิ่นหง, อู๋จัวอี้ ถงหลิง) (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ (อัดทรู) สนุกมากครับ
    4 พยัคฆ์พิทักษ์มังกร (กัวจิ้นอัน, หลี่ย่าเผิง, เย่เสวียน, ฮั่วเจี้ยนหัว, จางเหว่ยเจี้ยน, หลิวสงเหยิน, เกาหยวนหยวน, เฉินอี๋หยง, หวงเซิ่งอี) 4 แผ่นจบ แบบปก
    เจ้าพ่อ A โพดำ ซีรีส์จีน (กวนหลีเจี่ย,เหลียงเพ่ยหลิง) ปรับปรุงใหม่ภาพชัด 99% 5 แผ่นจบ
    มรสุมสายเลือด ซีรี่ส์จีน (หลีหมิง,หลิวชิงหวิน,หลินเหวินหลง,เฉินฝ่าหยง,หลอฮุ่ยเจียน) (พากย์ไทย) ปรับปรุงใหม่ภาพชัด 6 แผ่นจบ อัดทรู

Prison Break Season 1 : ปฏิบัติการลับ แหกคุกนรก ปี 1 พากย์ไทย 3 แผ่น
    Prison Break Season 2 : ปฏิบัติการลับ แหกคุกนรก ปี 2 พากย์ไทย 3 แผ่น
    Prison Break Season 3 : ปฏิบัติการลับ แหกคุกนรก ปี 3 พากย์ไทย 2 แผ่น
    Prisonbreak season 4 + Final break พากย์ไทยมาสเตอร์ 3 แ่ผ่นจบ
    สั่งหนังส่งเข้า pm แล้วนะครับ

โพส
    26

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วนะคะ ^ ^

โพส
    9

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินแล้ว เช็ค PM ด้วยนะค่ะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส