หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 241 ของ 1768 แรกแรก ... 1411912312392402412422432512913417411241 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,401 ถึง 2,410 ของ 17677

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    110

ค่าปกติ

มีดาบมังกรหยกล่าสุดมั้ยคะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,078

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by papiyon แสดงโพส
    มีดาบมังกรหยกล่าสุดมั้ยคะ
    มีครับ 2009 เป็นซับไทย 7 แผ่นจบ

โพส
    2

ค่าปกติ

สั่งแล้ว เช็คเมล์ด้วยค่ะ

โพส
    110

ค่าปกติ

ไม่สกรีนแผ่นทั้งหมด 12 แผ่นค่ะ

ดาบมังกรหยก กระบี่อิงฟ้าดาบฆ่ามังกร 2009 /Heaven Sword and Dragon Sabre 2009 (ซับไทย) 7 แผ่นจบ
    Harry Potter and the Deathly Hallows Part 1/แฮร์รี่ พอตเตอร์กับเครื่องรางยมทูต ภาค 1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Megamind / เมกะมายด์ จอมวายร้ายพิทักษ์โลก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Season of the witch โซน1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Devil โซน1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    127 Hours โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

โพส
    29

ค่าปกติ

สังของจ้าตามนี้เลยน้า รายละเอียด Pm มาเลยจ้า
    ption A // V2D , DVD หน้าขาวไม่สกรีน+ใส่ซองผ้ากันรอย 20 บาท

Chronicles Of Narnia 3:Voyage Of The Dawn Treader / นาร์เนีย 3 ผจญภัยโพ้นทะเล (พากย์ไทย + ซับไทย)
    Megamind / เมกะมายด์ จอมวายร้ายพิทักษ์โลก (พากย์ไทย + ซับไทย)
    Sammy's Adventures:Secret Passage/ แซมมี่ ต.เต่า ซ่าส์ไม่มีเบรก (พากย์ไทย + ซับไทย)
    Autumn concerto /สถานีต่อไปความสุข ซีรี่ส์ไต้หวัน (พากย์ไทย) 7 แ่ผ่นจบ อัดทรู
    Sungkyunkwan Scandal ซับ 5 แผ่น
    Dae Mul ซับ 6 แผ่น
    Otomen ซับ 3 แผ่น ไทย 4 แผ่น
    Mioka ซับ 3 แผ่น
    Paradise Ranch ซีรี่ส์เกาหลี (Shim Chang Min, Lee Yeon Hee) (ซับไทย) ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Dr Champ ซับ 4 แผ่น
    My Girlfriend is a Gumiho ซับ 4 แผ่น
    Princess Atsu เจ้าหญิงอัตสึ ไทย 7 แผ่น
    Personal Taste // รักไม่เก๊จัดเต็มหัวใจ ซีรี่ส์เกาหลี (พากย์ไทย) มาสเตอร์ 4 แผ่นจบ
    Rapunzel โซน1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Easy Fortune Happy Life/ นางฟ้ากับซาตาน ซีรี่ส์ไต้หวัน(หลันเจิ้งหลง,โจ เฉิน)(พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ อัดทรู
    Dream High ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย RUINDY ลดบิท) 4 แผ่นจบ
    ค่าของคน (นุ่นวรนุช ณวัฒน์) 4 แผ่นจบ อัดทีวี
    รักไม่มีวันตาย (ปกรณ์ ไลลา) 3 แผ่นจบ อัดทีวี
    Harry Potter and the Deathly Hallows Part 1/แฮร์รี่ พอตเตอร์กับเครื่องรางยมทูต ภาค 1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    little fockers / เขยซ่าส์ หลานเฟี้ยว ขอเปรี้ยวพ่อตา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    คาราโอเกะ / Suck Seed ห่วยขั้นเทพ (เพลงประกอบภาพยนตร์) 1 แผ่น
    กุหลาบร้ายกลายรัก 3 แผ่นจบ นำโดย วรินทร ปัญหกาญจน์, ภีรนีย์ คงไ

ถ้ามีเอาด้วยพร้อมรายละเอียดรวมเงินมาเลยเน้อ
    จำเลยรัก อั้ม อธิชาติ+แอฟ ทักษอร 4 แผ่น
    A Moment to Remember 1 แผ่น
    Dong Yi
    Summer's Desire
    Down with Love เจอรี่เอลล่า

โพส
    38

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chan28 แสดงโพส
    ปร้บเปลี่ยนใหม่ครับ ตอนนี้ออกมาสเตอร์ออกมา ชุด 1+2 จำนวน 2 แผ่นครับ ยังไม่จบครับ
    ขอบคุณครับ รอให้จบแล้วมา order นะครับ
    ตอนนี้ขอ list รายการอื่น ๆ ไว้ก่อนครับ

โพส
    3

ค่าปกติ สั่งซื้อ

สั่งซื้อ Option B รวม 99 แผ่น โปร 96 จ่าย 80 = 83x30=2490 ?

หมอเทพเทวดา ซีรีส์จีน (เจิ้งเส้าชิว) (พากย์ไทย) 7 แผ่นจบ อัดทรู

ชอลิ่วเฮียง ตอนศึกวังน้ำทิพย์ ซีรี่ส์จีน (จูเสี้ยวเทียน / หูจิ้ง / ซันเฟยเฟย / หลิวเจีย / เฉินฮ่าวหมิน) (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ มาสเตอร์

พลิกฟ้ายุทธ จักรจอมทรนง ซีรี่ส์จีน ( เฉินหลง เหอเหม่ยเตียน จงฮั่นเหลียง เกาสง ฉีเส้าเฉียน) (พากย์ไทย+จีน + ซับไทย) D2D 6 แผ่นจบ มาสเตอร์

ชอนชู หัวใจเพื่อแผ่นดิน ซีรี่ส์เกาหลี ( พูดไทย + เกาหลี + ซับไทย) D2D 26 แผ่นจบ

กระบี่ฟ้าดาบมังกร (อู่ฉี่หัว หลีจือ หวีซื่อมั่น) 4 แผ่นจบ

ฮ่องเต้ราชวงศ์ฮั่นกับหมอดูเทวดา (ใหม่ล่าสุดครับ) (เป็นภาคเริ่มต้นของฮั่นอู่ตี้) (เฉินเต้าหมิง, หวงเสี่ยวหมิง, เจี่ยจิ้งเหวิน) 4 แผ่นจบ

ฮ่องเต้หลี่ซื่อหมิง (เหอยุ่นตง, เกาเอวี๋ยนเอวี๋ยน, เจี่ยจิ้งเหวิน, หลินเจียงกั๋ว) เทคนิคเอฟเฟคพิสดาร ห้ามพลาดเด็ดขาด 4 แผ่นจบ

ฮั่นอู๋ตี้ จักรพรรดิ์ยอดนักรบ 4 แผ่นจบ

บูเช็คเทียน จอมนางแดนมังกร (เจี่ยจิ้งเหวิน, จ้าวเหวินจั๋ว, เป่าเจี้ยนฟง, ซุนซิ่น, หยางถงซู, จางถง, จางเปิ่นอวี๋) 5 แผ่นจบ

มู่กุ้ยอิง ขุนศึกตระกูลหยาง (เฉินซิ่วเหวิน, เจียวเอินจุ้น, หลินเหว่ยเฉิน) 6 แผ่นจบ

ศึกชิงบังลังค์สะท้านภพ หรืออีกชื่อนึง จอมยุทธขี้เมา (เจ้าเหวินจั๊วะ ม่อเส้าชง หยังกงหยู หลี่เยี่ยเซียน) 4 แผ่นจบ

คังซี จักรพรรดิพิทักษ์แผ่นดิน (จางกั๋วลี่,เติ้งเจี๋ยว) (มหาจักรพรรดิ์ผู้ยิ่งใหญ่ ผุ้ห่วงใยประชาชน ปราบกลโกงพวกกังฉิน ให้หมดสิ้นไป 11 แผ่นจบ

หนุ่มน้อยสะท้านยุทธจักร (จางเหว่ยเจี้ยน) 4 แผ่นจบ

จอมใจจอมยุทธ ซีรีส์จีน เวอร์ชั่นใหม่ (เจิ้นเส้าชิว,โจวลี่ฉี) (พากย์ไทย) 8 แผ่นจบ สนุกมาก

โพส
    5

ค่าปกติ

ขอโทษนะคะ ไม่ทราบว่าคุณได้มีโอกาสเช็ค PM หรือเปล่าคะ พี่ตอบไปใน PM ว่า ได้รับของไม่ครบน่ะค่ะ (ที่สั่งหนังและซีรี่ส์ไป โอนเงินไปก่อนวันที่ 9 เม.ย. แต่ได้รับเฉพาะหนัง 15 เรื่อง แต่ซีรี่ส์เรื่อง Athena กับ Nagareboshi ยังไม่ได้รับเลยค่ะ) ช่วยกรุณาเช็คให้ด้วยนะคะว่ามีอะไรผิดพลาดหรือเปล่า ขอบคุณมากค่ะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,078

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by araiwa55 แสดงโพส
    สั่งแล้ว เช็คเมล์ด้วยค่ะ
    เดี๋ยวตอบทางเมลให้ครับ

โพส
    7,078

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nidmineman แสดงโพส
    ขอโทษนะคะ ไม่ทราบว่าคุณได้มีโอกาสเช็ค PM หรือเปล่าคะ พี่ตอบไปใน PM ว่า ได้รับของไม่ครบน่ะค่ะ (ที่สั่งหนังและซีรี่ส์ไป โอนเงินไปก่อนวันที่ 9 เม.ย. แต่ได้รับเฉพาะหนัง 15 เรื่อง แต่ซีรี่ส์เรื่อง Athena กับ Nagareboshi ยังไม่ได้รับเลยค่ะ) ช่วยกรุณาเช็คให้ด้วยนะคะว่ามีอะไรผิดพลาดหรือเปล่า ขอบคุณมากค่ะ
    พอดีข้อมูลอยู่อีกบ้านครับ กำลังจะไปตอนบ่ายๆนี้ครับ เดี๋ยวยังไงจะส่ง ems ให้พรุ่งนี้นะครับ ขอโทษด้วยครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส