หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 338 ของ 1771 แรกแรก ... 2382883283363373383393403483884388381338 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,371 ถึง 3,380 ของ 17701

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,098

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by faroh แสดงโพส
    แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท
    ปกอย่างเดียวคะอย่างละ 1 ชุด คะ
    ส่งแบบลงทะเบียนคะ

Big Bang 2O11 BIGSHOW Concert มาสเตอร์ซับไทย 3 แผ่นจบ ใช้คอนเสิร์ตใหญ่หรือเปล่าคะ
    คอนเสิร์ต 2 แผ่นจบ / Super Junior : The 2nd Asia Tour - Super Show 2 2 แผ่น อันจัดแสดงที่ในคะ
    2 อันนี้ไม่ทราบจริงๆครับ

โพส
    113

ค่าปกติ

หนังจีนมีมายัง เห็นบอกว่ากำลังมา

ถ้ามาแล้วผมจะได้จัดไปครับ

โพส
    8

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Lada24 แสดงโพส
    จักรวรรดิฉิน พลิกแผ่นดินมังกร ซีรี่ส์จีน ( พากย์ไทย) 18 แผ่น
    ขอถามรายละเอียดก่อนค่ะ

เป็นแบบไหนอ่ะค๊ะ มีแบบไม่อัดจาก ทีวี เปล่าค่ะ
    เคยโดนหลอกมาแล้ว แพงด้วย บอกว่าเป็น master แต่พอได้มาจริงๆเป็นอัดทีวีเป๊ะๆเลย master ตรงไหนหว่า ไม่ชัด แถมอัดแบบข้ามๆ ดูไม่รู้เรื่อง งงมาก เซงอ่ะโดนยัดไส้ แถมขายแพงมากนึกว่า master จริงๆ
    ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ อยากดู อยากได้ไปเก็บไว้(^_^)
    Quote Originally Posted by chan28 แสดงโพส
    อัดทีวีครับ เสียงจีน ซับไทยครับ
    จักรวรรดิฉิน พลิกแผ่นดินมังกร
    เป็นเสียงจีน ซับไทย เหรอครับ?

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,098

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by whenUknow แสดงโพส
    จักรวรรดิฉิน พลิกแผ่นดินมังกร
    เป็นเสียงจีน ซับไทย เหรอครับ?
    ต้นฉบับตอนนี้ทีี่มีเป็นเสียงจีน ซับไทยครับ

โพส
    7,098

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by cmpunk แสดงโพส
    หนังจีนมีมายัง เห็นบอกว่ากำลังมา

ถ้ามาแล้วผมจะได้จัดไปครับ

มาแล้วครับผม พอดีลืมแก้ตรงหน้ารายชื่อครับ

โพส
    3

Red face สั่งสินค้าคะ

แบบที่ 3 แผ่นสกรีน+ ปก + กล่องใส สวยหรู เหลือเพียง แผ่นละ 45 บาท
    อภินิหารเทพโป้ยเซียน (หม่าจิงเถา) 3 แผ่นจบ
    Nodame Cantabile : The Final Score Part I หนังญีปุ่น (ซับไทย) 1 แผ่น
    Nodame Cantabile : The Final Score Part II ซีรี่ส์ญีปุ่น ( ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    (ภาคจบของ The movie Part 2) นำโดย ทามากิ ฮิโรชิ,อุเอโนะ จูริ
    ทั้งหมด 5 แผ่นนะคะ ส่งแบบธรรมดาคะ รบกวนตอบทางPMนะคะ
    **สอบถามนิดนึงคะ ดาบมังกรหยกไม่มีเวอร์ชั่นปี 2000 รึคะ หาไม่เจอ ถ้ามีก็คิดราคามาเลยนะคะแบบที่3คะ

โพส
    110

ค่าปกติ

แวะมาดูว่าถึงคิวส่งให้ยัง

แล้วก็อยากรู้ว่าจะมีเรื่อง จอมยุทธ์ผู้ยิ่งใหญ่ (เซียะถิงฟง) ที่เพิ่งฉายจบช่อง 3 ไปมาลงมั้ยคะ

โพส
    62

ค่าปกติ สั่งหนังครับ

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท
    Dong yi / nงอี จอมนางคู่บัลลังก์ ซีรี่ส์เกาหลี (พากย์ไทย + ซับไทย) 12 แผ่นจบ ชุด1+2 มาสเตอร์
    Ghost / วิญญาณ ความรัก ความรู้สึก ซีรี่ส์เกาหลี (พากย์ไทย+ซับไทย) 2 แผ่นจบ มาสเตอร์
    Shotgun Love หนังเกาหลี ซับไทย RU INDY 1 แผ่นจบ นำโดย อิม ชางจอง, คิม ยูริ
    จั๊กกะแหล๋น 1 แผ่น
    โด๋ - นัท 1 แผ่น
    Haunters (2010) / มหาเวทย์สงครามสะท้านโลก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    GOLF MIKE TOOK 2 โชว์ผสม (พันธุ์) ฮา 2 แผ่น
    Hunter Prey / หน่วยจู่โจมนอกพิภพ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Animen : Triton Force / สงครามศตวรรษกลายพันธุ์ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Heartstrings (You've Fallen for Me) ซีรี่ส์เกาหลี (Yonghwa CN Blue, Park Shin Hye ) ลดบิท ซับไทย 4 แผ่นจบ
    Miss Ripley ซีรี่ส์เกาหลี ( ลีดาเฮ, ปาร์คยูชอน, คังฮเยจอง, คิมซึงวู)ซับไทย RU Indy ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Shiawase ni Narou yo ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย (Ruindy) ลดบิท 3 แผ่นจบ
    Baker King, King of Baking, Kim Tak Goo ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย dvd2shop ลดบิท 8 แผ่นจบ
    Killing, the Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 7 แผ่นจบ
    สงครามรัก ยากจะรีเทิร์น : เล่ห์รักจอมบงการ /Miarriage of Inconvenience ซีรี่ส์จีน (โอหยางเจิ้นหัว ) (พากย์ไทย) ปรับปรุงใหม่ภาพชัด 99% 4 แผ่นจบ อัดทรู
    Naruto Shippuuden Movie - The Lost Tower หอคอยที่หายสาบสูญ (ซับไทย) 1 แผ่น
    X-Men First Class / เอ็กซ์เมน รุ่น 1 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Hiss /นากิน สาวสยองอสรพิษ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    The Yellow Sea หนังเกาหลี ซับไทย RU Indy 1 แผ่นจบ นำโดย Ha Jeong woo, Kim Yoon seok
    Ghost: In Your Arms Again หนังเกาหลี ซับไทย 1 แผ่นจบ นำโดย ซงซึงฮยอน, นานาโกะ มัทสึชิมะ
    The Lightning Tree หนังญีปุ่น ซับไทย 1 แผ่นจบ นำโดย Masaki Okada, Yu Aoi
    My Black mini Dress หนังเกาหลี ซับไทย RU Indy 1 แผ่นจบ นำโดย ยุนอึนเฮ
    Dragon pearl / มหัศจรรย์มังกรเหนือกาลเวลา (พากย์ไทย + ซับไทย)
    Back In Time: We Are From The Future / เจาะเวลาผ่ายุคสงคราม (พากย์ไทย) 1 แ่ผ่น
    Source Code (2011) / แฝงร่าง ขวางนรก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แ่ผ่น
    The Man From Nowhere หนูน้อยข้าฯใครอย่าแตะ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แ่ผ่น
    Come Rain, Come Shine หนังเกาหลี (ฮยอนบิน, อิมซูจอง) ซับไทย RUINDY 1 แผ่นจบ
    Game Of Thornes Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 5 แผ่นจบ
    All About Women / สวย เปรี้ยว เผ็ด (พากย์ไทย +ซับไทย)
    Seven arhat / 7 เส้าหลินพิชิตมาร (พากย์ไทย +ซับไทย)
    The Eagle / ดิ อีเกิ้ล ฝ่าหมื่นตาย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Jejungwon The Hospital ซีรีส์เกาหลี (Han Hye Jin+Park Yong Woo) (ซับไทย) 9 แผ่นจบ
    ช่วยแจ้งด้วยครับ

โพส
    177

ค่าปกติ

โอนเงินให้แล้วค่ะ 1320 บาท ตอน 11 โมง
    รบกวนเพิ่มหนัง 1 เรื่อง Dong yi / nงอี จอมนางคู่บัลลังก์ ซีรี่ส์เกาหลี (พากย์ไทย + ซับไทย) 12 แผ่นจบ ชุด1+2 มาสเตอร์
    ขอบคุณมากค่ะ

โพส
    45

ค่าปกติ

สั่งหนังค่า
    - Dong yi / nงอี จอมนางคู่บัลลังก์ ซีรี่ส์เกาหลี (พากย์ไทย + ซับไทย) ชุด 2 มาสเตอร์ แผ่นที่ 7-12
    แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท ส่งแบบลงทะเบียน

ขอรายละเอียดการโอนและยอดเงินที่ต้องโอนด้วยค่ะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส