หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 255 ของ 1769 แรกแรก ... 1552052452532542552562572653053557551255 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,541 ถึง 2,550 ของ 17687

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,084

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Giggs Azzurri แสดงโพส
    สอบถามหน่อยจ้า ทั้ง 4 รายการนี้ มีสกรีนแผ่น รึเปล่าคะ
    และ (รายการที่ 3,4 แตกต่างกันยังไงคะ)
    ขอบคุณมากค่า ^_^

1. It starts with a Kiss ซับไทย 4 แผ่น
    2. เบื้องหลัง It starts with a Kiss ภาค 2 (they kiss again) ซับไทย 2 แผ่น

3. It starts with a kiss II (they kiss again) ซีรี่ส์ไต้หวัน แบบ d2d 9 แผ่น เสียงปรับ 2 ภาษา พากย์ไทย+ซับไทย
    4. It starts with a Kiss ภาค 2 (they kiss again) ซับไทย D2D 12 แผ่น
    มีทั้งหมดครับ

โพส
    24

ค่าปกติ

เมื่อไหร่จะ Update หนังใหม่ๆ ครับ

ขอบคุณครับ

โพส
    38

ค่าปกติ

ได้ส่งเมล์สั่งซื้อหนังไปให้นะคะ ไม่ทราบว่าได้รับหรือเปล่า ยังไงรบกวนเช็คดูและตอบกลับมาหน่อยนะคะ (ถ้าไม่ได้รับ ยังไงแจ้งมานะคะ จะได้ส่งไปให้ใหม่อีกทีนะคะ)

โพส
    26

ค่าปกติ

Order option 15 baht
    วิมานสร้างรัก / The Building Blocks Of Life ซีรี่ส์จีน ( ฟังจงซิ่น, หยังอี้, อู๋หย่งเหวย) (พากย์ไทย) อัดทรู 4 แผ่นจบ

ยอดหญิงจอมทระนง ซีรีส์จีน (เติ้งชุ่ยเหวิน เยี่ยหัว เซี่ยเสี่ยซิน) (พากย์ไทย) อัดทีวี ชุด 1 2 แผ่น
    หมอ ความอัจฉริยะลิ้นทอง / World Twisters' Adventure ซีรี่ส์จีน ( เฉินเสี่ยวชุน, เซียะเทียนหัว, หวีซือมั่น) (พากย์ไทย) อัดทรู 4 แผ่นจบ
    Thor : Hammer Of The Gods / ธอร์ เทพเจ้าค้อนสายฟ้า (พากย์ไทย+ซับไทย)
    เตะโลกันต์ หมัดสะท้านแผ่นดิน ซีรี่ส์จีน (หยวนหัว, เหลียงเจิง, เหอเป่าเซิง, เวยจุ้นเจี๋ย, กัวจิ่นหง) (พากย์ไทย) อัดทรู 4 แผ่นจบ
    หอแต๋วแตก แหวกชิมิ
    อุ้ยเสี่ยวป้อ เทพบุตรเจ้าสําราญ ซีรี่ส์จีน (หวงเสี่ยวหมิง จงฮั่นเหลียง) ชุด1+2 (33 ตอน) (พากย์ไทย) 2 แผ่น (ยังไม่จบ)
    ดาบมังกรหยก กระบี่อิงฟ้าดาบฆ่ามังกร 2009 /Heaven Sword and Dragon Sabre 2009 (ซับไทย) แผ่น 3-7
    Bedlam Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ

โพส
    3

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nuployja แสดงโพส
    ส่งเมล์ order ไปอ่ะค่ะ รบกวนตอบเมล์ด้วยน่ะค่ะ

subject : สั่งซื้อซี่รี่ส์ค่ะ (พิมลพรรณ)‏
    แจ้งการโอนเงินทางเมล์แล้วน่ะค่ะ โอนเงินไปเมื่อวานนี้ค่ะ

โพส
    34

Post ขอสั่งสินค้ารายการตามนี้

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน
    1 Primeval 4 season 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 3 แผ่นจบ มาสเตอร์
    2 Flashpoint: The First Season/ หน่วยสวาทสาดโคตรกระสุน ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 4 แผ่นจบ มาสเตอร์
    3 น้ำตาลแดง ไดเรคเตอร์คัท : Brown Sugar 2 แผ่นจบ
    4 Natalies หนังอีโรติกล่าสุดจากเกาหลี ซับไทย RUINDY 1 แผ่นจบ
    5 Liar Game Season 2 // เกมกล คนช่างลวง ภาค 2 ซีรี่ส์ญีปุ่น พากย์ไทย อัดทรู 4 แผ่นจบ
    6 ศึกชิงมรดกเลือด 3 แผ่นจบ
    7 หน่วยพิทักษ์ล่าทรชน (โอหยางเจิ้นหัว ไชเส้าเฟิน) 4 แผ่นจบ
    8 จี้กง พระเพี้ยน (จางม่อ ,จางหลางหลาง )D2D 8 แผ่นจบ
    9 Terminator:The Sarah Connor Chronicles พากย์ไทย 2 แผ่น
    10 Terminater sarah season2 (พากย์ไทยมาสเตอร์) 3 แผ่นจบ
    ทั้งหมด34แผ่น ส่งแบบEMS
    ขอบัญชีธนาคารที่ใช้ในการโอนด้วยครับ
    Last edited by giant; 06-05-2011 at 20:30.

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,084

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by aurorarut แสดงโพส
    ได้ส่งเมล์สั่งซื้อหนังไปให้นะคะ ไม่ทราบว่าได้รับหรือเปล่า ยังไงรบกวนเช็คดูและตอบกลับมาหน่อยนะคะ (ถ้าไม่ได้รับ ยังไงแจ้งมานะคะ จะได้ส่งไปให้ใหม่อีกทีนะคะ)
    ถ้าเมื่อวานยังไม่ได้รับครับ

โพส
    7,084

ค่าปกติ

แจ้งส่ง 6/5/54
    smboon78 / won" teen / คุณ ธีระ / lin0500 / myomyo22 / olarn64 / 166 / คุณ ธัญธร / จิรัฐศักย์ เวณุนันทน์ / bbznt / lengyi / da-dah / articuno / คุณ จตุรงค์ / คุณ นฤมล / aorpa / คุณ ศรันย์ภัทร์ / คุณ ปวีณ / คุณ รัชนี / คุญ ชัยกร / aeeya / คุณ พาณี / nutchanok / คุณ Tommy

โพส
    7,084

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by ตอง แสดงโพส
    เมื่อไหร่จะ Update หนังใหม่ๆ ครับ

ขอบคุณครับ
    เสาร์อาทิตย์นี้ครับ

โพส
    2

ค่าปกติ

ช่วยเช็ดข้อความส่วนตัวด้วยคะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส