หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 304 ของ 1769 แรกแรก ... 2042542943023033043053063143544048041304 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,031 ถึง 3,040 ของ 17687

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    4

ค่าปกติ

สอบถามค่ะ
    Gossip Girl Season 3 มีแบบพากย์ไทยรึเปล่าวคะ

สั่งหนัง แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน
    -Gossip Girl Season 2 ซีรีส์ฝรั่ง (พากย์ไทยมาสเตอร์) 3 แผ่นจบ
    -Secrets Of The Furious Five / กังฟูแพนด้า ผ่าตำนานห้าผู้พิทักษ์ ป่วนยุทธ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    -I Am Number Four/ ปฏิบัติการล่าเหนือโลกจอมพลังหมายเลข 4 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    -Red Riding Hood / สาวหมวกแดง
    -Faster / ฝังแค้นแรงระห่ำนรก

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,084

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by firstkung แสดงโพส
    แบบที่ 2 แผ่นสกรีน ราคาแผ่นละ 30 บาทพร้อมซองกันรอย
    ems 50 บาท 36 แผ่นเป็นเงิน 950 บาท
    ได้ทำการโอนเงินให้แล้วนะครับ ตั้งแต่วันที่ 12 กรกฎาคม เป็นเงิน 950.04 บาทนะครับ
    จากธ. ไทยพาณิชย์ xxxxxxx8185 ไปยังธ. กรุงเทพ สาขา ตลิ่งชัน เลขที่ XXXXXXX918 ชื่อ Boonshong Pane
    จัดส่งสินค้ามาให้ด้วยตามที่อยู่ด้านล่างนะครับ

คุณวิวัฒน์ รัตนเดชดำรงค์ 60/21 หมู่ 2 ซอยจรัญสนิทวงศ์ 13 แขวงคลองขวาง เขตภาษีเจริญ กทม 10160
    จะได้ภายในวันศุกร์ไหมครับ

Rocky รวม 5 ภาค (พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ
    Stepup รวม ภาค 1-3 , Highschool musical รวม ภาค1-3 ,Stree Dance 3 (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    ไซอิ๋ว ภาค1 (จางเหว่ยเจี้ยน) 3 แผ่น
    Lie To Me ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 8 แผ่นจบ (เจ๊ดี confirm หนุก)
    The Warrior's Way/มหาสงคราม โคตรคนต่างพันธุ์ (พากย์ไทย + ซับไทย)
    Shaolin (2011)/เส้าหลิน สองใหญ่ (พากย์ไทย + ซับไทย)
    outside the law / พี่น้องโคตรพระกาฬ (พากย์ไทย + ซับไทย)
    Love & other drugs / ยาวิเศษที่ไม่อาจรักษารัก (พากย์ไทย + ซับไทย)
    At The Edge of The World / ทีมระห่ำสู้สุดขอบโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Hereafter /ความตาย ความรัก ความผูกพัน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Pillars Of The Earth/ หลั่งเลือดค้ำบัลลังก์โลกหล้า (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Black Swan (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Stool Pigeon, The-ดี-เลว-เดือด กระแทกเฉือนคม(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Bruce Lee, My Brother-บรูซ ลี เตะแรก ลั่นโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Fighter / เดอะ ไฟท์เตอร์ 2 แกร่งหัวใจเกินร้อย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The King's Speech / ประกาศก้องจอมราชา(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    True Grit / ยอดคนจริง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    I Am Number Four/ ปฏิบัติการล่าเหนือโลกจอมพลังหมายเลข 4 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Adjustment Bureau / พลิกชะตาฝ่าองค์กรนรก(พากย์ไทย+ซับไทย)
    Kung-Fu master/ อรหันต์ดัชนีจ้าวยุทชภพ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Way Back / แหกค่ายนรกหนีข้ามแผ่นดิน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แ่ผ่น
    Born on the Fourth of July / วีรบุรุษ ไร้ค่า (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Ghost Writer, The / เดอะโกสต์ไรท์เทอร์ พลิกปริศนาสภาซ่อนเงื่อน (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    A-Team, The (2010) (Extended Cut) ฉบับสมบูรณ์ / เอ-ทีม หน่วยพิฆาตเดนตาย(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    127 Hours โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The illusionist / มายากลเขย่าบัลลังก์ (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Rabbit Hole / ฝ่าใจฝัน วันใจสลาย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    รับทราบการโอนเงินครับ ขอบคุณมากครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,084

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by yoddy แสดงโพส
    สวัสดีครับ

ตามหาเรื่อง
    ผู้หญิงข้า ใครอย่าแตะ 1 / 2
    คนเล็กนักเรียนโต 1 / 2 / 3
    นักเตะเซี้ยวลิ้มยี่
    คนตัดคน 3

พอจะมีมั้ยครับ หรือพอหาได้ที่ไหนบ้างครับ

ขอบคุณครับ
    ผมว่าซื้อเป็นแผ่นมาสเตอร์ก็ได้ครับ น่าจะมีที่ร้าน j big

โพส
    7

ค่าปกติ

The drive of life พากษ์ไทยหมดทุกแผ่น ทุกตอนไหมคะ

โพส
    31

ค่าปกติ

คุณชาญ สั่งหนังค่ะ เอาแบบไม่สกรีน 15 บาท
    1.คอนเสริท เบิร์ดอาสาสนุก 2 แผ่น
    2.นายวายร้ายกับยัยใสซื่อ / The Womanizer (P.S.Man) (ซีรี่สไต้หวัน) (พากย์ไทย) 7 แผ่นจบ อัดทรู
    3.Thomas & Friends : Misty Island Rescue โธมัสยอดหัวรถจักร ตอน เกาะลับในม่านหมอก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    4.Suckers Vol.1 / แก๊งจ๊วบจอมจุ้นจ้าน Vol.1(พากย์ไทย) 1 แผ่น
    5.Suckers Vol.2 / แก๊งจ๊วบจอมจุ้นจ้าน Vol.2(พากย์ไทย) 1 แผ่น
    6.รักแท้เหนือลิขิต (หนุ่มเลี้ยงวัวกับสาวทอผ้า) / The Legend of Love ซีรี่ส์จีน ( เหวินเจ้าหลุน, กัวเชี่ยนหนี) พากย์ไทย 4 แผ่นจบ (อัดทรู)
    7.Mickey Mouse Clubhouse Road Rally (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    ทั้งหมด 17 แผ่น = 255+ ค่าส่ง 30.- = 285.- นะคะ
    ช่วยคอนเฟิร์มพร้อมแจ้งเลขที่บัญชีอีกครั้งด้วยค่ะ

โพส
    1

ค่าปกติ

มีซีรี่ย์หนังจีน เรื่อง "โคตรพยัคฆ์ หักเหลี่ยมทมิฬ" หรือเปล่าครับ แล้วอยากทราบว่าจบแล้วหรือยัง ถ้ามีจนจบแล้ว แจ้งยอดมาได้เลยครับเอายกชุด เอา แบบที่ 1 ครับ ขอบคุณครับ

โพส
    95

ค่าปกติ

แจ้งโอนไปทาง pm แล้วค่ะ

โพส
    4

ค่าปกติ

order DVD แบบ 2
    Dong Yi ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) 12 แผ่นจบ
    Just Call Me Nobody / คัมภีร์เทวดา จอมยุทธไร้นาม(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แ่ผ่น
    Vanishing On 7th Street (2011) / แวนิชชิ่ง...จุดมนุษย์ดับ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Kung-Fu master/ อรหันต์ดัชนีจ้าวยุทชภพ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Thirteen Assassins / 13 ดาบวีรบุรุษ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    movie รวม ชุด 2 (รวมหนังmovieจีนญี่ปุ่นฝรั่ง 8 เรื่องใหม่ๆ) (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    movie รวม ชุด 3 (รวมหนังไทยญี่ปุ่น18up 7 เรือง ใหม่ๆ) (พากย์ไทย) 1 แผ่น

โพส
    7,084

ค่าปกติ

แจ้งส่ง 12/7/54
    คุณ นฤทธิ์ / homosexy / prasertsri / miraclekaka / คุณ วิรณี / naramont_l / คุณ เปรมจิต / คุณ ชนิดา / jib-joice / Joypailin / jutamas / taokae_noi / devil gal / oluolu / Be"nZ / patthima varasarin / Sittiwat /kae-dad

โพส
    7,084

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by ยูมิ แสดงโพส
    The drive of life พากษ์ไทยหมดทุกแผ่น ทุกตอนไหมคะ
    คนที่อัดมาเขาบอกว่าพากย์ไทยหมด

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส