หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 295 ของ 1771 แรกแรก ... 1952452852932942952962973053453957951295 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,941 ถึง 2,950 ของ 17701

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

prescale@yahoo.com Guest

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ แบบไม่สกรีนค่ะ
    1. The Adjustment Bureau / พลิกชะตาฝ่าองค์กรนรก(พากย์ไทย+ซับไทย)
    2. Vanishing On 7th Street (2011) / แวนิชชิ่ง...จุดมนุษย์ดับ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    3. 13 / 13 รหัสกระสุนเจาะกะโหลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    4. Sanctum (2011) ดิ่ง ท้า ตาย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    5. Going The Distance / รักแท้ ไม่แพ้ ระยะทาง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    6. Lies And Illusion : ลวง ไล่ ฆ่า (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    7. เท่งโหน่ง จีวรบิน 1 แผ่น
    8. Kimi ni Todoke (From Me to You) / ฝากใจไปถึงเธอ เวอร์ชั่นคนแสดง หนังญี่ปุ่น ซับไทย
    9. Black Swan (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    10. How do you know / ฮาว์ ดู ยู โน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    11. Gantz The movie โซน1(ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่น
    ขอบคุณค่ะ

โพส
    6

ค่าปกติ

ได้รับสินค้าแล้วนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

โพส
    5

ค่าปกติ

ได้รับแล้วครับขอบคุณมากๆ เป็นกำลังใจต่อไปครับผม

โพส
    4

ค่าปกติ

สั่งค่ะ ขอเลขบัญชีด้วยค่ะ

แบบที่ 3 แผ่นสกรีน+ ปก + กล่องใส

I Am Legend // ตำนานสาวร็อค ซีรี่ส์เกาหลี(Kim Jung Eun+ Lee Joon Hyuk) ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Say Yes Enterprise พากย์ไทย 7 แผ่น ซิททคอมรวมซุปเปอร์สตาร์ไต้หวัน (อัดทีวี)
    Love Contact บรรยายไทย 3 แผ่น
    Boys over Flowers Special talk show ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 1 แผ่น

โพส
    177

ค่าปกติ

สั่งหนังหน่อยค่ะ แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท (ไม่ร่วมกับโปร 10 แถม 2 นะครับ)
    the Greatest Love ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ
    นายวายร้ายกับยัยใสซื่อ / The Womanizer (P.S.Man) (ซีรี่สไต้หวัน) (พากย์ไทย) 7 แผ่นจบ อัดทรู
    Lie To Me ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ
    W-File ผ่าคดีปริศนาท้ามรณะ (หลอเจียเหลียง) 3 แผ่นจบ รูปแบบปก
    องค์หญิงกำมะลอ ภาค 1 + ภาค 2 (เจ้าเหวย) 7 แผ่นจบ
    องค์หญิงแสนซนกับฮ่องเต้จ้าวสำราญ (เจิ้นเจียอี้, ซุ้นเย้ายวน, อู่อิ้งสง ) 12 แผ่นจบ
    เดชเซียวฮื้อยี้ ภาค2 (เต๊ะศตวรรษ หลินจื้ออิง อู่ฉี่หัว) 4 แผ่นจบ
    ชอลิ่วเฮียง ถล่มพรรคตะข่ายฟ้า (เยิ่นเสียนฉี จางเหว่ยเจี้ยน เจิ้งอวี้เจียน) 4 แผ่นจบ
    จอมใจจอมทะเล้น (จางเหว่ยเจี้ยน กวนหย่งเหอ ) 4 แผ่นจบ
    Artificial Beauty ขอสวยสักครั้ง V2D พากย์ไทย 2 แผ่น (อัดทีวี)
    ขอเลขที่บัญชีด้วยค่ะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,098

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by mayutainan แสดงโพส
    สั่งของค่ะ

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท (ไม่ร่วมกับโปร 10 แถม 2 นะครับ)
    Down With Love ซีรี่ส์ไต้หวัน (เจอรี่, เอลล่า ) ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Hi my Sweetheart - Rainie yang กับ Show Luo
    Black & White คู่โหดเดือดเต็มพิกัด - ไจไจ๋ f4 5 แผ่น
    Fated To Love You -ไต้หวัน 7 แผ่นจบ
    นายวายร้ายกับยัยใสซื่อ / The Womanizer ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย)
    อุ้ยเสี่ยวป้อ เทพบุตรเจ้าสําราญ ซีรี่ส์จีน (หวงเสี่ยวหมิง จงฮั่นเหลียง) (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ
    Alpha and Omega/ 2 เผ่าซ่าส์ ป่าเขย่า (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Hanamizuki (2010)/ฮานะมิซึกิ เกิดมาเพื่อรักเธอ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Queen of Reversals 8 แผ่น
    ยอดขุนศึกตระกูลหยาง The Yeung warriors ซีรี่ส์จีน ( หูเกอ เหอยุ่นตง เฉินซิ่วเหวิน ) (เสียงไทย+จีน+ซับไทย) 8 แผ่่นจบ
    Bodyslam: Live In Kraam 2 แผ่น
    No Strings Attached : จะกิ๊กหรือกั๊ก ก็รักซะแล้ว (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Kimi ni Todoke (From Me to You) / ฝากใจไปถึงเธอ เวอร์ชั่นคนแสดง หนังญี่ปุ่น ซับไทย 1 แผ่นจบ
    Queen of Reversals
    I Am Number Four/ ปฏิบัติการล่าเหนือโลกจอมพลังหมายเลข 4 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    เท่งโหน่ง จีวรบิน 1 แผ่น
    Secrets Of The Furious Five / กังฟูแพนด้า ผ่าตำนานห้าผู้พิทักษ์ ป่วนยุทธ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    ชั่วฟ้าดินสลาย ฉบับ Director's cut
    Bodyslam: Live In Kraam 2 แผ่น
    นายวายร้ายกับยัยใสซื่อ / The Womanizer (P.S.Man) (ซีรี่สไต้หวัน) (พากย์ไทย) 7 แผ่นจบ อัดทรู
    Rapunzel แผ่นมาสเตอร์ มีพากย์ไทย
    Tron: Legacy (DVD)แผ่นมาสเตอร์ มีพากไทย
    เท่งโหน่งจีวรบิน (DVD)แผ่นมาสเตอร์ มีพากไทย
    ดอกส้มสีทอง ( ชมพู่) 4 แผ่นจบ มาสเตอร์
    No Strings Attached (2011)/จะกิ๊กหรือจะกั๊ก ก็รักซะแล้ว แผ่นมาสเตอร์ มีพากไทย
    องค์หญิงกำมะลอ ภาค 1 + ภาค 2 (เจ้าเหวย) 7 แผ่นจบ (1ปก) รูปแบบปก
    หัวใจรักข้ามภพ (ต่าย +โดนัท ) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    ข้ามเวลาหารัก (สุกฤต สินจัย) 5 แผ่นจบ อัดทีวี
    The Greatest Love ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Taisetsu na Koto wa Subete Kimi ga Oshiete Kureta ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย(Ruindy) ลดบิท 3 แผ่นจบ
    ตำรารักทะลุจอ (พากย์ไทยก้อง+เสียงจีน) 1 แผ่น
    วนาลี ( ป๋อ ณัฐวุฒิ & ลักษณ์นารา) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    เสน่ห์บางกอก (พอร์ช ศรัณย์ + กุญแจซอล ) 5 แผ่นจบ (อัดทีวี)

--------------------------------------------------------

ส่วนนี้ถามว่ามีอะไรมาแล้วบ้างค่ะ

Summer's Desire - barby Hsu
    You've Fallen for Me
    Something Borrowed
    Ghost remake japan version
    แกล้งจุ๊บให้รู้ว่ารัก ภาค 2 อัดช่อง 3
    The Greatest Love หรือ Best love
    Romance Town
    หลงเงาจันทร์ (กบ สเตฟาน) 4 แผ่นจบ
    แรงเงา-(เคน-แอน ) 4 แผ่นจบ
    เลือดขัตติยา(ติ๊ก - อ้อม) 3 แผ่นจบ
    จำเลยกามเทพ (เชอรี่-ชาคริต)4 แผ่นจบ

แจ้งทาง Pm ได้เลยค่ะ
    ตอบแล้วครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,098

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by kiosk แสดงโพส
    ได้รับสินค้าแล้วนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
    ขอบคุณที่อุดหนุนครับ

โพส
    7,098

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by fidodidothai แสดงโพส
    ได้รับแล้วครับขอบคุณมากๆ เป็นกำลังใจต่อไปครับผม
    ขอบคุณมากๆครับ

โพส
    1

ค่าปกติ ตามหนังและแจ้งโอนยอดเงิน ยังไม่ได้รับการติดต่อกลับเลย

โอนเงินให้ตั้งแต่ 29/6/54 ตอน 17.50 น. จำนวน 455 บ. รวมค่า EMS ให้แล้ว แต่ยังไม่ได้รับหรือติดต่อกลับเลยค่ะ เมื่อวานก็มีส่งอีเมลและ pm เข้าไปหาในอีเมลล์ใหม่แล้ว(chanchai2880@yahoo.com) แต่ก็ยังไม่ได้รับการติดต่อเลยค่ะ
    ไม่ทราบว่าจะได้รับวันไหนค่ะ สั่งไป 3 เรื่อง
    1. Dong yi 12 แผ่น
    2. Cain and Abel 5 แผ่น
    3. 49 days 10 แผ่น

หวังว่าจะได้รับการติดต่อกลับด้วยนะคะ

โพส
    4

ค่าปกติ

แจ้งโอนทาง PM แล้วนะคะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส