หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 337 ของ 1768 แรกแรก ... 2372873273353363373383393473874378371337 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,361 ถึง 3,370 ของ 17678

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    3

ค่าปกติ

จักรวรรดิฉิน พลิกแผ่นดินมังกร ซีรี่ส์จีน ( พากย์ไทย) 18 แผ่น
    ขอถามรายละเอียดก่อนค่ะ

เป็นแบบไหนอ่ะค๊ะ มีแบบไม่อัดจาก ทีวี เปล่าค่ะ
    เคยโดนหลอกมาแล้ว แพงด้วย บอกว่าเป็น master แต่พอได้มาจริงๆเป็นอัดทีวีเป๊ะๆเลย master ตรงไหนหว่า ไม่ชัด แถมอัดแบบข้ามๆ ดูไม่รู้เรื่อง งงมาก เซงอ่ะโดนยัดไส้ แถมขายแพงมากนึกว่า master จริงๆ
    ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ อยากดู อยากได้ไปเก็บไว้(^_^)

โพส
    6

ค่าปกติ สั่งหนัง

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท (ไม่ร่วมกับโปร 10 แถม 2 นะครับ)

1.กระบี่ไร้เทียมทาน ภาค 2 (ฉีเส้าเฉียน เซี่ยะหลี เกาสง) 4 แผ่นจบ
    2.Miss Ripley ซีรี่ส์เกาหลี ( ลีดาเฮ, ปาร์คยูชอน, คังฮเยจอง, คิมซึงวู)ซับไทย RU Indy ลดบิท 4 แผ่นจบ
    3.The Greatest Love ซีรี่ส์เกาหลี (Gong Hyo Jin, Cha Seung Won, Yoo In Na) ซับไทย RUINDY ลดบิท 4 แผ่นจบ
    4.Midas ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย (Ruindy) ลดบิท 5 แผ่นจบ
    5.Playful Kiss / จุ๊บหลอกๆ อยากบอกว่ารัก ซีรี่ส์เกาหลี ( Kim Hyun Joong, Jung So Min) พากย์ไทย+ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ มาสเตอร์
    6.Dream High ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย RUINDY ลดบิท) 4 แผ่นจบ

รวม 25 แผ่นๆละ 15.- = 375 + 30 = 405

โพส
    28

Question สวัสดีคะขอสั่งคอนเสิร์ตคะ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท
    ปกอย่างเดียวคะอย่างละ 1 ชุด คะ
    ส่งแบบลงทะเบียนคะ

Big Bang 2O11 BIGSHOW Concert มาสเตอร์ซับไทย 3 แผ่นจบ ใช้คอนเสิร์ตใหญ่หรือเปล่าคะ
    คอนเสิร์ต 2 แผ่นจบ / Super Junior : The 2nd Asia Tour - Super Show 2 2 แผ่น อันจัดแสดงที่ในคะ

โพส
    71

ค่าปกติ สั่งหนังพร้อมโอนเงินนะครับ

สั่งหนังพร้อมโอนเงินนะครับ

รายละเอียดทาง mail ครับ

โพส
    3

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ

Thirteen Assassins / 13 ดาบวีรบุรุษ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    เดชคัมภีร์เทวดา1-3 + จอมยุทธกระบี่เมา 1-3 + จอมยุทธเจ้าสำราญ 7 เรื่อง (พากย์ไทย) 1 แผ่น

movie รวม ชุด 3 (รวมหนังไทยญี่ปุ่น18up 7 เรือง ใหม่ๆ) (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    อุ้ยเสี่ยวป้อ เทพบุตรเจ้าสําราญ ซีรี่ส์จีน (หวงเสี่ยวหมิง จงฮั่นเหลียง) (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ
    AVN: Alien VS Ninja /สงคราม เอเลี่ยน ถล่มนินจา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    8 เทพอสูรมังกรฟ้า ปี 2003 (หลินจื้ออิง หูจวิน หลิวอี้เฟย) 4 แผ่นจบ รูปแบบปก
    มังกรหยก2008 (เสียงไทย+จีน+บรรยายไทย) 8 แผ่่นจบ
    ขอแบบ 15 บาททั้งหมดนะครับ
    Last edited by mho; 05-09-2011 at 16:16.

โพส
    1

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ
    ไม่สกรีน
    IRYU3 Team Medical Dragon 3 // คุณหมอหัวใจแกร่ง ภาค 3 ซีรี่ส์ญีปุ่น ( ซับไทย) d2d 5 แผ่นจบ
    Band Of Brothers : แบนด์ ออฟ บราเธอร์ กองรบวีรบุรุษ D2D (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย 6 แผ่น
    Miami Medical Season 1 ซีรี่สฝรั่ง (ซับไทย) 7 แผ่นจบ
    "Three Rivers Season 1 (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    "
    Flashpoint: The First Season/ หน่วยสวาทสาดโคตรกระสุน ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 4 แผ่นจบ มาสเตอร์
    Perfect Student, The (2011) / พิศวาสลวงเกินห้ามใจ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แ่ผ่น
    War games (aka At The End Of The Day) (2010) / วอร์ เกมส์ สงครามคนล้างคน (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แ่ผ่น
    Age of Heroes (2011) / แหกด่านข้าศึก นรกประจัญบาน (พากย์ไทย +ซับไทย) 1 แ่ผ่น

โพส
    8

ค่าปกติ

วันนี้โอนเงินให้แล้ว...

แจ้งรายละเอียดทาง mail ค่ะ

โพส
    116

ค่าปกติ สั่งหนังค่ะ

แบบที่ 3
    ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 3 ยุทธนาวี 1 แผ่น
    City Hunter ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ
    City Hunter ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ
    Heartstrings (You've Fallen for Me) ซีรี่ส์เกาหลี (Yonghwa CN Blue, Park Shin Hye ) ลดบิท ซับไทย 4 แผ่นจบ
    ถาม Heartstrings Special (EP.01- EP.07) # 1 DVD ซับไทย [ออนแอร์รอถ่ายต่อช่วงที่นางเอกประสบอุบัติเหตุ]/อันนี้เป็นเกี่ยวกับอะไรคะ

แบบที่ 2
    pirates of the caribbean on stranger tides / ไพเรท ออฟ ดิ คาริบเบียน 4 ผจญภัยล่าสายน้ำอมฤตสุดขอบโลก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    priest /นักบุญปีศาจ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    X-Men First Class / เอ็กซ์เมน รุ่น 1 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Source Code (2011) / แฝงร่าง ขวางนรก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แ่ผ่น
    Beastly / เทพบุตรอสูร (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แ่ผ่น
    Black Swan (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Age of Heroes (2011) / แหกด่านข้าศึก นรกประจัญบาน (พากย์ไทย +ซับไทย) 1 แ่ผ่น
    popzaza

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,079

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Lada24 แสดงโพส
    จักรวรรดิฉิน พลิกแผ่นดินมังกร ซีรี่ส์จีน ( พากย์ไทย) 18 แผ่น
    ขอถามรายละเอียดก่อนค่ะ

เป็นแบบไหนอ่ะค๊ะ มีแบบไม่อัดจาก ทีวี เปล่าค่ะ
    เคยโดนหลอกมาแล้ว แพงด้วย บอกว่าเป็น master แต่พอได้มาจริงๆเป็นอัดทีวีเป๊ะๆเลย master ตรงไหนหว่า ไม่ชัด แถมอัดแบบข้ามๆ ดูไม่รู้เรื่อง งงมาก เซงอ่ะโดนยัดไส้ แถมขายแพงมากนึกว่า master จริงๆ
    ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ อยากดู อยากได้ไปเก็บไว้(^_^)
    อัดทีวีครับ เสียงจีน ซับไทยครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,079

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by theluie แสดงโพส
    สอบถามหน่อยครับ ส่งให้ผมยังครับ ลืมของผมอีกรึเปล่าเนี่ย ไม่เหนมีชื่อในแจ้งส่ง
    ส่งให้แล้วครับ พอดีติดวันหยุด แถมหนังตามที่แจ้งให้แล้วครับ ขอบคุณครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส