หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 29 ของ 1768 แรกแรก ... 19272829303139791295291029 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 281 ถึง 290 ของ 17672

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    15

ค่าปกติ

โอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ รายละเอียดใน pm ครับผม 550.26 บาท

Quote Originally Posted by bankthana แสดงโพส
    ทั้งหมด 23 แผ่น 20 แถม 3 ครับ เอาแบบไม่มีสกรีน แผ่นละ 25 บาท
    เอาแบบส่งอีเอ็มเอสครับผม ขอรายละเอียดการโอนเงินครับ

คาราโอเกะ / รวมฮิต เติ้งลี่จวิน อมตะ 100 ล้าน 1 แผ่น
    ตำรับลับตำนานสะท้านฟ้า Happy Ever After (2542) 5 DVD โอวหยางเจิ้นหัว
    หยางกุ้ยเฟย จอมใจราชัณย์ 4 DVD เซี้ยไห่หลาน,เจียงหัว
    Taming of the princess องค์หญิงเจ้าปัญญา กับ ราชบุตรเขยจอมยุ่ง อัดทีวีชัด99% โอวหยางเจิ้นหัว,กวนหย่งเหอ,ฟูหมิงเสียน,เว่ยจุ้ยเจี ้ยะ4 แผ่นจบ
    ไทเก็ก มังกรนักธุรกิจ Fight For Love หนัง ปี 2004 โดย หลินเป่าอี้ กัวเชี่ยนหนี เซี่ยหยี่ 4 แผ่นจบ (อัดทรู) มีสกรีน
    เปาเปียวยุคสุดท้าย The Safe Guard หนังปี 2006 นำโดย หม่าจุ้นเหว่ย เจ้าจื่อหลิง หลี่หลอเสียง หวงจื้อเสียน 5 แผ่นจบ (อัดทรู)

โพส
    6

ค่าปกติ แจ้งโอนไปแล้วนะคะ

แจ้งโอนไปแล้วนะคะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,075

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nutchanok แสดงโพส
    แจ้งโอนไปแล้วนะคะ
    Quote Originally Posted by bankthana แสดงโพส
    โอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ รายละเอียดใน pm ครับผม 550.26 บาท
    ตอบกลับแล้วครับ

โพส
    9

ค่าปกติ

สั่งซื้อหนังหน่อยนะครับ (user angkrit)
    โดยรายละเอียด pm ไปให้แล้วนะครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

อยากได้เปาบุึ้นจิ้นตอนหนุ่มที่ฉายอยู่ช่องสามตอนนี้ตอนตีสองครึ่งอ่ะค่ะ ไม่ทราบว่ามีรึป่าวคะ คือซื้อแบบแปดแผ่นมาแล้วตาะ มันไม่รวมที่ฉายอยูาตอนนี้ รบกวนตอบด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

โพส
    14

ค่าปกติ

เล็กเซี่ยวหงส์เวอร์ชั่นใหม่ กับ เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้เวอร์ชั่นใหม่ ใกล้มาครบรึยังครับ

ถ้าอีกนาน อาจจะสั่งก่อน ไว้ดูตอนสงกรานต์

โพส
    11

ค่าปกติ

เราส่งข้อความไปทาง pm ช่วยตอบด้วยนะคะ

โพส
    1

Thumbs up สั่งของ

ขอราคาครับ+เลขบัญชี ถ้ามีไทยพานิชย์ก็ดี
    แบบสกรีนแผ่น ไม่มีปกนะครับ
    ส่งลงทะเบียน

malice in wonderland โซน1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    The twilight saga new moon 2 โซน1(เสียงโรง+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Serious moonlight โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    The Vampire's assistant โซน1(เสียงโรง+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Percy jackson the lightning thief โซน1(เสียงโรง+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Confucius : ขงจื้อ (โจเหวินฟ่ะ) โซน1(เสียงโรง+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Deadman running โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Hachi a dog's story : ฮาชิ..หัวใจพูดได้ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Case 39 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

Ninja Assassin /นินจา แอซแซสซิน แค้นสังหาร เทพบุตรนินจามหากาฬ(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    ปาย อิน เลิฟ 1 แผ่นจบ
    แหยมยโสธร 2 1 แผ่นจบ
    Running Turtle / ซวยแล้วกู สู้ยิบตา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Paranormal Activity / เรียลลิตี้ขนหัวลุก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    ฟงอวิ๋น ขี่พายุทะลุฟ้า 2 / The Storm Warriors 2 (พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ
    Ice Twister / ไอซ์ ทวิสเตอร์ ทอร์นาโดน้ำแข็งถล่มเมือง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แ่ผ่นจบ
    Dien Bien Phu / แหกค่ายนรก เดียน เบียน ฟู (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    Echo / ดิ เอ็คโค่ เสียงอาฆาต (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Law Abiding Citizen / ขังฮีโร่ โค่นอำนาจ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Avatar โซน1 (เสียงโรง+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Terminator salvation the machinema series (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    2012 : 2012 วันสิ้นโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    สวยซามูไร 1 แผ่นจบ
    Surrogates : คนอึดฝ่านรกโคลนนิ่ง (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    sherlock holmes เชอร์ล็อคโฮล์มส์ ดับแผนพิฆาตโลก โซน1(เสียงโรง+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    Bodyguards and assassins ห้าพยัคฆ์พิทักษ์ซุนยัดเซ็น โซน1(เสียงโรง+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,075

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by ma-me แสดงโพส
    อยากได้เปาบุึ้นจิ้นตอนหนุ่มที่ฉายอยู่ช่องสามตอนนี้ตอนตีสองครึ่งอ่ะค่ะ ไม่ทราบว่ามีรึป่าวคะ คือซื้อแบบแปดแผ่นมาแล้วตาะ มันไม่รวมที่ฉายอยูาตอนนี้ รบกวนตอบด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
    ยังไม่จบครับ ถ้าจบแล้วจะนำมาลงทันทีครับ

โพส
    7,075

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by the_unlearnt แสดงโพส
    เล็กเซี่ยวหงส์เวอร์ชั่นใหม่ กับ เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้เวอร์ชั่นใหม่ ใกล้มาครบรึยังครับ

ถ้าอีกนาน อาจจะสั่งก่อน ไว้ดูตอนสงกรานต์
    เล็กเสี่ยวหงส์ชุด 2 ยังไม่มาครับ
    ส่วนเจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้ ชุด 2 3 แ่ผ่นมาแล้วครับ (ชุดแรก 4 แผ่น)

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส