หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 32 ของ 1770 แรกแรก ... 22303132333442821325321032 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 311 ถึง 320 ของ 17694

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,091

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by peal_teen แสดงโพส
    ส่ง E-mail ไปสอบถามเรื่อง great gatsby ซีรีเกาหลีอะคับ ยังไม่ตอบกลับมาเลยครับ
    รบกวนตอบกลับด้วยทางเมลล์นั้นนะครับ สะดวกทาง e mailมากกว่าหน้าเวปครับ
    เดี๋ยวเข้าไปตอบเมล์ให้เดี่ยวนี้นะครับ

oilprae Guest

ค่าปกติ สอบถามค่ะ

ไม่ทราบว่ามีการ์ตูนเรื่อง นารูโตะ ภาค 2 แล้วก็หนังจีนเรื่องมังกรหยก 2008 รึป่าวค่ะ
    หากมีทั้งสองเรื่องรบกวนแจ้งราคาทั้งหมดรวมส่งด้วยค่ะ
    แบบสกรีนแผ่น และส่งแบบ ems

โพส
    1

ค่าปกติ โอนเงินไปแล้วทำไมไม่มีรายชื่อจัดส่งคะ

ไม่แน่ใจว่าผิดพลาดตรงไหนคะ post กลับไปว่าโอนเงินไปให้แล้วตาม account BBL ที่บอก
    แต่ไม่ทราบว่าได้รับข้อความรึเปล่าคะ ตอนนี้ check ในรายชื่อจัดส่งก็ยังไม่มี

โพส
    1

ค่าปกติ สั่งหนังหน่อยครับ

1.I Am Happy (Happiness) // รักอลวน ครอบครัวอลเวง ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย (อัด true) 12 แผ่นจบ
    2.Lucky Luke Go To West / ลัคกี้ ลุค ไอ้เสือคาวบอย(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    ไม่สกีนแผ่นนะครับ
    ส่งแบบลงทะเบียนนะครับ
    แจ้งราคา และหมายเลขบัญชีกลับด่วนครับ...
    ขอบคุณครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วนะคะ

peal_teen Guest

ค่าปกติ

ส่งหนังแจ้งไปทาง เมลล์แล้วนะครับ โอนแล้วด้วย เรื่อง dalja spring อะครับ รบกวนเช็คด้วยครับ

โพส
    55

ค่าปกติ สั่งหนังค่ะ!!!

สวัสดีค่ะ...ได้รับของแล้วนะค่ะรวดเร็วมาก ก็เลยมาสั่งต่ออีกค่ะ...

เรื่อง...(เอาที่ แบบ2 หมดเลยนะค่ะ)
    คู่วุ่นลุ้นรัก ซีรีส์ไต้หวัน (พากย์ไทย) 7 แ่ผ่นจบ (อัดTrue)

แจ้งยอดโอนด้วยนะค่ะ...

ขอบคุณค่ะ ^^
    เมื่อกี้ PM ไปแล้วนะค่ะ

โพส
    4

ค่าปกติ

หวัดดีค่ะ

สั่งหนังตามรายการนี้ค่ะ เป็นแบบสกรีนแผ่น

มังกรหยก ภาคก๊วยเจ๋ง ( จางจื่อหลิน จูอิน ) 4 แผ่นจบ
    ลูกผู้ชายต้องสู้ (หลอเจียเหลียง กู่เทียนเล่อ ) 7 แผ่นจบ

ทั้งหมดราคาเท่าไหร่คะ

มี บัญชี ธ.กสิกรไทย มั้ยคะ

ไม่ทราบว่าถ้าสั่งแล้ว จะได้ของก่อนสงกรานต์มั้ยคะ (ส่งแบบ ems)

ขอบคุณค่ะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,091

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by hippo แสดงโพส
    หวัดดีค่ะ

สั่งหนังตามรายการนี้ค่ะ เป็นแบบสกรีนแผ่น

มังกรหยก ภาคก๊วยเจ๋ง ( จางจื่อหลิน จูอิน ) 4 แผ่นจบ
    ลูกผู้ชายต้องสู้ (หลอเจียเหลียง กู่เทียนเล่อ ) 7 แผ่นจบ

ทั้งหมดราคาเท่าไหร่คะ

มี บัญชี ธ.กสิกรไทย มั้ยคะ

ไม่ทราบว่าถ้าสั่งแล้ว จะได้ของก่อนสงกรานต์มั้ยคะ (ส่งแบบ ems)

ขอบคุณค่ะ
    ได้ก่อนสงกรานต์แน่นอนครับ รายละเอียดแจ้งทางpmแล้วครับ

โพส
    7,091

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by oilprae แสดงโพส
    ไม่ทราบว่ามีการ์ตูนเรื่อง นารูโตะ ภาค 2 แล้วก็หนังจีนเรื่องมังกรหยก 2008 รึป่าวค่ะ
    หากมีทั้งสองเรื่องรบกวนแจ้งราคาทั้งหมดรวมส่งด้วยค่ะ
    แบบสกรีนแผ่น และส่งแบบ ems
    มีแต่ มังกรหยก2008 ครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส