หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 244 ของ 1771 แรกแรก ... 1441942342422432442452462542943447441244 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,431 ถึง 2,440 ของ 17701

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    15

ค่าปกติ

สั่งหนังไปทาง pm นะคะ

โพส
    117

ค่าปกติ

สั่งแผ่น +โอนเงิน รายละเอียดในpmนะคะ

โพส
    2

ค่าปกติ

My Princess ซีรี่ส์เกาหลี (Lee Seol/Kim Tae Hee) (ซับไทย) 4 แผ่นจบ ลดบิท r uindy

ชอลิ่วเฮียง ตอนศึกวังน้ำทิพย์ ซีรี่ส์จีน (จูเสี้ยวเทียน / หูจิ้ง / ซันเฟยเฟย / หลิวเจีย / เฉินฮ่าวหมิน) (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ มาสเตอร์

Black swan โซน1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Let me in / แวมไพร์ ร้ายเดียงสา (พากย์ไทย+ ซับไทย) 1 แผ่น

(แผ่นสกรีนเต็มวง แผ่นละ 30 บ. รับสิทธิ์ ซื้อ 10 แถม 2)

kuroshitsuji / พ่อบ้านปีศาจ การ์ตูน (ซับไทย) 8 แผ่นจบ
    kuroshitsuji / พ่อบ้านปีศาจ การ์ตูน (ซับไทย) ภาคพิเศษ 1 แผ่นจบ
    Kuroshitsuji II พ่อบ้านปีศาจ ปี 2 (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    (kuroshitsuji แผ่นไม่สกรีนนะค่ะ)

Chi's Sweet Home : บ้านนี้ต้องมีเหมียว (พากย์ไทย+บรรยายไทย) แผ่น 1-8 จบรึยังค่ะ
    คือเท่าที่รู้มา ภาคสองเค้าย้ายบ้านพักกันอ่ะค่ะ อยากรุ้ว่าอันี้จบภาคสองเลยรึป่าว?

ขอเลขที่บช และยอดเงินนะค่ะ ของจะได้ก่อนวันเสาร์ไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ

โพส
    21

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วนะค้า รายละเอียดใน PM ค้าาาาา

โพส
    4

ค่าปกติ

ได้รับแผ่นแล้ว จ้า

โพส
    41

ค่าปกติ ไม่สกรีนครับ

**เอาแผ่น4 แ่ผ่นเดียว***มหาบัณฑิต คู่ บัลลังก์ Prince's Shadow,The หนังปี 2005 นำแสดงโดย เจิ้งเส้าชิว,เติ้งชุ่ยเหวิน,เถิงลี่หมิง,เวยจุ้นเจี ๋ย,หลิวเจียฮุย 4 แผ่นภาพชัด 99% [new]
    Knight Rider Season 1 : อัศวินคอมพิวเตอร์ ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทย) 2 แผ่นจบ มาสเตอร์
    Natalies หนังอีโรติกล่าสุดจากเกาหลี ซับไทย RUINDY 1 แผ่นจบ
    Phychic หนังเกาหลี ซับไทย RUINDY 1 แผ่นจบ นำโดย คังดองวอน, โกซู
    ศึกคัมภีร์ทะลุภพชิงเจ้ายุทธจักร (หลี่เว่ย, ถังอวี้หง, จางเหย่าหยาง, เฉินห่าว ) แปลงจากดี9 ลง ดี5 8 แผ่นจบ แบบปก
    Dream High ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย RUINDY ลดบิท) 4 แผ่นจบ
    Athena: Goddess of War (IRIS Season 2) ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย RUINDY) ลดบิท 5 แผ่นจบ
    Erai Tokoro ni Totsuide Shimatta! ซี่รี่ส์ญี่ปุ่น v2d ซับไทย 2 แผ่น

โพส
    95

ค่าปกติ

Order ค่ะ แบบที่ 2 มีสกรีน 30 B
    The Negotiator 2 // สุดยอดนักเจรจาสาว ปี 2 ซีรี่ส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย อัดทีวี 4 แผ่นจบ
    ดาบมังกรหยก กระบี่อิงฟ้าดาบฆ่ามังกร 2009 /Heaven Sword and Dragon Sabre 2009 (ซับไทย) 7 แผ่นจบ
    Sign ซีรี่ส์เกาหลี (ปาร์คชินยัง, คิมอาจุง, จองกยูวูน ) (ซับไทย) ลดบิท 5 แผ่นจบ

คิดค่าเสียหายด้วยค่ะ

โพส
    64

ค่าปกติ

มีเรื่องขุนศึกตระกูลหยางภาคที่เป็นซูโหย่เผิงเล่นมั้ยค่ะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,098

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by savada แสดงโพส
    มีเรื่องขุนศึกตระกูลหยางภาคที่เป็นซูโหย่เผิงเล่นมั้ยค่ะ
    มีครับ 4 แผ่นจบ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,098

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by ju_on แสดงโพส
    My Princess ซีรี่ส์เกาหลี (Lee Seol/Kim Tae Hee) (ซับไทย) 4 แผ่นจบ ลดบิท r uindy

ชอลิ่วเฮียง ตอนศึกวังน้ำทิพย์ ซีรี่ส์จีน (จูเสี้ยวเทียน / หูจิ้ง / ซันเฟยเฟย / หลิวเจีย / เฉินฮ่าวหมิน) (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ มาสเตอร์

Black swan โซน1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Let me in / แวมไพร์ ร้ายเดียงสา (พากย์ไทย+ ซับไทย) 1 แผ่น

(แผ่นสกรีนเต็มวง แผ่นละ 30 บ. รับสิทธิ์ ซื้อ 10 แถม 2)

kuroshitsuji / พ่อบ้านปีศาจ การ์ตูน (ซับไทย) 8 แผ่นจบ
    kuroshitsuji / พ่อบ้านปีศาจ การ์ตูน (ซับไทย) ภาคพิเศษ 1 แผ่นจบ
    Kuroshitsuji II พ่อบ้านปีศาจ ปี 2 (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    (kuroshitsuji แผ่นไม่สกรีนนะค่ะ)

Chi's Sweet Home : บ้านนี้ต้องมีเหมียว (พากย์ไทย+บรรยายไทย) แผ่น 1-8 จบรึยังค่ะ
    คือเท่าที่รู้มา ภาคสองเค้าย้ายบ้านพักกันอ่ะค่ะ อยากรุ้ว่าอันี้จบภาคสองเลยรึป่าว?

ขอเลขที่บช และยอดเงินนะค่ะ ของจะได้ก่อนวันเสาร์ไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ
    บ้านนี้ต้องมีเหมียว แผ่น 1-8 น่าจะจบ ภาค 1 ครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส