หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 339 ของ 1768 แรกแรก ... 2392893293373383393403413493894398391339 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,381 ถึง 3,390 ของ 17678

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    10

ค่าปกติ

ได้รับของแล้ว ขอบคุณ ems กับ ของแถม ครับ ^^

โพส
    3

ค่าปกติ

พ่อค้าคะ ยังไม่ได้รับการตอบกลับเลยคะ^^
    Quote Originally Posted by kazama_killer แสดงโพส
    แบบที่ 3 แผ่นสกรีน+ ปก + กล่องใส สวยหรู เหลือเพียง แผ่นละ 45 บาท
    อภินิหารเทพโป้ยเซียน (หม่าจิงเถา) 3 แผ่นจบ
    Nodame Cantabile : The Final Score Part I หนังญีปุ่น (ซับไทย) 1 แผ่น
    Nodame Cantabile : The Final Score Part II ซีรี่ส์ญีปุ่น ( ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    (ภาคจบของ The movie Part 2) นำโดย ทามากิ ฮิโรชิ,อุเอโนะ จูริ
    ทั้งหมด 5 แผ่นนะคะ ส่งแบบธรรมดาคะ รบกวนตอบทางPMนะคะ
    **สอบถามนิดนึงคะ ดาบมังกรหยกไม่มีเวอร์ชั่นปี 2000 รึคะ หาไม่เจอ ถ้ามีก็คิดราคามาเลยนะคะแบบที่3คะ

โพส
    117

ค่าปกติ

แจ้งรายในPM ไม่ได้ เลยเข้ามาแจ้งที่หน้าร้านไว้ก่อน แล้วพรุ่งนี้จะแจ้งที่อยู่ใน PM ใหม่

โอนเงินสดเข้า ธ.กรุงเทพฯ
    วันที่โอน 6-9-11 เวลาประมาณ 11.55น.
    จำนวนเงินโอน 600+ค่าส่ง 30 = 630บาทถ้วน

รายการที่ต้องการ สกรีนแผ่น 24แผ่น
    1.City Hunter ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ
    2.Supernatural season 5 / ล่าปริศนาเหนือโลก ปี 5 (พากย์ไทยมาสเตอร์) 3 แผ่นจบ
    3.pirates of the Caribbean ภาค 1-2-3 (รวม 3 แผ่น)
    4. pirates of the caribbean on stranger tides / ไพเรท ออฟ ดิ คาริบเบียน 4 ผจญภัยล่าสายน้ำอมฤตสุดขอบโลก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    5.Thor เทพสายฟ้า 1 แ่ผ่น
    6.Tangled (2010) ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาว (พากย์ไทย + ซับไทย)
    7. I Am Number Four/ ปฏิบัติการล่าเหนือโลกจอมพลังหมายเลข 4 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    8.Megamind / เมกะมายด์ จอมวายร้ายพิทักษ์โลก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    9. The Green Hornet / หน้ากากแตนอาละวาด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    10.Madagascar (การ์ตูน) ภาค 1
    11.Naruto Shippuden 3 Twelve Guardian Ninja / นารูโตะ ตำนานวายุฯ3 สิบสองนินจาฯ (พากย์ไทย + ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    12.Gintama The Movie / กินทามะ เดอะมูฟวี่ กำเนิดใหม่ ดาบเบนิซากุระ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    13.Largo Winch II / ลาร์โก้ วินซ์ ยอดคนอันตรายล่าข้ามโลก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น

หากรายการใดไม่มีกรุณาแจ้งให้เปลี่ยนด้วย...ขอบคุณค่ะ

โพส
    105

ค่าปกติ

ได้รับของเรียบร้อยแล้วค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,079

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by papiyon แสดงโพส
    แวะมาดูว่าถึงคิวส่งให้ยัง

แล้วก็อยากรู้ว่าจะมีเรื่อง จอมยุทธ์ผู้ยิ่งใหญ่ (เซียะถิงฟง) ที่เพิ่งฉายจบช่อง 3 ไปมาลงมั้ยคะ
    ส่งให้วันนี้แล้วครับ ส่วนเรื่องที่ถามยังไม่ออกครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,079

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by kazama_killer แสดงโพส
    พ่อค้าคะ ยังไม่ได้รับการตอบกลับเลยคะ^^
    ตอบกลับแล้วครับ

โพส
    7,079

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by theluie แสดงโพส
    ได้รับของแล้ว ขอบคุณ ems กับ ของแถม ครับ ^^
    ขอบคุณมากครับ

โพส
    4

ค่าปกติ

พี่คับของผมแจ้งโอนเงินกับชื่อที่อยู่ตั้งแต่วันที่ 29แล้ว ยังไม่มีชื่อเลยคับตรวจสอบที

จูมง 11 แผ่น อะคับ

โพส
    41

ค่าปกติ ไม่สกรีนครับ

Mystery of the twin Swords / แค้นดาบสุริยันจันทรา (กัวจิ้งอัน,จางเหว่ยเจี้ยน) ซีรี่ส์จีนtvb (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ ปรับปรุงใหม่ชัด
    Kaibutsu-kun / ไคบุตสึ เจ้าชายแห่งแดนปิศาจ ซีรี่ส์ญีปุ่น พากษ์ไทย อัดทีวี 4 แผ่นจบ
    DIE มือปราบเหนือมิติ (พากย์ไทย) 6 แผ่น (ยังไม่จบ) อัดทีวี
    เทพบุตรสลัม ซีรี่ส์จีน (หวงเย๊อะหัว,ทังเจิ้นหยี่,จวงจินเอ๋อ,เหลียงเฉาเหว่ย) (พากย์ไทย) ปรับปรุงใหม่ภาพชัด 99% 6 แผ่นจบ อัดทรู
    สงครามรัก ยากจะรีเทิร์น : เล่ห์รักจอมบงการ /Miarriage of Inconvenience ซีรี่ส์จีน (โอหยางเจิ้นหัว ) (พากย์ไทย) ปรับปรุงใหม่ภาพชัด 99% 4 แผ่นจบ อัดทรู
    บ้านรักเต็มร้อย A Handful Of Love ซีรี่ส์จีน (ซวนซวน/หม๋าเต๋อจง) (พากย์ไทย) ปรับปรุงใหม่ภาพชัด 99% 4 แผ่นจบ อัดทรู
    ธิดาวานร ภาค 3 ( นัททิว, อาเมเรีย )5 แผ่นจบ
    หมอชิตสะกิดรัก (อู๋+เบนซ์) 2 แผ่นจบ
    เกรดบีพี่กับน้อง (เติ้ล ตะวัน) 2 แผ่นจบ
    คนเยอะเรื่องแยะ (เกรซ+เติ้ล ตะวัน) 5 แผ่นจบ
    ผีเพี้ยนโฮเต็ล (ชมพู อารยา) 4 แผ่นจบ
    รวมพลคนรักแจ๋ว (หลุยส์ สก็อต) 3 แผ่นจบ
    ล้างรถตัดขนหมา 3 แผ่นจบ นำโดย วัชรบูล, ลลนา
    พลพรรครักแผ่นดิน 7 แผ่นจบ นำโดย เก้า จิรายุ, แนท ชาลี
    Empress of The Night // ราชินีแห่งกินซ่า ซีรี่ส์ญีปุ่น พากย์ไทย อัดทรู 4 แผ่นจบ
    เขยรสข่าพ่อตารสขิง 4 แผ่นจบ นำโดย ฟลุค (ซีควินซ์), โฟร์ ศกลรัตน์, ใหม่ สุคนธวา]
    Gal Circle // หนุ่มคาวบอยยอดฮีโร่ ซีรี่ส์ญีปุ่น พากษ์ไทย อัดทรู 4 แผ่นจบ นำโดย Fujiki Naohito, Toda Erika
    Sonic X เจ้าเม่นสายฟ้า (พากย์ไทย) 8 แผ่นจบ
    Glee season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ
    Mo Mo Love // 5 หนุ่มสุดห้าวกับน้องสาวสุดเลิฟ ซีรี่ส์ไต้หวัน ( จิโร่ หวัง/ ซินดี้ หวัง/ เคน จู/ หลาน จุงเทียน/ ติง ชุงเฉิง )พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่นจบ มาสเตอร์
    Grey''s Anatomy Season 7 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    Last edited by Inate; 07-09-2011 at 07:51.

โพส
    45

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by wun แสดงโพส
    สั่งหนังค่า
    - Dong yi / nงอี จอมนางคู่บัลลังก์ ซีรี่ส์เกาหลี (พากย์ไทย + ซับไทย) ชุด 2 มาสเตอร์ แผ่นที่ 7-12
    แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท ส่งแบบลงทะเบียน

ขอรายละเอียดการโอนและยอดเงินที่ต้องโอนด้วยค่ะ

โอนเงินแล้วค่ารายละเอียดการโอนแจ้งไว้ใน PM แล้วนะค๊ะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส