หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 319 ของ 1768 แรกแรก ... 2192693093173183193203213293694198191319 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,181 ถึง 3,190 ของ 17678

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    4

ค่าปกติ

ออเดอร์ครับ

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท

13 ฮ่องเต้ราชวงศ์ชิง ชุดที่ 1 (หวังเหว่ย หลี่เอียนซาน เยียะอี้ผิง จู่ฮุ่ยซัน) แผ่น 6 และ 7
    13 ฮ่องเต้ราชวงศ์ชิง ชุดที่ 2 3 แผ่นจบ
    13 ฮ่องเต้ราชวงศ์ชิง ชุดที่ 3 2 แผ่นจบ
    13 ฮ่องเต้ราชวงศ์ชิง ชุดที่ 4 5 แผ่นจบ
    8 เทพอสูรมังกรฟ้า ปี 2003 (หลินจื้ออิง หูจวิน หลิวอี้เฟย) 4 แผ่นจบ

รวม 16 แผ่น

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท (พร้อมโปร 10 แผ่นแถม 2 แผ่น

GANTZ สาวกกันสึ พันธุ์แสบสังหาร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    ฮาศาสตร์
    Red Riding Hood (2011) / สาวหมวกแดง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Resident / แอบจ้อง รอเชือด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Space Battlesship Yamato, The (2010) / 2199 ยามาโต้กู้จักรวาล (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Let The Bullets Fly (2010) / คนท้าใหญ่ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Adjustment Bureau / พลิกชะตาฝ่าองค์กรนรก(พากย์ไทย+ซับไทย)
    เลิฟ จุลินทรีย์ รักมันใหญ่มาก : Love at 4 size
    Lie To Me ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ

รวม 12 แผ่น

โพส
    29

ค่าปกติ สอบถาม

เช็คของที่ได้มาแล้วเรียบร้อยดีค่ะเหมื่อว่าจะส่งเกินมา 1 แผ่นจะโอนตามไปให้ตามล็อทใหม่ที่จะสั่งนะค่ะ

มีคนฝากถามมาค่ะว่าเรื่อง Long Love Letter v2d พากย์ไทย 2 แผ่น ที่ร้านนี้ใช้เรื่องเดียวหับเรื่องนี้ไหมค่ะเค้าอยากได้

http://www.youtube.com/watch?v=-EQj36_yiY0

และเรื่อง Love Letter เวอร์เกาหลีที่โจฮยอนแจ(49Day)เล่น มีไหมค่ะกี่แผ่น

---------มีเรื่อง down with love 8 dvd thaisub ไหมค่ะอยากได้ภาพชัดๆซับดีๆค่ะ

รบกวนตอบด้วยค่ะ

โพส
    18

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท (ไม่ร่วมกับโปร 10 แถม 2 นะครับ)

ผู้พิทักษ์หัวใจทรนง ภาค 2 /On The First Beat ซีรี่ส์จีน (เถาต้าหวี่,อู้จั่วอี้,กัวเชี่ยงหนี่,หลินเจียหัว) (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ อัดทรู มันส์จริงๆ
    The drive of life ซีรี่ส์จีน (หลิวสงเหยิน , เหมียวเฉียวเหว่ย , หลินฟง , อู๋จัวซี , หม่าเต๋อจง, อู๋เหว่ยกั๊วะ, เติ้งชุ่ยเหวิน , ซวนซวนหวีซือมั่น , หูซิ่งเอ๋อ ) (พากย์ไทย) 12 แผ่นจบ (60ตอน) (อัดทรู) สนุกมากๆ
    คำพิพากษา ภาค 3 : พลิกแฟ้มคำพิพากษา ภาค 3 ซีรี่ส์จีน ฉบับปรับปรุงใหม่ ตอนครบถ้วนทุกตอน ภาพชัดแจ๋ว (โอวหยางเจิ้นหัว,เถาต้าหวี่,หลินเป่าอี้,เฉินซิวเหวิน) (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ อัดทรู
    ตำรวจอวกาศ เกียบัน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    Flashpoint: The Second Season // หน่วยสวาทสาดโคตรกระสุน ปี 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ โซน 3 พากย์ไทย + ซับไทย 4 แผ่น
    Flashpoint: The First Season/ หน่วยสวาทสาดโคตรกระสุน ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 4 แผ่นจบ มาสเตอร์

ขอบคุณครับผม

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,079

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by special แสดงโพส
    ออเดอร์ครับ

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท

13 ฮ่องเต้ราชวงศ์ชิง ชุดที่ 1 (หวังเหว่ย หลี่เอียนซาน เยียะอี้ผิง จู่ฮุ่ยซัน) แผ่น 6 และ 7
    13 ฮ่องเต้ราชวงศ์ชิง ชุดที่ 2 3 แผ่นจบ
    13 ฮ่องเต้ราชวงศ์ชิง ชุดที่ 3 2 แผ่นจบ
    13 ฮ่องเต้ราชวงศ์ชิง ชุดที่ 4 5 แผ่นจบ
    8 เทพอสูรมังกรฟ้า ปี 2003 (หลินจื้ออิง หูจวิน หลิวอี้เฟย) 4 แผ่นจบ

รวม 16 แผ่น

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท (พร้อมโปร 10 แผ่นแถม 2 แผ่น

GANTZ สาวกกันสึ พันธุ์แสบสังหาร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    ฮาศาสตร์
    Red Riding Hood (2011) / สาวหมวกแดง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Resident / แอบจ้อง รอเชือด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Space Battlesship Yamato, The (2010) / 2199 ยามาโต้กู้จักรวาล (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Let The Bullets Fly (2010) / คนท้าใหญ่ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Adjustment Bureau / พลิกชะตาฝ่าองค์กรนรก(พากย์ไทย+ซับไทย)
    เลิฟ จุลินทรีย์ รักมันใหญ่มาก : Love at 4 size
    Lie To Me ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ

รวม 12 แผ่น
    ตอบแล้วครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,079

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by mayutainan แสดงโพส
    เช็คของที่ได้มาแล้วเรียบร้อยดีค่ะเหมื่อว่าจะส่งเกินมา 1 แผ่นจะโอนตามไปให้ตามล็อทใหม่ที่จะสั่งนะค่ะ

มีคนฝากถามมาค่ะว่าเรื่อง Long Love Letter v2d พากย์ไทย 2 แผ่น ที่ร้านนี้ใช้เรื่องเดียวหับเรื่องนี้ไหมค่ะเค้าอยากได้

http://www.youtube.com/watch?v=-EQj36_yiY0

และเรื่อง Love Letter เวอร์เกาหลีที่โจฮยอนแจ(49Day)เล่น มีไหมค่ะกี่แผ่น

---------มีเรื่อง down with love 8 dvd thaisub ไหมค่ะอยากได้ภาพชัดๆซับดีๆค่ะ

รบกวนตอบด้วยค่ะ
    long love letter คนละเรื่องกันครับ
    ส่วน เรือ่ง love letter มี Love letter – รักปิดผนึก พากย์ไทย v2d 3 แผ่นจบ

Down with love มีแค่ตามต้นฉบับนี้ครับ

โพส
    2

ค่าปกติ

เย้ๆๆ จะได้ดูแล้ว ขอบคุณนะคะ คุณชาน

โพส
    182

ค่าปกติ

พี่ค่ะ มีปัญหานิดหน่อย โอนเงินผิดค่ะ ขาดไป 30 บ.(ฝากให้น้อง โอน น้องเข้าใจว่า 330 รวมค่าโอนไปด้วยแล้ว โมโหมาก แต่โกรธไม่ได้ เพราะฝากเขาโอน) ให้ตัดแผ่น แถม ไป 1 แผ่นนะค่ะ ลูกค้าประจำขอโทษนะค่ะ เสียดายไม่อยากตัดเลย จะโอนให้ 30 บ. ก็เสียค่าโอนอีก 30 ไม่คุ้ม ให้สั่งเทียวหน้านะค่ะ ขอโทษอีกทีค่ะ

แจ้งโอนเงินแล้วค่ะ
    พากย์ไทยทุกแผ่น
    ยืนยันการสั่งดังนี้ สกรีนค่ะ

1-3 Pokemon ปี 10 ไดมอน ฿ เพิรล์ (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ
    4-5 Chi s Sweet Home / บ้านนี้ต้องมีเหมียว (เสียงไทย+ญี่ปุ่น + ซับไทย) 2 แผ่นจบ v2d
    6. movie รวม ชุด 1 (รวมหนังการ์ตูนmovie 8 เรื่องใหม่ๆ ) (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    7-10 ฮายาเตะ พ่อบ้านประจัญบาน /Hayate the Combat Butler (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    11.One Piece The Movie: Strong World : วันพีช เดอะมูฟวี่: สตรองเวิลด์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

ทราบแล้วรบกวนตอบด้วยค่ะ

โพส
    117

ค่าปกติ

โอนเงินให้แล้วนะคะรายละเอียดในpmคะ พอดีส่ง pm แล้วมันไม่ไปเลยส่งpm หลายครั้งหน่อยนะคะ

โพส
    4

ค่าปกติ

แจ้งรายละเอียดการโอนไปทางพีเอ็มครับ
    ขอบคุณครับ

โพส
    4

ค่าปกติ

ขอสั่งหนังค่า
    City Hunter ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ
    IRYU3 Team Medical Dragon 3 // คุณหมอหัวใจแกร่ง ภาค 3 ซีรี่ส์ญีปุ่น ( ซับไทย) d2d 5 แผ่นจบ
    Athena: Goddess of War (IRIS Season 2) ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย RUINDY) ลดบิท 5 แผ่นจบ
    Flashpoint Season 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 7 แผ่นจบ (รบกวนถามนิดนึงนะคะว่า 1 แผ่นมีกี่ตอนคะ...จบseasonเลยรึเปล่าคะ)
    Suck Seed ห่วยขั้นเทพ 1 แผ่น
    2012 : 2012 วันสิ้นโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    Last Airbender, The / มหาศึก 4 ธาตุ จอมราชันย์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส