หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 246 ของ 1770 แรกแรก ... 1461962362442452462472482562963467461246 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,451 ถึง 2,460 ของ 17694

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,091

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Pru-TK แสดงโพส
    แจ้งไปทาง pm แล้วค่ะ แต่ไม่แน่ใจว่าถึงรึเปล่า เน็ตนิ่งกะทันหัน เลยเขียนมาทางหน้าร้านอีกทีอ่ะค่ะ
    รับทราบครับผม เมื่อวานตอบกลับไปแล้วครับผม

โพส
    64

ค่าปกติ

อยากรู้ว่าที่ร้านนี้ แผ่น DVD ที่ใช้ยี่ห้ออะไรค่ะ

ที่ตั้ง
    MY HOME
    โพส
    3

ค่าปกติ

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 20 บาท เหลือ แผ่นละ 15 บาท

ค่าของคน (นุ่นวรนุช ณวัฒน์) 4 แผ่นจบ อัดทีวี
    You’re Beautiful // หล่อน่ารักกับซูปเปอร์สตาร์น่าเลิฟ ซีรี่ส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ มาสเตอร์
    Dream High ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย RUINDY ลดบิท) 4 แผ่นจบ
    Harry Potter and the Deathly Hallows Part 1/แฮร์รี่ พอตเตอร์กับเครื่องรางยมทูต ภาค 1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Black swan โซน1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Social Network/ เดอะ โซเชียล เน็ตเวิร์ก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Tourist / ทริปลวงโลก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น

รวม 16 แผ่น
    SomeThinG Like A Chance

chan28 ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,091

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by savada แสดงโพส
    อยากรู้ว่าที่ร้านนี้ แผ่น DVD ที่ใช้ยี่ห้ออะไรค่ะ
    ตอนนี้ใช้แผ่น smartbuy สลับกับ ver2 ครับ

โพส
    64

ค่าปกติ

PM ไปสั่งหนังแล้วค่ะ ตอบด้วย ขอถามด้วยค่ะ ปกแผ่นละเท่าไหร่ค่ะ ขอบคุณค่ะ

โพส
    116

ค่าปกติ สั่งหนังค่ะ

แบบที่ 3 แผ่นสกรีน+ ปก + กล่องใส สวยหรู เหลือเพียง แผ่นละ 45 บาท

Athena: Goddess of War (IRIS Season 2) ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย RUINDY) ลดบิท 5 แผ่นจบ
    The Fugitive : Plan B ซีรี่ส์เกาหลี ( ซับไทย) ลดบิท 5 แผ่นจบ (ซับ RU INDY) นำโดย Rain, Lee Na Young
    The Fugitive : Plan B ซีรี่ส์เกาหลี ( ซับไทย) ลดบิท 5 แผ่นจบ (ซับ RU INDY) นำโดย Rain, Lee Na Young
    You’re Beautiful // หล่อน่ารักกับซูปเปอร์สตาร์น่าเลิฟ ซีรี่ส์เกาหลี ( พากย์ไทย ) 4 แผ่นจบ มาสเตอร์
    popzaza

โพส
    29

ค่าปกติ แจ้งแก้ไขและการส่งของมาค่ะ

แจ้งแก้ไขและการส่งของมาค่ะ
    แจ้งไว้ใน PM ค่ะ ขอด่วนที่สุดค่ะเพราะเรื่องที่ไม่ได้ส่งมาเพื่อนฝากสั่งค่ะ

โพส
    7,091

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by mayutainan แสดงโพส
    แจ้งแก้ไขและการส่งของมาค่ะ
    แจ้งไว้ใน PM ค่ะ ขอด่วนที่สุดค่ะเพราะเรื่องที่ไม่ได้ส่งมาเพื่อนฝากสั่งค่ะ
    ตอบกลับแล้วครับ

โพส
    7,091

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by popzaza แสดงโพส
    แบบที่ 3 แผ่นสกรีน+ ปก + กล่องใส สวยหรู เหลือเพียง แผ่นละ 45 บาท

Athena: Goddess of War (IRIS Season 2) ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย RUINDY) ลดบิท 5 แผ่นจบ
    You’re Beautiful // หล่อน่ารักกับซูปเปอร์สตาร์น่าเลิฟ ซีรี่ส์เกาหลี ( พากย์ไทย ) 4 แผ่นจบ มาสเตอร์
    แจ้งทาง pm ครับ

โพส
    25

ค่าปกติ

แจ้งโอนครับ 24/04/11 15:56 น. รายละเอียดในPM

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส