หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 320 ของ 1771 แรกแรก ... 2202703103183193203213223303704208201320 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,191 ถึง 3,200 ของ 17701

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    3

ค่าปกติ

สั่งหนัง
    แบบที่ 1 ไม่สกรีนแผ่น
    ไซอิ๋ว ตอนกำเนิดตือโป้ยก่าย 4 แผ่นจบ รูปแบบปก
    ไซอิ๋ว เทพอสูร สะท้านฟ้า 3 แผ่นจบ รูปแบบปก
    ไซอิ๋ว ภาค1 (จางเหว่ยเจี้ยน) 3 แผ่นจบ รูปแบบปกกำลังฉายช่อง3อยู่ขณะนี้
    ไซอิ๋ว ศึกเทพยุทธมังกรฟ้า ภาค 2 ภาคต่อจากที่ฉายทางทีวี (แปลงจากม้วนวีดีโอ ) (เฉิ่นฮาวหนานเป็นเฮ่งเจียและดาราจากภาค 1 มากันครบ) 5 แผ่นจบ (มีเบื้องหลังการถ่ายทำอยู่ในแผ่นเพลงmp3 เพราะๆหน้าเมนู)ภาพสินค้า

โพส
    4

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by pat2520 แสดงโพส
    ขอสั่งหนังค่า
    City Hunter ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ
    IRYU3 Team Medical Dragon 3 // คุณหมอหัวใจแกร่ง ภาค 3 ซีรี่ส์ญีปุ่น ( ซับไทย) d2d 5 แผ่นจบ
    Athena: Goddess of War (IRIS Season 2) ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย RUINDY) ลดบิท 5 แผ่นจบ
    Flashpoint Season 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 7 แผ่นจบ (รบกวนถามนิดนึงนะคะว่า 1 แผ่นมีกี่ตอนคะ...จบseasonเลยรึเปล่าคะ)
    Suck Seed ห่วยขั้นเทพ 1 แผ่น
    2012 : 2012 วันสิ้นโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    Last Airbender, The / มหาศึก 4 ธาตุ จอมราชันย์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    ลืมบอกว่า แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน นะคะ

โพส
    182

ค่าปกติ

พี่ค่ะ มีปัญหานิดหน่อย โอนเงินผิดค่ะ ขาดไป 30 บ.(ฝากให้น้อง โอน น้องเข้าใจว่า 330 รวมค่าโอนไปด้วยแล้ว โมโหมาก แต่โกรธไม่ได้ เพราะฝากเขาโอน) ให้ตัดแผ่น แถม ไป 1 แผ่นนะค่ะ ลูกค้าประจำขอโทษนะค่ะ เสียดายไม่อยากตัดเลย จะโอนให้ 30 บ. ก็เสียค่าโอนอีก 30 ไม่คุ้ม ให้สั่งเทียวหน้านะค่ะ ขอโทษอีกทีค่ะ

แจ้งโอนเงินแล้วค่ะ
    พากย์ไทยทุกแผ่น
    ยืนยันการสั่งดังนี้ สกรีนค่ะ

1-3 Pokemon ปี 10 ไดมอน ฿ เพิรล์ (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ
    4-5 Chi s Sweet Home / บ้านนี้ต้องมีเหมียว (เสียงไทย+ญี่ปุ่น + ซับไทย) 2 แผ่นจบ v2d
    6. movie รวม ชุด 1 (รวมหนังการ์ตูนmovie 8 เรื่องใหม่ๆ ) (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    7-10 ฮายาเตะ พ่อบ้านประจัญบาน /Hayate the Combat Butler (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    11.One Piece The Movie: Strong World : วันพีช เดอะมูฟวี่: สตรองเวิลด์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

ทราบแล้วรบกวนตอบด้วยค่ะ

chan28 ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,098

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by mama979 แสดงโพส
    พี่ค่ะ มีปัญหานิดหน่อย โอนเงินผิดค่ะ ขาดไป 30 บ.(ฝากให้น้อง โอน น้องเข้าใจว่า 330 รวมค่าโอนไปด้วยแล้ว โมโหมาก แต่โกรธไม่ได้ เพราะฝากเขาโอน) ให้ตัดแผ่น แถม ไป 1 แผ่นนะค่ะ ลูกค้าประจำขอโทษนะค่ะ เสียดายไม่อยากตัดเลย จะโอนให้ 30 บ. ก็เสียค่าโอนอีก 30 ไม่คุ้ม ให้สั่งเทียวหน้านะค่ะ ขอโทษอีกทีค่ะ

แจ้งโอนเงินแล้วค่ะ
    พากย์ไทยทุกแผ่น
    ยืนยันการสั่งดังนี้ สกรีนค่ะ

1-3 Pokemon ปี 10 ไดมอน ฿ เพิรล์ (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ
    4-5 Chi s Sweet Home / บ้านนี้ต้องมีเหมียว (เสียงไทย+ญี่ปุ่น + ซับไทย) 2 แผ่นจบ v2d
    6. movie รวม ชุด 1 (รวมหนังการ์ตูนmovie 8 เรื่องใหม่ๆ ) (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    7-10 ฮายาเตะ พ่อบ้านประจัญบาน /Hayate the Combat Butler (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    11.One Piece The Movie: Strong World : วันพีช เดอะมูฟวี่: สตรองเวิลด์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

ทราบแล้วรบกวนตอบด้วยค่ะ
    ไม่ต้องตัดก็ได้ครับ ไว้ค้างเป็นเที่ยวหน้าก็ได้ครับ

โพส
    7

ค่าปกติ

สอบถามหน่อยค่ะ

ขวัญใจโปลิศ ภาค 3 แผ่น 2 ตอน 7 และ ตอน 8 ทำไมไม่ใช่พากท์ไทยคะ จะว่าภาษาจีนก็ไม่ใช่ หรือต้องมีวิธีปรับตรงไหน

โพส
    3

ค่าปกติ

ได้รับแล้วครับ ทั้งเรื่องใหม่และแผ่นแก้ เท่าที่เช้คดูไม่มีปัญหาคร้าบบ

ขอบคุณมากครับ

โพส
    8

ค่าปกติ โอนเงินให้แล้วค่ะ

โอนเงินให้เรียบร้อยแล้วค่ะ รบกวนช่วยดูใน pm ด้วยค่ะ

โพส
    20

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ
    แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท (พร้อมโปร 10 แผ่นแถม 2 แผ่น
    อุ้มรัก (แอนทองประสม) มาสเตอร์ 3 แผ่นจบอุ้มรัก (แอนทองประสม) มาสเตอร์ 3 แผ่นจบ
    Dae Mul (Big Fish) 6 DVD ลดบิต ซับไทย RU INDY
    Playful Kiss แกล้งจุ๊บให้รู้ว่ารัก ซีรี่ส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    Coffee House ยัยวุ่นวายกับคุณชายกาแฟ 6 DVD พากษ์ไทย+ซับไทย Master
    The Man From Nowhere หนังเกาหลี ซับไทย ruindy 1 แผ่นจบ
    คุณพระช่วย จำอวดหน้าม่าน ชุด 3 1 แผ่น
    Jurassic park รวม 3 ภาค แถม Godzilla (พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ
    Detective K : Secret Of Virtuous Widow (2011) ( Kim Myeong-min) หนังเกาหลี ซับไทย
    GANTZ สาวกกันสึ พันธุ์แสบสังหาร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    24 DVD 20 แถม 4 เป็น 600 บาท

โพส
    1,073

ค่าปกติ

พ่อค้าแจ้งโอนเงินไม่ได้เลยทางข้อความ รู้สึกข้อความพ่อค้าจะเต็ม....
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    113

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by pekopeko แสดงโพส
    สอบถามหน่อยค่ะ

ขวัญใจโปลิศ ภาค 3 แผ่น 2 ตอน 7 และ ตอน 8 ทำไมไม่ใช่พากท์ไทยคะ จะว่าภาษาจีนก็ไม่ใช่ หรือต้องมีวิธีปรับตรงไหน
    ขอตอบแทนพ่อค้านะครับ เรื่องนี้ต้นฉบับที่พากษ์ไทยไม่มี คนโมหนังเรื่องนี้เลยใส่ตอนที่ไม่มีพากษ์ไทยเป็นพากษ์ภาษาอื่นเข้าไปเพื่อให้เนื้อเรื่องมันต่อเนื่องกัน

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส