หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 336 ของ 1771 แรกแรก ... 2362863263343353363373383463864368361336 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,351 ถึง 3,360 ของ 17701

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,098

ค่าปกติ

แจ้งส่ง 1/9/54
    wow-oil / sakarakula / คุณ เทวิกา / คุณ อัครวรรษ / pattanan.p / คุณ ชลวิภา / miffy70 / 00666 / kibkae / คุณ อนุวัตร์ / lovethe 3rd / คุณ ธาดากร / anchaaui / คุณ นลินภัสร์

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,098

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by bellflower แสดงโพส
    โอนเงินให้แล้วนะคะวันนี้ รวม 420 บาท
    ได้รับ pm นี้แล้ว รบกวนตอบกลับทาง pm เราด้วยนะคะ
    ขอบคุณคะ

สั่งหนังตามนี้....เอาแบบแผ่นธรรมดา ไม่ screen ส่งแบบลงทะเบียน
    1. ลิขิตฟ้าธิดาจำแลง 7 แผ่น
    2. เพลิงแค้น ไฟสงคราม 7 แผ่น
    3. มหาบัณฑิต คู่บัลลังก์ 4 แผ่น
    4. ลิขิตริษยา/ แผนบาปแดนลหุโทษ (phonix rising) 4 แผ่น
    5. สานฝัน บ้านรักสีเขียว : บ้านนี้ขาดรัก /The Green Grass Of Home ซีรี่ส์จีน (เฉินจิ่นหง, อู๋หย่งเหวย, ไม่ฉางชิง, หวงจื่อหยัง) (พากย์ไทย) 4 แผ่น อัดทรู
    รวม 26 แผ่น
    ตอบทาง pm แล้วครับ

โพส
    7,098

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by thep แสดงโพส
    ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมากครับ
    Quote Originally Posted by pruedsatorn แสดงโพส
    ได้รับหนังเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณมากครับ
    Quote Originally Posted by ~MiSs~ แสดงโพส
    ได้รับแล้วจ้า ขอบคุณมากนะค่ะ
    ขอบคุณที่อุดหนุนครับ

โพส
    7,098

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by shadow แสดงโพส
    PM พ่อค้าเต็มค่ะ เลยแจ้งโอนไปที่ E-mail แทนนะคะ รบกวนตรวจสอบด้วยค่ะ
    ตอบ เมล์ให้แล้วครับ

โพส
    7,098

ค่าปกติ

แจ้งส่ง 2/9/54
    คุณ ภูวนารถ / คุณ ปิยนันท์ / porchest / fon_nl / Rusty / zaraki / mamoi / penpilai / คุณ กฤต / salapaomien / The unlearnt / waanwaan / moopim / koinina

โพส
    177

ค่าปกติ

สั่งหนังหน่อยค่ะ แผ่นละ 15 บาท ได้รับหนังที่ค้างแล้ว
    วงเวียนหัวใจ 4 แผ่นจบ อัดทีวี
    ทองเนื้อแท้ อัดทีวีชัด 4 แผ่นจบ
    City Hunter ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ
    Romance Towns ซีรี่ส์เกาหลี ( ซองยูริ, จองคยออุน, คิมมินจุน, มินฮโยริน) ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
    49 Days ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย (โจฮยอนแจ, อีโยวอน, นัมกยูริ, จองอิลอู) (Ruindy) ลดบิท 5 แผ่นจบ
    ปึงซีเง็ก ธาตุแท้วีรบุรุษ (จ้าวเหวินจั๋ว, หลิวเซียะหัว, พานซู่ชิน, หลินเซียงผิง, องชิงไห่, หวังฮุ่ยชุน) 3 แผ่นจบ (1ปก) รูปแบบปก
    อภินิหารนางพญาเงือก (กัวจิ้นอัน) 2 แผ่นจบ
    To The One I Love แด่เธอด้วยดวงใจ (รวมตอนพิเศษ) D2D (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
    Tokyo tower2007 ซับไทย 3 แผ่น
    Summer Romance ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) Ruindy ลดบิท 3 แผ่นจบ
    คู่พยัคฆ์ 2 ภพ (จางจื่อหลิน) 3 แผ่นจบ รูปแบบปก
    ฮ่องเต้หลี่ซื่อหมิง (เหอยุ่นตง, เกาเอวี๋ยนเอวี๋ยน, เจี่ยจิ้งเหวิน, หลินเจียงกั๋ว) เทคนิคเอฟเฟคพิสดาร ห้ามพลาดเด็ดขาด 4 แผ่นจบ (มาครบแล้วครับ) (1ปก) รูปแบบปก
    เลือดรัก เหนือตระกูล ซีรีส์จีน (ชิวซินจื้อ พานอี๋จิน เสินเสียวไห่) (พากย์ไทย) 10 แผ่นจบ(อัดทีวี)
    เทพมารสะท้านภพ (หลินฟง หวีซื่อมั่น) 4 แผ่นจบ (1ปก) รูปแบบปก
    To The One I Love แด่เธอด้วยดวงใจ (รวมตอนพิเศษ) D2D (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
    Absolute Boyfriend / รักใสๆของหัวใจหุ่นยนต์ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (รวมตอนพิเศษ) (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ อัดทีวี
    คู่แค้นแสนรัก ( ชาคริต, อั้ม พัชราภา )5 แผ่นจบ
    Fast & The Furious 5 (2011) / เร็ว แรงทะลุนรก 5 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    คิดค่าเสียหายด้วยค่ะ ขอโทษที่นะค่ะที่หายไปเลย

โพส
    28

Question ขอถามคะ

ขอถามคะ
    Big Bang 2O11 BIGSHOW Concert มาสเตอร์ซับไทย 3 แผ่นจบ ใช้ concret ใหญ่หรือเปล่าคะแล้วต่างอย่างไรกับ dvd1 แผ่นคะ
    คอนเสิร์ต 2 แผ่นจบ / Super Junior : The 2nd Asia Tour - Super Show 2 2 แผ่น อันนี้ใช้คอนเสิร์ตล่าสุดที่เกาหลีหรือเปล่าคะ แล้วมีที่ล่าสุดที่เกาหลีและญี่ปุ่นหรือเปล่าคะ

โพส
    2

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chan28 แสดงโพส
    แจ้งส่ง 1/9/54
    wow-oil / sakarakula / คุณ เทวิกา / คุณ อัครวรรษ / pattanan.p / คุณ ชลวิภา / miffy70 / 00666 / kibkae / คุณ อนุวัตร์ / lovethe 3rd / คุณ ธาดากร / anchaaui / คุณ นลินภัสร์

lovethe 3rd มีรายการแจ้งส่งแล้วแต่ ไปรษณีย์ยังไม่มาเลยอ่ะ ขอ หมายเลข EMS ด้วยครั้บ

โพส
    7,098

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by LoveThe3rd แสดงโพส
    lovethe 3rd มีรายการแจ้งส่งแล้วแต่ ไปรษณีย์ยังไม่มาเลยอ่ะ ขอ หมายเลข EMS ด้วยครั้บ
    ส่งให้แล้วครับ
    วันนี้ ธงอี ชุด 2 จบ 6 แผ่น เสียงเกาหลี+ไทย+ ซับ ออกมาแล้วครับ

โพส
    10

ค่าปกติ

สอบถามหน่อยครับ ส่งให้ผมยังครับ ลืมของผมอีกรึเปล่าเนี่ย ไม่เหนมีชื่อในแจ้งส่ง

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส