หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 253 ของ 1770 แรกแรก ... 1532032432512522532542552633033537531253 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,521 ถึง 2,530 ของ 17700

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    5

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chan28 แสดงโพส
    แจ้งส่ง 3/5/54
    คุณ อภิสิทธิ์ / Godly-pet / คุณ พัชรินทร์ / คุณ นาตยา / popzaza / moddangss / คุณ ศุภสิทธิ์ / srisud_kum / คุณ ยุทธศักดิ์ / rbp001 / zeroone / Namdangja / maya_play / เกรียงศักดิ์ / น้องโทน / คุณ เปรมจิต / noi-88 / คุณ มงคล ลี / คุณ วิรัช / คุณ รัชนี / คุณ คมชลัช / RAKTMJ / bls / คุณ รัฐพงศ์ / คุณ จิรัฐศักย์ / blk_snow / korakarn / คุณ วรรณพร / mac-pp / sweetcandy for you

มีชื่อแจ้งส่งแล้ว (คนสุดท้าย ) จะรอรับหนังค่ะ

ปล. แต่ในหน้าลิ้งค์ชื่อแจ้งส่ง ชื่อเราไม่ขึ้นค่ะ

โพส
    38

ค่าปกติ สั่งหนังแบบที่ 1 ไม่สกรีนแผ่น ครับ

สั่งหนังแบบไม่สกรีนแผ่น ครับ

1. จักรวรรดิฉิน พลิกแผ่นดินมังกร ซีรี่ส์จีน ( พากย์ไทย) 18 แผ่นจบ
    2. พลิกฟ้ายุทธ จักรจอมทรนง (Chivalrousness) ซีรี่ส์จีน ( เฉินหลง เหอเหม่ยเตียน จงฮั่นเหลียง เกาสง ฉีเส้าเฉียน) (พากย์ไทย+จีน + ซับไทย) D2D 6 แผ่นจบ มาสเตอร์
    3. จิ๋นซีฮ่องเต้ จอมจักรพรรดิ์ผู้พิชิต (จางฟงอี้ เกาหมิง) 4 แผ่นจบ
    4. กระบี่ฟ้าดาบมังกร (อู่ฉี่หัว หลีจือ หวีซื่อมั่น) 4 แผ่นจบ รูปแบบปก
    5. The Twilight Saga : Eclipse : แวมไพร์ ทไวไลท์ 3 อีคลิปส์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่น
    6. Harry Potter and the Deathly Hallows Part 1/แฮร์รี่ พอตเตอร์กับเครื่องรางยมทูต ภาค 1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    7. Step Up 3 / สเต็ปโดนใจ หัวใจโดนเธอ 3 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    8. chloe โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    9. ดาบมังกรหยก กระบี่อิงฟ้าดาบฆ่ามังกร 2009 /Heaven Sword and Dragon Sabre 2009 (ซับไทย) 7 แผ่นจบ
    10. ม่านประเพณี ซีรี่สจีน (เหอยุ่นตง) (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ
    11. 8 เทพอสูรมังกรฟ้า ปี 2003 (หลินจื้ออิง หูจวิน หลิวอี้เฟย) 4 แผ่นจบ

แจ้งรายละเอียดการโอนด้วยครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

สั่งหนังคร๊าบ แบบไม่สกรีน

กระบี่ไร้เทียมทาน ( ฉีเส้าเฉียน หวีอันอัน ) 6 แผ่นจบ รูปแบบปก
    กระบี่ไร้เทียมทาน ภาค 2 (ฉีเส้าเฉียน เซี่ยะหลี เกาสง) 4 แผ่นจบ
    เกมเจ้าพ่อตลาดหุ้น (เจิ้งเส้าชิว หลิวชิงหยุน) 4 แผ่นจบ
    จักรพรรดิทะลุมิติ (เจียงหัว, จางเข่ออี้, อู๋เมิ่งเฮอ) 2 แผ่นจบ
    TSUBASA CRONICAL 2 แผ่นจบ
    Tsubasa Cronical ปี 2 2 แผ่นจบ
    Tsubasa กัปตันซึบาสะ 3 แผ่นจบ
    YUYU คนเก่งฟ้าประทาน 7 แผ่นจบ

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ
    แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน
    -FlashForward: The Complete Series / แฟลชฟอร์เวิร์ด วูบมิติล่าอนาคต ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ มาสเตอร์
    -Flashpoint: The First Season/ หน่วยสวาทสาดโคตรกระสุน ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 4 แผ่นจบ มาสเตอร์
    -Ben Hur : The Epic Mini-Series Event (2010)/เบนเฮอร์ มหากาพย์จอมวีรบุรุษ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    -HDTV: Dollhouse Season 2 (Modify By Gantz & iClone Studio) (บรรยายไทย) 7 แผ่นจบ
    -Full House - สะดุดรักที่พักใจ พากย์ไทย v2d 3 แผ่น
    -คอนเสิร์ต / คาราบาว: บันทึกการแสดงสด ทำโดยคนไทย 1 แผ่น
    แจ้งรายละเอียดด้วยครบ
    ขอบคุณครับ
    Last edited by ใครว่าผมไม่จบป.4; 05-05-2011 at 19:40.

โพส
    182

ค่าปกติ

ถามค่ะ
    Barbie in A Mermaid Tale...บาร์บี้ เงือกน้อยผู้น่ารัก
    นิโคลัส เคจ แหกนรกมาซิ่งระห่ำ ใน Drive Angry
    DEATH RACE ซิ่ง/สั่ง/ตาย (หรือชื่อเก่า ซิ่งแหกพิกัดนรก) ภาค 1 -2
    มีไหมค่ะ รบกวนตอบด้วยนะค่ะ กำลังรวบรวม สั่งค่ะ ขอบคุณ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,097

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by mama979 แสดงโพส
    ถามค่ะ
    Barbie in A Mermaid Tale...บาร์บี้ เงือกน้อยผู้น่ารัก
    นิโคลัส เคจ แหกนรกมาซิ่งระห่ำ ใน Drive Angry
    DEATH RACE ซิ่ง/สั่ง/ตาย (หรือชื่อเก่า ซิ่งแหกพิกัดนรก) ภาค 1 -2
    มีไหมค่ะ รบกวนตอบด้วยนะค่ะ กำลังรวบรวม สั่งค่ะ ขอบคุณ
    ที่กล่าวมา มีแค่ Death race 2 ครับ
    ส่วนนิโคลัส ยังฉายโรงอยู่ และ barbie ถ้าเอาช่วงเสาร์อาทิตย์จะซื้อมาเข้าร้านให้ครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,097

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by love_series1 แสดงโพส
    ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ
    ขอบคุณมากครับ

โพส
    5

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วนะคะ แจ้งในPMเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณค่ะ

โพส
    3

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ
    แบบที่ 2 สกรีนทั้งแผ่น 30 บาท
    1.Tourist / ทริปลวงโลก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    2.Crash Point Berlin/บินนรกฉกเขย่าฟ้า (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    3.Black swan โซน1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    4.Hereafter ( Matt damon) โซน1 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    5. The mechanic โซน1 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    6.Fair Game /คู่กล้าฝ่าวิกฤตสะท้านโลก (พากย์ไทย + ซับไทย)
    7.The Next Three Days / แผนอัจฉริยะแหกด่านหนีนรก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    8.Shoot the duke / คนแกร่งฝ่าแผนฆ่าไม่ปราณี (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    9.World invasion battle of los angeles / สงครามเอเลี่ยนถล่มโลก (พากย์ไทย + ซับไทย)
    10.Tangled (2010) ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาว (พากย์ไทย + ซับไทย)
    11.t The Edge of The World / ทีมระห่ำสู้สุดขอบโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    12.Gunshy / ตำรวจรักกระสุนหลุด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    รวมทั้งหมด 12 แผ่นค่ะ

โพส
    3

ค่าปกติ

pm ไปหาแล้วนะคะ เรื่องยังไม่ได้รับของ...ช่วยตอบกลับมาด้วยนะคะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส