หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 266 ของ 1769 แรกแรก ... 1662162562642652662672682763163667661266 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,651 ถึง 2,660 ของ 17687

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    28

ค่าปกติ

พ่อค้าคะ ตกลง Pretty Cure ภาค 1 มีไหมจ๊ะ

โพส
    29

ค่าปกติ คอนเสิร์ต Body slam

มี คอนเสิร์ต Body slam ไหมอ่ะครับคุณ Chan ล่าสุด หน่ะครับ ชื่อ คราม หน่ะครับ จัดให้หน่อยสิ จะทราบซึ้งงงงงงง มาก

โพส
    16

ค่าปกติ

โอนเงินให้แล้ว รายละเอียดใน pm นะครับ

โพส
    6

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ

Yes or No อยากรัก ก็รักเลย/ Yes or No? So,I Love You 1 แผ่น
    Love & other drugs / ยาวิเศษที่ไม่อาจรักษารัก (พากย์ไทย + ซับไทย)
    เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร? (เนื้อคู่ฯ อยากดูเรื่อยๆ ไปจนแก่) 1 แผ่น(สามตอนสุดท้ายในตำนาน ที่หาดูตามช่อง TV ไม่ได้) นำโดย พอลล่า, ซันนี่, ธนากร (ดีเจ โบว์ 94 EFM), ปาณิสรา, พงศธร

Dream High ซีรี่ส์เกาหลี ( ซับไทย RUINDY) D2D 8 แผ่นจบ
    สุดเขตสเลดเป็ด 1 แผ่น
    Secret Garden 10 DVD ซับไทย RU INDY

ขอรายละเอียดทางPMด้วยนะครับ

โพส
    3

ค่าปกติ

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน
    Human Target season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 7 แผ่นจบ
    Yogi Bear / โยกี้ แบร์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Space Chimps 2 / แก๊งลิงซิ่งอวกาศ 2 (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Tron legacy 2011 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Rapunzel โซน1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Faster โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

โพส
    17

ค่าปกติ สั่งหนังค่ะ

สั่งหนังค่ะ หน้าขาว

สุดยอดทนายหนุ่มตลุยฮ่องกง : ทนายกระล่อนเจ้าปัญญา /A case of misadventure ซีรี่ส์จีน( ซูหย่งคัง, เฉินฮุ่ยซัน, โอวจิ่นถัง, ถังหนิง, กัวจิ่นหง ) 4 แผ่นจบ (อัดทรู)
    พ่อสื่อป้ายทอง /Better Halves ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) (ม่าจุ้นเหว่ย, จางเข่ออี้) 4 แผ่นจบ (อัดทรู)
    4 อัจฉริยะมหาบัณฑิตทอง ซีรี่ส์จีน ( โอหยางเจิ้นหัว กวนหย่งเหอ ) (พากย์ไทย) 11 แผ่นจบ (อัดทรู)
    ภารกิจลับ พิทักษ์ใจ/ the family link ซีรี่ส์จีน (เติ้ลชุ่ยเหวิน,เดวิดเจียง,ซันเทียนเอิน,ถงหลิง,หม๋ากัวหมิง) (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ อัดทรู
    Keibuho Yabe Kenzo // เคนโซ ยาเบะ นักสืบสุดฮา ซีรี่ส์ญีปุ่น พากย์ไทย อัดทรู 3 แผ่นจบ
    บางคนแคร์ แคร์บางคน / @ First Site 1 แผ่น
    The dilemma (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Alice in Murder land / อลิสในแดนมรณะ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    6 AM / คู่ซี้คู่เดือด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

โพส
    22

ค่าปกติ

เช็ค pm ค่ะสั่งหนัง

โพส
    2

ค่าปกติ

สั่งแบบไม่กรีน 15บาท

ซีรีย์จีน
    พ่อสื่อป้ายทอง ..4แผ่น
    ยอดหญิงจอมทระนง ..2แผ่น จบยังมืต่อป่ะค่ะ
    ศึกสายเลือดภาคพิเศษ (เจียงหัว) ..4แผ่น
    จักรพรรดิทะลุมิติ ..2แผ่น
    10พยัคฆ์เส้าหลิน ..4แผ่น
    ฉิงไฉ่เอี้ยเทพเจ้าโชคลาภ ..2แผ่น

ซีรีย์ไทย เรื่องบาดาลใจ2008 ..4แผ่น

หนังฝรั่ง
    wallender นักสืบพยายม ครบ3 ver. ..3แผ่น
    REDคนอึดต้องกลับมาอึด ..1แผ่น

คอนเสิรต์คาราบาว บันทึกแสดงสดทำโดยคนไทย ..1แผ่น

---หนังเรื่องนี้มีมั้ย----

บรู๊ชลีแตะแหลกลั่นโลก 1แผ่น
    3way แผนซ้อนแผนหักเหลี่ยมนรก ..1แผ่น

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,084

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by aorpa แสดงโพส
    พ่อค้าคะ ตกลง Pretty Cure ภาค 1 มีไหมจ๊ะ
    มีครับ ขายรวม 2 ปี 7 แผ่นจบครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,084

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by firstkung แสดงโพส
    มี คอนเสิร์ต Body slam ไหมอ่ะครับคุณ Chan ล่าสุด หน่ะครับ ชื่อ คราม หน่ะครับ จัดให้หน่อยสิ จะทราบซึ้งงงงงงง มาก
    มีครับ Body slam คราม ล่าสุด 2 แ่ผ่นจบ พอดีลืมลงในรายการ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส