หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 271 ของ 1771 แรกแรก ... 1712212612692702712722732813213717711271 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,701 ถึง 2,710 ของ 17701

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    8

ค่าปกติ

ได้รับของเรียบร้อยแล้ว

ขอบคุณมากค่า..

โพส
    16

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วครับ ขอบคุณครับ

โพส
    1

ค่าปกติ ถามหนังไทย

ไม่ทราบว่ามีdvd เป็นต่อไหมครับ มีทั้งหมดกี่แผ่นแล้ว และ แผ่นละกี่ตอนอะครับ
    เอาเป็นสะกรีน + ปก ทุกแผ่น เท่าไหร่อะครับ

โพส
    17

ค่าปกติ

สั่งซื้อ แบบไม่สกีนแผ่น 15 บาทค่ะ

1. [QUOTE=sunisa;2643300]กลับเมืองจีนดีกว่า (หลีหมิง + หลีเหม่ยเสียน) / 4 แผ่น
    2. ย้อนรักรอยอดีต (หลี่หมิง โจวไห่เม่ย) 5 แผ่น
    3. โจวเสียนนักร้องเสียงทอง (หลีหมิง - เฉินสงหลิง) /4
    4. 3ก๊ก ตอนกำเนิดราชวงศ์ฮั่น ซีรี่ส์จีน (ซิซิว,เฉินอวี้เหลียน,องเหม่ยหลิง,อู๋ฉีหัว,ซันเทียนเอิน,เส้าเหม่ยฉี) (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ (ชอบองเหม่ยหลิงไม่ควรพลาดครับ)
    5. รอยแค้นในอดีต /The Lost Treasure ซีรี่ส์จีน ( เฉินถิงเวย, เส้าเหม่ยฉี ) (พากย์ไทย) อัดทรู 4 แผ่นจบ
    6. ลูกผู้ชายไม่หนักแผ่นดิน / land ซีรี่ส์จีน (หลี่เหลี่ยงเหว่ย , กัวจิ้นอัน) (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ มาสเตอร์ หนังสนุก ต้นฉบับมาสเตอร์หายากมากเพิ่งแปลงเสร็จเอง
    7. War And Destiny / สงครามรักลิขิตชีวิต / เพลิงแค้นไฟสงคราม ซีรีส์ฮ่องกง (หูเหิงเอ๋อ , เฉินจิ่นหง, อู๋จัวอี้ ถงหลิง) (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ (อัดทรู) สนุกมากครับ
    8 นักชกผู้พิชิต (หวังเหยินเซิน) ขอซื้อ แผ่น 1 ค่ะ (เคยซื้อกับคุณชานนมากแล้ว พอจะมาเปิดดู ไม่รุ้แผ่น 1 หายไปไหนค่ะ รบกวนขอซื้ออีกรอบค่ะ ขอแผ่น 1 แผ่นเดียวค่ะ )

ขอยอดโอน และเลขที่บัญชีค่ะ พรุ่งนี้(วันเสาร์)จะโอนให้ช่วงบ่ายๆค่ะ

โพส
    17

ค่าปกติ ด่วนค่ะ

คุณชานของเลขที่บัญชีด่วนด้วยค่ะ ขอเป็นไทยพาณิชย์ค่ะ

[QUOTE=sunisa;2644798]สั่งซื้อ แบบไม่สกีนแผ่น 15 บาทค่ะ

1.
    Quote Originally Posted by sunisa แสดงโพส
    กลับเมืองจีนดีกว่า (หลีหมิง + หลีเหม่ยเสียน) / 4 แผ่น
    2. ย้อนรักรอยอดีต (หลี่หมิง โจวไห่เม่ย) 5 แผ่น
    3. โจวเสียนนักร้องเสียงทอง (หลีหมิง - เฉินสงหลิง) /4
    4. 3ก๊ก ตอนกำเนิดราชวงศ์ฮั่น ซีรี่ส์จีน (ซิซิว,เฉินอวี้เหลียน,องเหม่ยหลิง,อู๋ฉีหัว,ซันเทียนเอิน,เส้าเหม่ยฉี) (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ (ชอบองเหม่ยหลิงไม่ควรพลาดครับ)
    5. รอยแค้นในอดีต /The Lost Treasure ซีรี่ส์จีน ( เฉินถิงเวย, เส้าเหม่ยฉี ) (พากย์ไทย) อัดทรู 4 แผ่นจบ
    6. ลูกผู้ชายไม่หนักแผ่นดิน / land ซีรี่ส์จีน (หลี่เหลี่ยงเหว่ย , กัวจิ้นอัน) (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ มาสเตอร์ หนังสนุก ต้นฉบับมาสเตอร์หายากมากเพิ่งแปลงเสร็จเอง
    7. War And Destiny / สงครามรักลิขิตชีวิต / เพลิงแค้นไฟสงคราม ซีรีส์ฮ่องกง (หูเหิงเอ๋อ , เฉินจิ่นหง, อู๋จัวอี้ ถงหลิง) (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ (อัดทรู) สนุกมากครับ
    8 นักชกผู้พิชิต (หวังเหยินเซิน) ขอซื้อ แผ่น 1 ค่ะ (เคยซื้อกับคุณชานนมากแล้ว พอจะมาเปิดดู ไม่รุ้แผ่น 1 หายไปไหนค่ะ รบกวนขอซื้ออีกรอบค่ะ ขอแผ่น 1 แผ่นเดียวค่ะ )

ขอยอดโอน และเลขที่บัญชีค่ะ พรุ่งนี้(วันเสาร์)จะโอนให้ช่วงบ่ายๆค่ะ
    Last edited by sunisa; 27-05-2011 at 21:02.

โพส
    113

ค่าปกติ

ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ

โพส
    4

ค่าปกติ

สั่งค่ะ

แบบที่ 3 แผ่นสกรีน+ ปก + กล่องใส
    Girls' Generation : Hello Baby (ซับไทย) 11 แผ่น
    korean music wave in bangkok 1 แผ่น

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน
    I am number Four / ปฏิบัติการล่าเหนือโลกจอมพลังหมายเลข 4 โซน1(พากย์ไทยโรง+ซับไทย) 1 แผ่น
    บางคนแคร์ แคร์บางคน / @ First Site 1 แผ่น
    Hanamizuki (2010)/ฮานะมิซึกิ เกิดมาเพื่อรักเธอ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Megamind / เมกะมายด์ จอมวายร้ายพิทักษ์โลก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    The Twilight Saga : Eclipse : แวมไพร์ ทไวไลท์ 3 อีคลิปส์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่น
    Last Airbender, The / มหาศึก 4 ธาตุ จอมราชันย์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Gossip girl ปี1 พากย์ไทยมาสเตอร์ 2 แผ่นจบ
    Gossip Girl : The Complete Season 2 : กอสซิป เกิร์ล แสบใสไฮโซ ปี 2 พากย์ไทย มาสเตอร์ 3 แผ่นจบ
    Prison Break Season 1 : ปฏิบัติการลับ แหกคุกนรก ปี 1 พากย์ไทย 3 แผ่น
    Prison Break Season 2 : ปฏิบัติการลับ แหกคุกนรก ปี 2 พากย์ไทย 3 แผ่น
    Prison Break Season 3 : ปฏิบัติการลับ แหกคุกนรก ปี 3 พากย์ไทย 2 แผ่น
    Prisonbreak season 4 + Final break พากย์ไทยมาสเตอร์ 3 แ่ผ่นจบ
    49 day ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,098

ค่าปกติ

[QUOTE=sunisa;2645104]คุณชานของเลขที่บัญชีด่วนด้วยค่ะ ขอเป็นไทยพาณิชย์ค่ะ

Quote Originally Posted by sunisa แสดงโพส
    สั่งซื้อ แบบไม่สกีนแผ่น 15 บาทค่ะ

1.
    มีแต่ กรุงเทพครับผม

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,098

ค่าปกติ

แจ้งส่ง 28/5/54
    คุณ กนกวรรณ / คุณ สุชาดา / คุณ วีระ / monkey5555 / คุณ ตวงพร / nokaew / คุณ pirat / คุณ พัชรี / bbirdd เดี๋ยวมีแจ้งเพิ่มอีก
    แจ้งส่ง 27/5/54
    ฺีBuabeam / feyli / united2009 / lucie / hellojig / คุณ จันทนา / คุณ ธวัชชัย / The_unlearnt / joybbq / brew / Athipapat / mook123 / คุณ ปัญญารักษ์ / anya / myomyo22 / คุณ ทรงศรี / salapaomien / mamma / jittra-44 / @522 / papae_papae / noi-88 / zidon / คุณ วิไลลักษณ์

โพส
    28

ค่าปกติ

พ่อค้าคะของเราส่งหรือยังเอ่ย

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส