หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 312 ของ 1768 แรกแรก ... 2122623023103113123133143223624128121312 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,111 ถึง 3,120 ของ 17678

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    4

ค่าปกติ

Lie To Me ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Conan The movie 14 : The Lost Ship in the Sky : ปริศนามรณะเหนือน่านฟ้า (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    Finding Mr.Destiny หนังเกาหลี ( กงยู , อิมซูจอง) ซับไทย (Ruindy) 1 แผ่นจบ
    Glee season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ
    My Princess ซีรี่ส์เกาหลี (Lee Seol/Kim Tae Hee) (ซับไทย) 4 แผ่นจบ ลดบิท r uindy
    3 ก๊ก ภาคเดียวกับ TPBSที่ฉายทางทีวี แบบD2D 17แผ่น รูปแบบ

โพส
    10

ค่าปกติ

สั่งหนังแบบ15บ.ส่งแบบลงทะเบียน
    ผู้พิทักษ์หัวใจทรนง ภาค 2 /On The First Beat ซีรี่ส์จีน (เถาต้าหวี่,อู้จั่วอี้,กัวเชี่ยงหนี่,หลินเจียหัว) (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ อัดทรู มันส์จริงๆ
    ทาสรัก เขมอัปสร กฤษฎา 4 แผ่น
    Just Go With It (2011) / แกล้งแต่งไม่แกล้งรัก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แ่ผ่น
    แผนบาป แดนลหุโทษ : ลิขิตรัก ริษยา / Phoenix Rising ซีรี่ส์จีน (เฉินจิ่นหง, หลิวซู่หัว, ถังหลิง, หวงจื่อหยัง) พากย์ไทย 4 แผ่นจบ (อัดทรู)
    Hall Pass : หนึ่งสัปดาห์ ซ่าส์ได้ไม่กลัวเมีย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    ช่ววยแจ้งยอดด้วยครับลองสั่งดูนะครับ

โพส
    17

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by sunisa แสดงโพส
    สั่งหนังค่ะ คุณชาน รบกวนตอบด่วน จะฝากคนรีบโอนให้เลยค่ะ
    เอาแบบไม่สกีน ค่ะ แผ่นละ 15 บาท

หนังญี่ปุ่น
    Mr.Brain// มิสเตอร์เบรน นายอัจฉริยะ ซีรี่ส์ญีปุ่น (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    Pride ซับไทย+พากย์ไทย 3 แผ่น
    Hero ซี่รี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย + พากย์ไทย 3 แผ่น

หนังจีน
    The drive of life ซีรี่ส์จีน (หลิวสงเหยิน , เหมียวเฉียวเหว่ย , หลินฟง , อู๋จัวซี , หม่าเต๋อจง, อู๋เหว่ยกั๊วะ, เติ้งชุ่ยเหวิน , ซวนซวนหวีซือมั่น , หูซิ่งเอ๋อ ) (พากย์ไทย) 12 แผ่นจบ (60ตอน) (อัดทรู) สนุกมากๆ

แผนบาป แดนลหุโทษ : ลิขิตรัก ริษยา / Phoenix Rising ซีรี่ส์จีน (เฉินจิ่นหง, หลิวซู่หัว, ถังหลิง, หวงจื่อหยัง) พากย์ไทย 4 แผ่นจบ (อัดทรู)

รักแท้เหนือลิขิต (หนุ่มเลี้ยงวัวกับสาวทอผ้า) / The Legend of Love ซีรี่ส์จีน ( เหวินเจ้าหลุน, กัวเชี่ยนหนี) พากย์ไทย 4 แผ่นจบ (อัดทรู)

หนังเกาหลี
    East of eden : ตระกูลรักหักเหลี่ยมแค้น ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย) 12 แ่ผ่นจบ (อัดทีวี

ทั้งหมด 42 แผ่น X 15 บาท = 630 +30 =660 บาท

ธนาคารกรุงเทพ เลขที่เดิมใช่ไม๊ค่ะ

ได้รับหนังแล้วค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

มีปัญหานิดหน่อยค่ะ หนังเรื่อง
    Hero ซี่รี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย + พากย์ไทย 3 แผ่น ----แผ่น 2 เปิดไม่ได้ค่ะ รบกวนส่งแผ่นแก้ให้ด้วยค่ะ

ส่วนเรื่อง
    หนังเกาหลี
    East of eden : ตระกูลรักหักเหลี่ยมแค้น ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย) 12 แ่ผ่นจบ (อัดทีวี
    ลองเช็คเปิดดูค่ะ แผ่นที่ 7 กับ แผ่น ที่ 11 ไม่มีเมนูหนังเลยนับตอนดูค่ะ เลยงงนิดหน่อย เลยสอบถามค่ะ

แผ่นที่ 1 ถึงแผ่นที่ 6 สุดที่ตอนที่ 24
    แผ่นที่ 7 ไม่มีเมนูตอน แต่นับได้ 5 ตอน(ลองกดรีโมทไล่ดู) (น่าจะเป็น 25 26 27 28 29)
    แผ่นที่ 8 มีตอนที่ 31-36 ค่ะ (แล้วตอนที่ 30 ไม่มีหรอค่ะ)
    แผ่นที่ 8 910 สุดตอนที่ 46

แผ่นที่ 11 ไม่มีเมนูตอนเช่นกันค่ะ เลยกดรีโมทไล่ดู ได้ 4 ตอน )(น่าจะเป็น 47 48 49 50)
    แผ่นที่ 12 มีตอน 52-56 (ตอนที่ 51 ไม่มีหรอค่ะ)

รบกวนด้วยค่ะ สงสัยค่ะ กลัวดูหนังแล้วขาดตอนค่ะ

โพส
    1

ค่าปกติ

เป็นลูกค้าเดิมชื่อ sss ค่ะ แต่บ็อกเก่าเข้าไม่ได้ รบกวนพ่อค้าส่งเลขบัญชีมาให้ใหม่ด้วยนะจร้าา

เอาแบบที่ 3 หมดเลยจ้า ส่วนนี่รายการค่ะ
    Kimi ni Todoke (From Me to You) / ฝากใจไปถึงเธอ เวอร์ชั่นคนแสดง หนังญี่ปุ่น ซับไทย 1 แผ่นจบ ถ้ามีเวอร์ชั่นการ์ตูนก้อเอาด้วยนะคะ ^_^
    Be with you (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Hanamizuki (2010)/ฮานะมิซึกิ เกิดมาเพื่อรักเธอ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    กวน มึน โฮ/Hello Stranger 1 แผ่น
    Summer Romance ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) Ruindy ลดบิท 3 แผ่นจบ
    The Runaway (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    Gokusen ภาค 3 ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่น
    Bloody Monday Season 2 ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
    Binbo Danshi (Poor man) ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่น
    Gokusen special part ลาก่อนห้อง 3D 1 แผ่น ซับไทย

ถ้าได้แผ่นแถมตามใจพ่อค้าเลยจ้าา แล้วแต่จะแนะนำ ส่วนที่อยู่จะแจ้งตามพร้อมตอนแจ้งโอนเงินนะคะ..ขอบคุณค้า...

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,079

ค่าปกติ

แจ้งส่ง 21/7/54
    waanwaan / คุณ สุรัตน์ / mook123 / party19 / manow313 / poon_pong / cmpunk / คุณ สุธีร์ / punno / คุณ สุทธิรักษ์ / coke99 / คุณ รินทร์ฮะนี / คุณ มะลิ / dvdman / anglefon / banjy / คุณ กัญญา / คุณ น้ำทิพย์ / monkey 5555

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,079

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Bluewings แสดงโพส
    เป็นลูกค้าเดิมชื่อ sss ค่ะ แต่บ็อกเก่าเข้าไม่ได้ รบกวนพ่อค้าส่งเลขบัญชีมาให้ใหม่ด้วยนะจร้าา

เอาแบบที่ 3 หมดเลยจ้า ส่วนนี่รายการค่ะ
    Kimi ni Todoke (From Me to You) / ฝากใจไปถึงเธอ เวอร์ชั่นคนแสดง หนังญี่ปุ่น ซับไทย 1 แผ่นจบ ถ้ามีเวอร์ชั่นการ์ตูนก้อเอาด้วยนะคะ ^_^
    Be with you (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Hanamizuki (2010)/ฮานะมิซึกิ เกิดมาเพื่อรักเธอ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    กวน มึน โฮ/Hello Stranger 1 แผ่น
    Summer Romance ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) Ruindy ลดบิท 3 แผ่นจบ
    The Runaway (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    Gokusen ภาค 3 ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่น
    Bloody Monday Season 2 ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
    Binbo Danshi (Poor man) ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่น
    Gokusen special part ลาก่อนห้อง 3D 1 แผ่น ซับไทย

ถ้าได้แผ่นแถมตามใจพ่อค้าเลยจ้าา แล้วแต่จะแนะนำ ส่วนที่อยู่จะแจ้งตามพร้อมตอนแจ้งโอนเงินนะคะ..ขอบคุณค้า...
    ตอบแล้วจ้า

โพส
    7,079

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by armany แสดงโพส
    ไม่มีรายชื่อของตัวเองอยุ่ในรายชื่อที่แจ้งส่งเลยค่ะ
    ถามไปทางเมล์ตอนสั่ง เห็นว่าจะได้ในวันพฤหัสฯ
    เพราะสั่งเป็น EMS ไปด้วยน่ะค่ะ ไม่ทราบว่าพรุ่งนี้
    จะได้หรือเปล่าคะ จะได้อยู่รอน่ะค่ะ

กนกพร
    พรุ่งนี้ได้รับแน่นอนครับ

โพส
    7,079

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by idid405 แสดงโพส
    แจ้งผิดคนครับขอโทษด้วย พอดีเลือกหนังที่นี่ดวย ไว้จะสั่งประมาณ 30. แผ่น
    ไม่เป็นไรครับ ผมก็งง เช็คยอดที่คุณแจ้งมาไม่มีเลยจริงๆ

โพส
    11

ค่าปกติ

โอนแล้วครับ
    รายละเอียดในPM.ครับ

โพส
    4

ค่าปกติ

สอบถาม Dong yi / nงอี

master เสียงไทย มีทั้งหมดกี่ชุดครับ กี่แผ่น แล้วจะครบเมื่อไร เพราะร้านตามห้างน่าจะออกครบแล้ว

คนที่บ้านจะดูรวดเดียวครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส