หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 305 ของ 1771 แรกแรก ... 2052552953033043053063073153554058051305 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,041 ถึง 3,050 ของ 17701

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    177

ค่าปกติ

สั่งหนังหน่อยค่ะ
    แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท (ไม่ร่วมกับโปร 10 แถม 2 นะครับ)
    The Phantom Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    Beautiful day ซับไทย 4 แผ่น
    อังกอร์ภาค 1 4 แผ่นจบ อัดทีวี
    อุ้ยเสี่ยวป้อ (จางเหว่ยเจี้ยน ) 4 แผ่นจบ (1ปก) รูปแบบปก
    จอมใจจักรพรรดิ์ (หยวนเปียว ฉีเส้าเฉียน จางอวี้เหยียน) ภาค 1 3 แผ่นจบภาพสินค้า
    จอมใจจักรพรรดิ์ ภาค 2 ( ฉีเส้าเฉียน หยวนเปียว) 2 แผ่นจบภาพสินค้า
    เลือดแท้หัวใจกตัญญู (จางเถิง เจียวเอินจิ้น อู๋ม๊งต๊ะ ) 4 แผ่นจบ
    ไท้เก๊กหมัดทะลุฟ้า (ใหม่) ซีรีย์จีนtvb (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ อัดทีวี new
    Wonder Girl Baby VS Wonder Girls 1 แผ่น
    Good Morning President : อรุณสวัสดิ์รักประธานาธิบดี (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

คิดเงินด้วยค่ะ

ที่ตั้ง
    100Acrewoods
    โพส
    130

ค่าปกติ

แวะมาชมร้านครับ
    ตามหาหนังเหล่านี้
    Some Girls (1988) Break Up (1998) Eye for an Eye (1996) Highlander II (1991) The Doors (1991) White Fang (1991)

prescale@yahoo.com Guest

ค่าปกติ

ได้รับของเรียบร้อยแล้ว
    ขอบคุณค่ะ

ที่ตั้ง
    BKK
    โพส
    9

ค่าปกติ

วันนี้เราได้รับหนังแล้วนะคะ ขอบคุณค่ะ

ปล. สกรีนสีสดภาพสวยแหล่มมากค่ะ

โพส
    31

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chizuka แสดงโพส
    คุณชาญ สั่งหนังค่ะ เอาแบบไม่สกรีน 15 บาท
    1.คอนเสริท เบิร์ดอาสาสนุก 2 แผ่น
    2.นายวายร้ายกับยัยใสซื่อ / The Womanizer (P.S.Man) (ซีรี่สไต้หวัน) (พากย์ไทย) 7 แผ่นจบ อัดทรู
    3.Thomas & Friends : Misty Island Rescue โธมัสยอดหัวรถจักร ตอน เกาะลับในม่านหมอก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    4.Suckers Vol.1 / แก๊งจ๊วบจอมจุ้นจ้าน Vol.1(พากย์ไทย) 1 แผ่น
    5.Suckers Vol.2 / แก๊งจ๊วบจอมจุ้นจ้าน Vol.2(พากย์ไทย) 1 แผ่น
    6.รักแท้เหนือลิขิต (หนุ่มเลี้ยงวัวกับสาวทอผ้า) / The Legend of Love ซีรี่ส์จีน ( เหวินเจ้าหลุน, กัวเชี่ยนหนี) พากย์ไทย 4 แผ่นจบ (อัดทรู)
    7.Mickey Mouse Clubhouse Road Rally (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    ทั้งหมด 17 แผ่น = 255+ ค่าส่ง 30.- = 285.- นะคะ
    ช่วยคอนเฟิร์มพร้อมแจ้งเลขที่บัญชีอีกครั้งด้วยค่ะ
    แจ้งโอนเงินทาง pm แล้วนะคะ ขอบคุณค่ะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,098

ค่าปกติ

แจ้งส่ง 13/7/54
    คุณ สุทธิรักษ์ / cherrie_aae / zidon / คุณ ชนิตสินี / angelwing / Miracle_box / issary / คุณ ศรัณรัตน์ / kimdada / sallow / คุณ พิลัยพร / kitty1969 / คุณ ณัฐวดี / Gupoiy / คุณ นันทฤนัย

โพส
    6

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ
    Dong Yi ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) 12 แผ่นจบ
    แบบไม่สกรีนค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

โพส
    177

ค่าปกติ

สั่งหนังเพิ่มหน่อยค่ะ
    แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท (ไม่ร่วมกับโปร 10 แถม 2 นะครับ)
    The Phantom Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    Beautiful day ซับไทย 4 แผ่น
    อุ้ยเสี่ยวป้อ (จางเหว่ยเจี้ยน ) 4 แผ่นจบ (1ปก) รูปแบบปก
    จอมใจจักรพรรดิ์ (หยวนเปียว ฉีเส้าเฉียน จางอวี้เหยียน) ภาค 1 3 แผ่นจบภาพสินค้า
    จอมใจจักรพรรดิ์ ภาค 2 ( ฉีเส้าเฉียน หยวนเปียว) 2 แผ่นจบภาพสินค้า
    เลือดแท้หัวใจกตัญญู (จางเถิง เจียวเอินจิ้น อู๋ม๊งต๊ะ ) 4 แผ่นจบ
    ไท้เก๊กหมัดทะลุฟ้า (ใหม่) ซีรีย์จีนtvb (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ อัดทีวี new
    Good Morning President : อรุณสวัสดิ์รักประธานาธิบดี (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Be nice to people ไม่ได้ล้อเล่นเป็นต่อแล้วนะ พากย์ไทยอัดทีวี 2 แผ่นจบ
    How to Survive in the School : รักมากมายของนายตัวป่วน (พากย์ไทย) 2 แ่ผ่นจบ
    ม่านประเพณี ซีรี่สจีน (เหอยุ่นตง) (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ
    สลับเกี้ยวรักอลวน ( หวางซี่ หลี่หลิน เนี้ยเหยี่ยน) 2 แผ่นจบ (1ปก) รูปแบบปก
    รักข้ามขอบฟ้า (แซริม ซูโหย่วเยิง เหอยุ่นตะ) 4 แผ่นจบ
    รักนี้เพื่อเธอ(สวี่เส้าหยาง เฉินอี๋หยง หวางเจี้ยนหลง หลินเหว่ยสั้ว) 7 แผ่นจบ
    Autumn Concerto สถานีต่อไป ความสุข Autumn Concerto (พากย์ไทย) 7 แผ่นจบ อัดทรู

คิดเงินด้วยค่ะ เลขที่บัญชีเดิมหรือเปล่าค่ะ

โพส
    17

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ คุณชาน รบกวนตอบด่วน จะฝากคนรีบโอนให้เลยค่ะ
    เอาแบบไม่สกีน ค่ะ แผ่นละ 15 บาท

หนังญี่ปุ่น
    Mr.Brain// มิสเตอร์เบรน นายอัจฉริยะ ซีรี่ส์ญีปุ่น (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    Pride ซับไทย+พากย์ไทย 3 แผ่น
    Hero ซี่รี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย + พากย์ไทย 3 แผ่น

หนังจีน
    The drive of life ซีรี่ส์จีน (หลิวสงเหยิน , เหมียวเฉียวเหว่ย , หลินฟง , อู๋จัวซี , หม่าเต๋อจง, อู๋เหว่ยกั๊วะ, เติ้งชุ่ยเหวิน , ซวนซวนหวีซือมั่น , หูซิ่งเอ๋อ ) (พากย์ไทย) 12 แผ่นจบ (60ตอน) (อัดทรู) สนุกมากๆ

แผนบาป แดนลหุโทษ : ลิขิตรัก ริษยา / Phoenix Rising ซีรี่ส์จีน (เฉินจิ่นหง, หลิวซู่หัว, ถังหลิง, หวงจื่อหยัง) พากย์ไทย 4 แผ่นจบ (อัดทรู)

รักแท้เหนือลิขิต (หนุ่มเลี้ยงวัวกับสาวทอผ้า) / The Legend of Love ซีรี่ส์จีน ( เหวินเจ้าหลุน, กัวเชี่ยนหนี) พากย์ไทย 4 แผ่นจบ (อัดทรู)

หนังเกาหลี
    East of eden : ตระกูลรักหักเหลี่ยมแค้น ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย) 12 แ่ผ่นจบ (อัดทีวี

ทั้งหมด 42 แผ่น X 15 บาท = 630 +30 =660 บาท

ธนาคารกรุงเทพ เลขที่เดิมใช่ไม๊ค่ะ

โพส
    29

ค่าปกติ

คุณชานครับ ผม firstkung นะครับ ผมดูในรายชื่อ การจัดส่งสินค้าไม่เห็นมีชื่อผมเลย สั่งตั่งแต่วันจันทร์แล้วครับ ตกหล่นรึเปล่าครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส